Ngoại ngữ [Minigame CulQuiz] Thảo luận - Thắc mắc - Góp ý

Status
Không mở trả lời sau này.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Thành viên trong đội dc trao đổi trong khi làm bài phải ko? Trao đổi bằng hộp thư hở? BGK có thấy dc ko

Nguyễn Mạnh Trung

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng năm 2017
450
218
81
22
Đắk Nông
về thời gian thì BTC đang thảo luận lại và sẽ có câu trả lời sớm nhất cho các bạn. Nếu có thay đổi về thời gian thì bon mình sẽ thông báo.

tất nhiên bài luận được viết bằng tiếng anh rồi em. Không những được thể hiện ý kiến của mình về một chủ đề thú vị mà còn luyện được thêm kĩ năng viết thì tại sao em lại nản. Cứ làm hết sức thôi em
có thể làm nhóm không ạ ??

young01

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
28 Tháng hai 2017
495
677
216

young01

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
28 Tháng hai 2017
495
677
216
Vậy sao có dòng mời gọi bạn bè tham gia vậy chị
mời gọi bạn bè tham gia là để giới thiệu minigame cho nhiều bạn tham gia thôi em à, đâu nhất thiết là phải hoạt động theo team đâu, cái đó là để em cùng các bạn cùng nhau tham gia một minigame thôi mà

Hiền Nhi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng ba 2017
727
910
164
20
Nghệ An
THPT Phan Đăng Lưu
vì thời gian online Học Mãi k được nhiều, nên BTC có thể cho mình rút đc k ?

Shizuka Chan

Học sinh mới
Thành viên
3 Tháng tám 2017
4
5
6
19
TP Hồ Chí Minh
e là thành viên mới nên chưa bik ai giải thích cho e đi ạ ! cách làm bài và gửi ở đâu ạ ? tạo hội thoại có ghi tiêu đề gì ạ ! e mới tham gia nên ko bik

NT Thanh Ngân

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tư 2017
364
343
109
Hà Nội
...
Cho mik hỏi là gửi đối thoại vào đâu ạ ? Và tiêu đề đối thoại [Vòng 1 – CulQuiz] + Nick Hocmai
[Vòng 2 – CulQuiz] + Nick Hocmai
[Vòng 3 – CulQuiz] + Nick Hocmai
Nick Hocmai là nick của mik đúng ko ???

HMF Ngoại Ngữ

BQT môn Ngoại ngữ
2 Tháng năm 2017
303
1,268
159
vì thời gian online Học Mãi k được nhiều, nên BTC có thể cho mình rút đc k ?
ok bạn. rất tiếc vì bạn không thể cùng bọn mình tham gia minigame này của bọn mình. Hi vọng sẽ được tham gia cùng bạn trong các hoạt động khác của box Anh
e là thành viên mới nên chưa bik ai giải thích cho e đi ạ ! cách làm bài và gửi ở đâu ạ ? tạo hội thoại có ghi tiêu đề gì ạ ! e mới tham gia nên ko bik
tất cả những điều muốn đều đã được nói rõ trong topic đăng kí rồi nha: https://diendan.hocmai.vn/threads/minigame-culquiz-topic-dang-ki.624184/page-4#post-3157642 . Em hãy đọc kĩ trước khi hỏi nha.
Cho mik hỏi là gửi đối thoại vào đâu ạ ? Và tiêu đề đối thoại [Vòng 1 – CulQuiz] + Nick Hocmai
[Vòng 2 – CulQuiz] + Nick Hocmai
[Vòng 3 – CulQuiz] + Nick Hocmai
Nick Hocmai là nick của mik đúng ko ???
đối thoại sẽ được tạo giữa bạn với nick HMF Ngoại Ngữ nha. còn nick Hocmai là nick của bạn dùng trên diễn đàn đó

HMF Ngoại Ngữ

BQT môn Ngoại ngữ
2 Tháng năm 2017
303
1,268
159
buổi tối em ko tham gia dc
rất tiếc, vì theo số đông ( buổi sáng phần lớn các bạn đi học không thể onl dd) nên minigame sẽ tổ chức vào buổi tối và thời gian đó sẽ không thay đổi được nha bạn. Hi vọng bạn có thể sắp xếp thời gian để tham gia cùng với tụi mình, nếu không được thì đành hẹn bạn ở các event khác của box anh vậy.
Vậy là thi từ 8h30 đến 9h30 nộp bài phải ko ạ?
Đúng rồi bạn. Vòng 1 và vòng 3 sẽ được tổ chức trong vòng 60 phút. Vào lúc 20h30 đề sẽ được đăng lên để các bạn làm bài và hạn cuối là 22h30, các bạn lập hội thoại với @HMF Ngoại Ngữ để nộp đáp án của mình
Còn trong vòng 2 thì bạn cũng lập một đối thoại khác với @HMF Ngoại Ngữ để trả lời đáp án cũng như nhận gợi ý với những câu mà bạn chưa biết ( từ 20h30-22h30)
( tên đối thoại đã được nêu rõ trong topic đăng kí :https://diendan.hocmai.vn/threads/minigame-culquiz-topic-dang-ki.624184/)

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
rất tiếc, vì theo số đông ( buổi sáng phần lớn các bạn đi học không thể onl dd) nên minigame sẽ tổ chức vào buổi tối và thời gian đó sẽ không thay đổi được nha bạn. Hi vọng bạn có thể sắp xếp thời gian để tham gia cùng với tụi mình, nếu không được thì đành hẹn bạn ở các event khác của box anh vậy.

Đúng rồi bạn. Vòng 1 và vòng 3 sẽ được tổ chức trong vòng 60 phút. Vào lúc 20h30 đề sẽ được đăng lên để các bạn làm bài và hạn cuối là 22h30, các bạn lập hội thoại với @HMF Ngoại Ngữ để nộp đáp án của mình
Còn trong vòng 2 thì bạn cũng lập một đối thoại khác với @HMF Ngoại Ngữ để trả lời đáp án cũng như nhận gợi ý với những câu mà bạn chưa biết ( từ 20h30-22h30)
( tên đối thoại đã được nêu rõ trong topic đăng kí :https://diendan.hocmai.vn/threads/minigame-culquiz-topic-dang-ki.624184/)
20h30 trở xuống thì em rảnh chứ 20h30 hôm nào em cũng bận cả

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom