luyện nghe (listening skills)

Tâm Blink 3206

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng chín 2017
478
206
124
Hải Phòng
THCS Đằng Lâm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người ơi, sắp tới tầm t9 em có thi 1 chứng chỉ ta gồm cả 4 kĩ năng nghe nói đọc viết: nhưng e khá yếu kĩ năng nghe, các anh chị có tài liệu (website,youtuber ,.....) chỉ e vs ạ. em có rất nhiều đề thi nghe trình độ ket (trình độ e sẽ thi) nhưng ý em nói ở đây là tài liệu để nghe hiểu, để luyện ấy ạ các anh chị giúp em vs
@Tuấn Anh Phan Nguyễn @Phạm Dương

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
mọi người ơi, sắp tới tầm t9 em có thi 1 chứng chỉ ta gồm cả 4 kĩ năng nghe nói đọc viết: nhưng e khá yếu kĩ năng nghe, các anh chị có tài liệu (website,youtuber ,.....) chỉ e vs ạ. em có rất nhiều đề thi nghe trình độ ket (trình độ e sẽ thi) nhưng ý em nói ở đây là tài liệu để nghe hiểu, để luyện ấy ạ các anh chị giúp em vs
Bạn xem video này nhé.
Và nếu tháng 9 bạn thi rồi mà vẫn chưa chuẩn bị gì thì không kịp đâu bạn, vì chẳng có đường tắt nào bền vững cả.

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Lên GG gõ "Tài liệu luyện nghe tiếng Anh" thì trình độ nào cũng ra cả mớ.
BCC Learning English
Phim (Thích phim gì, thể loại gì, nội dung gì lên google search là có)
...

Top Bottom