Marketing hay Pr?

J

jeanysunflower

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ dang hoc lop 12 va sap lam ho so thi dai hoc roi.e da du dinh tu lau la se thi Pr <nghanh to chuc su kien> nhung qua tim hieu ,co ve nghanh nay kha met lai khong on dinh,dung khong nhi? Me tớ thi bao hay la thi marketing cho on dinh va co le kha nang thang tien cao hon.
Haiz dau het ca dau.co ban nao cung chi huong khong nhi? giup minh voi.:confused:

B

bont

Tớ dang hoc lop 12 va sap lam ho so thi dai hoc roi.e da du dinh tu lau la se thi Pr <nghanh to chuc su kien> nhung qua tim hieu ,co ve nghanh nay kha met lai khong on dinh,dung khong nhi? Me tớ thi bao hay la thi marketing cho on dinh va co le kha nang thang tien cao hon.
Haiz dau het ca dau.co ban nao cung chi huong khong nhi? giup minh voi.:confused:

Bạn à, Hai chuyên ngành trên thì đều thuộc vào khối ngành Kinh tế mà đã là khối ngành kinh tế thì cơ hội việc làm là như nhau. Nó cao hay thấp thì tùy thuộc vào năng lực của bạn sau khi ra trường, kinh tế đòi hỏi phải năng động, tính ổn định thì không phụ thuộc vào ngành mà phụ thuộc vào đơn vị bạn làm việc bạn nhé.
Và khả năng thăng tiến cũng vậy, năng lực và trình độ quyết định bạn à. Vì vậy bạn lựa chọn nghành nghề nào mà mình có đam mê, và cả năng lực học tập của mình nữa để mình theo học một cách tốt nhất.

V

victorja

tùy khả năng của mỗi ng và sự yêu thích cuủa mình........nghề chọn ng chứ ng ko chọn nghề............................................

Top Bottom