mình! :"> tự sướng vs kon em!!!! ^^

N

ngoisaohieulongtoi92

sinh năm 98 thì hơi già.tụi t 92 mà nhìn ấy ngang với bạn t:D.nhưng mà cười duyên,thích ngắm 2 ảnh sau cùng,thích nhìn ấy cười ;)),duyên:D

H

hongnhung.97

:"> Em iu. Nhòm dễ thương thế ~~> :-S chẳng bù cho vẻ xấu xí khó tìm của chị [Thị Nở ghen tị ;))]

T

tanpopo_98

:">
@ chị diamond: hj` :"> tất nhin em các chị oy! :">
@thanchet : oh!!!!!!!!!!!!!! :-o
@ chị Nhung : đâu cóa!!! chị nhok cụng xinh mà ^^ :D
@cobedethuong: hj` tks bạn nhá! :">

H

hongnhung.97

- Em iu ;)). Em có nhìn thấy mặt chị đâu mờ nói chị cũng xinh :">. Mà em còn, post thêm cho chị ngắm ;)). Mà em chụp 1 bức toàn thân đi ;)) Chắc nhòm xinh lắm ah :x

T

tanpopo_98

@chị Nhung: hjhj sao hok đẹp đc chơ lị! :)) chị nhok mà :"> toàn ảnh tự chụp,hok chụp đc toàn thân vs hok thích chụp toàn thân! hè! ng` vừa dài vừa gầy leo ngheo (mẹ nói) hjx!!!! tại cái dạ dày hành chứ bộ! :((
* kiss.baby97: hờ! tks chị/anh nhá! hok bít g hay b! :"> hj`nhok 98 mà
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

V

vovanbao_97

keke
nghe mắc kừi
Xấu như kon hoạng ý:)):)):))
:p:p:p:p
Cả nhà ui; đây là kon dâu tui đó: nhác làm việc thj` đừng hỏi: :p:p
ghét~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~`
p/s: chắc là tại tui mẹ chồng ghen tị vs kon dâu ý muk

E

echcon_lonton_dihoc

mình thích ảnh cuối nhất
xinh hơn ảnh đầu
nhưng bạn à mình là con gái nên che đi những khuyết điểm và tôn vinh lên vẻ đẹp
mình chỉ cho bạn 1 chút nhé
ví dụ như cái sẹo ở mặt nếu bạn lấy chút phấn đậm như Essance hộp hình chữ nhật màu đem để đánh lên phần đó khi chụp ảnh đảm bảo hok thấy.các loại phấn khác rất dễ bay màu lại hok đậm rất khó che tỳ vết.
bạn cũng chịu khó đeo khẩu trang vào hok sẹo mà gặp nắng thì nó sạm lại lộ lắm
tớ cũng có sẹo ở vai nhưng hok dính nắng nên hok nhìn kỹ chẳng ai bít tớ có sẹo.tự mình thấy ngại chút thui(có tật zật mình mà ^^)
còn về khuyết điểm thứ 2 là tay cậu.
nó hơi bị cong ngón tay chắc vì hìu bé cậu hay chơi trò gấp ngón phải hok?
để tránh ngón tay ngày càng cong vậy và tạo vẻ đẹp hơn cho mình bạn đừng làm nó căng quá.
ví dụ bạn zơ số 1 bạn zơ căng quá nó sẽ cong như con giun nhưng bạn tập zơ thẳng thì lần sau theo phản xạ bạn chỉ zơ tới mức độ thẳng thui
--->>chăng ai bít khuyết điểm của mình.nếu bạn mún dễ thẳng tốt nhất đặt tay lên mép bàn từ từ dâng nó lên cứ tập cho nó thắng theo phản xạ
típ theo bạn chụp ảnh đừng cố mở to mắt mà khuyên bạn chụp ảnh ít thui vì sẽ bị lác mắt đó.
mí girl chụp ảnh mún mình xinh hơn nên vô tình mở to mắt nhưng hok bít nó như thế sẽ làm lệch pha.bạn chỉ cần mở to mắt 3 ngày thời gian 3 ngày thui đủ hủy hoại đôi mắt bạn.hok bít sửa và zữ zìn nó sẽ nặng hơn lúc đó rất xấu chỉ có đi phẫu thuật thui
tớ nói hok phải chê bai gì cậu đâu ^^
tớ nói đề cậu làm mình thêm hoàn bảo mà .thật lòng đó :)
chúc cậu may mắn và lun xinh đẹp nhé
mặc dù tơ shok xinh như tớ bít cách để làm ng khác xinh cần gì cứ pm tớ sẽ tư vấn ^^
à khuân mặt cậu rất dễ để tóc đó.ông trời ưu ái cậu vậy còn gì.tớ mong được như cậu chẳng được

U

undomistake

Nhìn xa thấy xinh, nhìn gần gặp cái xẹo với mấy cái mụn làm mình hết hồn :|.
Bạn có bạn trai chưa ;))?

T

tanpopo_98

@Fanbaothy: Sang oánh chết bà bây giờ! Ai là con dâu bà hử! :-w Mơ sao bà!!!!
@echcon..: hehe! Bạn nói đúng đớ! Nhưng mấy cái loại phấn phấn đó, Tan ghét 1 đời, nó làm cho mặt mình trở thành như bạn undo... nói ấy! :(( Mấy cái trò văn nghệ văn gừng cả ngày phơi mặt, mình không thích phấn đâu!!! vả lại mình cũng chẳng quan tâm làm gì mấy cái gọi là chụp ảnh đẹp đâu! ^^ vui là chính mà!!! Cái ngón tay, tay bị tật từ bé!! :-SS do hay chơi bẻ tay (bạn nhìn kĩ ế ;)) ) hồi nhỏ toàn chơi thế với anh chị nên cũng quen rồi!!!!
Cái mắt ấy, đâu phải mình cố mở to nhỉ! mắt mình lúc nào cũng thế mà!!!! :-/
Tan thì chỉ mong mình là Boy thôi!! ;)) quậy cho đã! Girl với mấy cái nghi lễ (bên ngoại) híc! không thích chút nào hết! Ông trời không ưu ái chút gì cả! :( (lí do này Fanbaothy biết rõ, bà nhỉ ;)) Đừng hòng làm mẹ tui nhá! )
Công nhận bạn nói giống chị Tan thật (biệt danh Mama Tổng quản :)) không phải ý giễu bạn đâu nhưng mấy cái loại làm sao để trang điểm tốt, .... chị mình cũng hay nói!!! Hay nói chị ấy là Mama Tổng quản (quản hết mọi chuyện của con em này, nên có quậy được cho tưng bừng đâu :( )
hj`!!! tks bạn nhiều!!!
@all: thank you!!!!
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Last edited by a moderator:
Top Bottom