Lúc mới yêu... ^^ :x :x :x

N

nutac98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người thử nghe xem ^^ tâm trạng iu đời phít :x :x :x
http://vietgiaitri.com.vn/?autocom=music&CODE=song&aw=play&catid=1&mid=25226

Có trái tim mới biết yêu , mới biết vui , mới biết buồn . Biết nhớ nhung , có những khj đứng thẫn thơ hát 1 mjn` . Ngày đầu gặp nhau ôi sao lòng thấy nao nao những vấn vương đến nhẹ nhàng , cùng nhau nghe bồi hồi thật lâu phút ban đầu . Những dấu yêu ấy thoáng qua cứ ngỡ như mới hôm nào . Có trái tim đã biết mơ , đã biết mong , đã biết chờ . Tình đầu em đến sao quá nhanh những yêu thương đã quá nhanh đến không ngờ , h em vui cười thật hồn nhiên phút mong chờ . Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu ... ngày tháng mới yêu đẹp ôi biết bao nhiêu ... Em sợ ngày buồn lại mang tình đi mất . đến mỗi khj , mình vui phút bên nhau , em vẫn nắm tay như lúc mới quen nhau hôm nào , ước cho mình mãi như ban đầu . Đẹp thay tiếng yêu đầu .. :x :x :x
Có trái tim đã biết yêu , đã biết ghen , đã biết buồn . Vẫn ước mong những dấu yêu sẽ mãi luôn giữ trong lòng . Tình luôn giữ trong lòng :x

1

153

boc tem cái
mặc dù chưa đọc
nhưng thấy hay hay

lúc mới yêu vui , tuơng tư
nhưng khi chia tay thì ôi ................

C

chimpenzee

lãng nhách.....học hành o lo mà iu đương nhăng nhít thì nhanh lắm,9X loạn cả rồi ( mình nà 8X mừ :D :D :D)

N

nutac98

chimpenzee said:
lãng nhách.....học hành o lo mà iu đương nhăng nhít thì nhanh lắm,9X loạn cả rồi ( mình nà 8X mừ :D :D :D)
iu đương nhăn nhít thì hok dám :D
Tại vừa nghe bài này ở Thần tượng âm nhạc châu á do ca sỹ việt nam Phương Vy thể hiện thấy hay hay thì post lên cho mọi người cũng nghe mà :)

1

153

nutac98 said:
chimpenzee said:
Tại vừa nghe bài này ở Thần tượng âm nhạc châu á do ca sỹ việt nam Phương Vy thể hiện thấy hay hay thì post lên cho mọi người cũng nghe mà :)
chúa mới biết đc

amen

N

nutac98

153 said:
nutac98 said:
chimpenzee said:
chúa mới biết đc

amen
chúa ban phước lành cho con ! AMEN !
( phụ lục : chúc con giáng sjnh vui vẻ ná ;) )

Top Bottom