[LTĐB] - Học nhóm ảo,đỗ đại học thật nào!!

M

muchu551994

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

xin giới thiệu với các bạn mình tên là đạt...mình muốn lập 1 nhóm học onl,,hiên h nhóm mình có 4 thành viên bao gồm mình và 3 bạn nữ nữa.mình muốn lập 1 nhóm học gồm cỡ 10 thành viên,để trao đổi sứa bài tập tự luyện 3 môn t-l-h....nhóm off tự học là chính,nhưng nhóm sẽ thống nhất ngày học để ccs thành viên tu học,tự làm bài tập của bài đó..tối khoảng 9h30 nhóm sẽ họp trao đổi qua yahu(các bạn chuẩn bị cho mình 1 cái headphone nge và nói,,để tiện trao đổi hơn) những bài nào còn thắc mắc,chưa hieu trong pn bài tập đo mà chưa hiu,thi chúng ta cùng trao đổi...các bạn trong nhóm phải cố gắng thức khuya,z sớm bới vì 1 ngày chúng ta phải học và làm hết từ 3-4 bài giảng hoặc có thể hơn để chúng ta còn bước vào giai đọn luyẹn đề....nếu bn nào muốn tham gia cùng tụi mình thi add nik mình zô....thanhdat1994bp.

Last edited by a moderator:
J

jet_94

ô` ý kiến hay đấy mình cũng đag học chậm giải quyết được nhiều bài thế thì sẽ kịp thời gian để luyện đề vậy bao giờ thì mình bắt đầu vậy bạn ^^
:)

0

01636516376

minh cung muốn tham gia cùng vì mình cũng đang học yếu và cần sự giúp đỡ từ mọi người. hi

Top Bottom