English Club Lựa chọn khóa học để luyện thi chứng chỉ Cambridge???

Ngmhieu

Học sinh mới
Thành viên
17 Tháng ba 2022
6
5
6
15
Hà Tĩnh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào mng! Mình hiện tại đang là một hs lớp 8 và mình rất muốn được thi để lấy chứng chỉ Cambridge. Bởi vì chứng chỉ này có thời hạn là vĩnh viễn không cần thi lại như các chứng chỉ khác. Và nó cũng là chứng chỉ dễ nhất. Nhưng mình đang rất phân vân trong việc lựa chọn khóa học để học ôn. Mình muốn tìm một khóa học online thi chứng chỉ Cambridge trong vòng 1-3 tháng. Bởi vì mình có dự định là cuối tháng 8 mình sẽ thi. Các bạn có thể đưa ra những khóa học onl để mình tham khảo được không ạ???

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,341
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Xin chào mng! Mình hiện tại đang là một hs lớp 8 và mình rất muốn được thi để lấy chứng chỉ Cambridge. Bởi vì chứng chỉ này có thời hạn là vĩnh viễn không cần thi lại như các chứng chỉ khác. Và nó cũng là chứng chỉ dễ nhất. Nhưng mình đang rất phân vân trong việc lựa chọn khóa học để học ôn. Mình muốn tìm một khóa học online thi chứng chỉ Cambridge trong vòng 1-3 tháng. Bởi vì mình có dự định là cuối tháng 8 mình sẽ thi. Các bạn có thể đưa ra những khóa học onl để mình tham khảo được không ạ???
Ngmhieuem muốn lấy ở mức độ nào (loại chứng chỉ nào) mà bảo nó dễ nhất thế? Vì cambridge có nhiều loại chứng chỉ lắm đó.

Ngmhieu

Học sinh mới
Thành viên
17 Tháng ba 2022
6
5
6
15
Hà Tĩnh
Top Bottom