Tâm sự Manga

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
D

!DK!

Mọi người ơi, có thể share cho mình một vài bộ manga ngôn tình hay được không ạ (full màu thì càng tốt nha)
Mình cảm ơn :)
Manga là truyện tranh Nhật Bản.Ngôn tình là 1 thể loại truyện tranh Trung Quốc,có tên khác nói chung hơn là Manhua.
Bạn đừng để nhầm lẫn nữa nhé :) Vì có thể sẽ có những fan Manga Nhật và fan Manhua Trung quá khích nổi lên bắt bẻ bạn đấy :vv (như mình nè :p,nhưng mình ko có bắt bẻ bạn,chỉ là muốn giúp bạn hiểu hơn thui :v)

• Like
Reactions: Pineapple <3

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
Manga là truyện tranh Nhật Bản.Ngôn tình là 1 thể loại truyện tranh Trung Quốc,có tên khác nói chung hơn là Manhua.
Bạn đừng để nhầm lẫn nữa nhé :) Vì có thể sẽ có những fan Manga Nhật và fan Manhua Trung quá khích nổi lên bắt bẻ bạn đấy :vv (như mình nè :p,nhưng mình ko có bắt bẻ bạn,chỉ là muốn giúp bạn hiểu hơn thui :v)
Hu, cảm ơn bạn nhé. Vậy giới thiệu cho mình vài bộ hay hay đi bạn. Đang chán quá trời không có việc j làm này :)

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
Hừm......Trc kia mình đọc nhiều lắm mà giờ chuyển sang đam mỹ nên cx dần quên rồi v: bạn tải app Mê đọc truyện hoặc các trang web truyện tranh trên mạng ý,có nhìu lắm :) hoặc zô đây v:https://diendan.hocmai.vn/threads/fan-ngon-tinh.744768/
ái chà, chuyển sang làm hủ rồi à. Thế nhân tiện giới thiệu cho mình luôn mấy bộ đam nhẹ nhàng nào (nhẹ thôi nhé :) )

Shirayuki_Zen

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
762
835
121
19
Hà Nội
Trung học cơ sở Vân Nam
ái chà, chuyển sang làm hủ rồi à. Thế nhân tiện giới thiệu cho mình luôn mấy bộ đam nhẹ nhàng nào (nhẹ thôi nhé :) )
nhờ bộ này mà mình sắp thành hủ òy ( cái này là anime có manga á ) Owari no seraph
không bít các bạn xem chưa nhỉ, nếu xem rùi thì có bạn nào thích cặp Mika x Yuu giống nình hông??

• Like
Reactions: Pineapple <3

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
nhờ bộ này mà mình sắp thành hủ òy ( cái này là anime có manga á ) Owari no seraph
không bít các bạn xem chưa nhỉ, nếu xem rùi thì có bạn nào thích cặp Mika x Yuu giống nình hông??
mình chưa xem, nma nghe có vẻ hấp dẫn á, mình sẽ đọc :Tonton9

Shirayuki_Zen

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
762
835
121
19
Hà Nội
Trung học cơ sở Vân Nam
mình chưa xem, nma nghe có vẻ hấp dẫn á, mình sẽ đọc :Tonton9