Music MIMS 17 - ĐỪNG NGẠI NGÙNG (DON’T BE SHY) - Nhóm P336

Nguyễn Phil

Học sinh mới
Thành viên
25 Tháng mười 2017
2
1
1
18
Hà Nội
Em muốn chị đăng bài này giùm em với. Nó ko hot nhưng e thích nghe bài này vì khi nghe nó em cảm thấy vui hơn :)
#Shelter

Nhọ cute

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
947
583
159
21
Hải Phòng
THCS Vinh Quang
because i'm stupid chị ơi , lâu lắm rồi :rolleyes: Kim Huyn Joong , SS501 một thời :):)r106

Last edited:

Kim Thừa Quân

Banned
Banned
26 Tháng một 2018
842
1,380
169
18
Thanh Hóa
YMC Entertainment
Tân binh khủng long của lịch sử ra MV mới đây :vv Nghe đảm bảo nghiện
Nhào zô đi ( đoạn 0:40 - 0:50 hay cực )

• Like
Reactions: Khánh Huyền_22

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Hi các em.
Hôm nay MIMS đưa đến cho các em một bài hát sôi động và rất thích hợp cho những tháng năm tuổi trẻ của chúng ta. Bài hát này là một thông điệp mà chị muốn gửi tới các em: ĐỪNG NGẠI NGÙNG

Sao hôm nay tôi thấy những bóng hình dài mệt nhoài lạc lõng
Từ nơi xa xăm trong ánh mắt những muộn phiền chẳng một ai hay
Sao hôm nay tôi muốn vứt hết từng ngày dài đầy lo lắng
Từ sâu con tim bao tiếng hát vẫn chờ một ngày được nghe thấy

Ai rồi cũng có những ngày thức dậy đầy mỏi mệt, uể oải, chả muốn nhấc người dậy khỏi chiếc giường yêu quý luôn ý. Nhưng sâu trong trái tim, ta vẫn muốn thoát ra khỏi cảm giác đó. Sống là một ta sôi nổi, cuồng nhiệt và yêu đời. :D

Đừng ngại ngùng! Hãy vui lên đi, sao cứ mãi u buồn. Đừng ngại ngùng! To the left, to the right. Chẳng cần đúng hay sai.
Bước lên nào, đừng ngại ngùng! Nắm tay bên nhau, ta vui hết đêm dài.
Hey listen to me, Cuộc đời dài hay ngắn đau buồn có ích chi. Làm những gì ta thích, làm những gì ta vui Chẳng cần nghĩ điều gì quẳng gánh lo mà sống thôi

Hãy cứ cháy hết mình, hãy cứ sống cho đam mê cho những gì mà bạn muốn. Đừng ngại ngùng điều gì hết. Bởi thanh xuân ngắn lắm, quay đầu một cái đã sắp hết thời gian. Dám làm những gì mình muốn thì đó đã là một điều TO LỚN rồi các em ạ.
Muốn trở thành người vĩ đại thì hãy bắt đầu từ những điều nhỏ bé nhất nhé các em :)

-------------------
Các em hãy bình luận bài hát mà các em muốn được phát trên những số MIMS nhé! ^^ :D
Chị sẽ chọn những bài hát được bình chọn nhiều nhất.
Chúc các em luôn ĐỦ!
Thân ái!
Uây tổng kết trường mình có tiết mục nhảy bài này luôn đó (mình quay luôn nè :D)
Mà công nhận cảm ơn chuyên mục này vì đã giúp e biết thêm nhiều bài hay :D

Top Bottom