Mình hỏi ngoài lề 1 tý :D( đừng close PIC của e nha)

H

heartbatino

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình năm trước thi rớt ĐH ( được có 15 đ) năm nay học ôn lại trên học mãi ( chỉ học đúng trên học mãi thoy). Vì thế suốt ngày ngồi cắm máy tính để học bài với làm bài tập, trong quá trình học thì ban đầu mình thấy rất bình thường và trong người ổn định. Nhưng mà khoảng 1 tuần trở lại đây thì mỗi khi học online được tầm hơn 1 tiếng thì tai mình cứ ù ù ( còn hơi đau nữa, sờ vào tai thấy mạch đập như mạch tim đập á). Mình đăng lên đây xem có bạn nào từng bị như mình không và có biết cách xử lí không:D ! Mong mọi người đừng ném đá nhé :-\":-\":-\":-\":-\":-\"

A

Abastatoeviab

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ベルスタッフ 店 ベルスタッフ ライダース ジャケット 通販 メンズ ベルスタッフ ダウンレザー belstaff アウトレット

ふはく 豪華さ 好き 雰囲気 買い物 通常価格 フイラメント あなたの ショルダーバッグ 公式通販店舗 ベルスタッフ ダウンレザー 割引価格 超越 色ははっきり ベビー服 アクセサリー 我々 特性 真 Tシャツ 人気のある 最新登場 快適さ 適合 人気火 ハンドバッグ
きゅうぎゅうのいちもう いっせき たいぎご いくにち きゃしゃ みずがめざ ターミナル ひこうよう りゃくしょう だけつ まぬるい ベルスタッフ ロードマスター エンゲージメント かくれが くみあわせ ペースメーカー めいだん つうずる すのこ オーストロネシアご ジャスティファイ じゅうあつ ばかていねい

N

nguyenbahiep1

Mình năm trước thi rớt ĐH ( được có 15 đ) năm nay học ôn lại trên học mãi ( chỉ học đúng trên học mãi thoy). Vì thế suốt ngày ngồi cắm máy tính để học bài với làm bài tập, trong quá trình học thì ban đầu mình thấy rất bình thường và trong người ổn định. Nhưng mà khoảng 1 tuần trở lại đây thì mỗi khi học online được tầm hơn 1 tiếng thì tai mình cứ ù ù ( còn hơi đau nữa, sờ vào tai thấy mạch đập như mạch tim đập á). Mình đăng lên đây xem có bạn nào từng bị như mình không và có biết cách xử lí không:D ! Mong mọi người đừng ném đá nhé :-\":-\":-\":-\":-\":-\"

đây là tác dụng phụ của ngồi máy tính quá nhiều và nghe bằng tai nghe

khuyên thật lòng học onlien cũng tốt nhưng rất mau mỏi mắt và gây ảnh hưởng phụ nhiều

nếu bạn có thể khắc phục được những khó khăn đó thì nên tiếp tục học onlien

riêng tôi theo kinh nghiệm cá nhân học thầy dạy 1 thầy 1 trò vẫn là hiệu quả nhất

C

clofflopDug

999WebDesign.com - Poker Affiliate Website Business for Sale

Hey people, sorry to bother you, I just smell that people have alive discussion here.
I am looking for someone with an experience of AMAZON WORDPRESS THEME? I made some cash with ITUNES before but not much. My friend has suggested to buy a oscmax websites ebay at 999WebDesign.com (here is URL if you are lazy to type it, "WEBSITES FOR SALE") - I hope it can work! It looks like they are making good AFFILIATE WEBSITES. Don't you mind share your opinion and experience? I was not able to find a good looking
FREE AFFILIATE SOFTWARE and 999WebDesign.com sounds reliable website design company. Thanks!

Top Bottom