Music Lovesick Girls - BLACKPINK

Tzuyu-chan

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng một 2019
1,420
2,113
261
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du

Trịnh Thị Mai Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tám 2020
457
1,369
106
Thanh Hóa
Trường Trung học Cơ Sở Định Hưng
11:00 2/10/2020
Mọi người cho ý kiến đi nè ^^ công nhận đợt này YG đầu tư ghê , 1 năm comback 3 lần luôn :D cho Blink cày mỏi tay :p
nguồn ; youtube
Blackpink đầu tư ghê, MV " Lovesick girls" mới ra cũng hay nữa.
I love Blackpink

khahhyen_ybms1

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng bảy 2020
709
2,319
231
Hà Tĩnh
THCS Lê Bình
Mọi người cho ý kiến đi nè ^^ công nhận đợt này YG đầu tư ghê , 1 năm comback 3 lần luôn :D cho Blink cày mỏi tay :p
nguồn ; youtube
Bài này nhìn Rosé ngầu ghê nhỉ. Lisa thì khỏi nói rồi. Chén với Sú xinh dữ cũng nạnh nùng luôn ớ Nói tóm lại mình love blackpink very much. Mv ngày success thật đó

Trương Lương ^^

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2020
7
194
56
17
Hà Tĩnh
Đan Trường Hội
Bài này nhìn Rosé ngầu ghê nhỉ. Lisa thì khỏi nói rồi. Chén với Sú xinh dữ cũng nạnh nùng luôn ớ Nói tóm lại mình love blackpink very much. Mv ngày success thật đó
Nhắc mới nhớ, em là ARMY mà, chứ có phải Blink đâu, tự dưng chuyển gu style vậy.
Rosé là số 1.

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
16
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
nguồn ; youtube
Mv này cả 4 thành viên đều đẹp lắm luôn á, nghiện điệp khúc thật sự nhưng mà view tăng hơi chậm huhu

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
nguồn ; youtube
full album đầu tay của nhóm nhỉ ? công nhận là tất cả từ những bài title đến b-side đều ổn cả. mình thì mình không phải BLINK hay gì cả, đơn giả chỉ là support mỗi Lisa với Rosé thôi, mình cũng Jisoo một chút riêng Jennie thì cho mình xin lỗi bởi vì cô ấy không hải gu mình cũng như mình không thích cô ấy cho lắm. Về Lovesick Girls - những cô gái si tình ấy nhỉ ? nó thật sự rất hay, so với những bài hát trước thì bài này đối với mình hay lắm và Ice Cream nữa = )) ở The Album thì chắc bài b-side hay nhất chắc là "Bet You Wanna (feat. Cardi B)" mình thích nghe bài này lắm ^^ cơ mà ngắn quá, hầu như bài collab toàn 2p mấy thôi ấy nhỉ ?
đợt này thấy Jisoo line nhiều với screentime cũng ok nè, mình cũng ấn tượng Jisoo ở đoạn có những cây bông tím tím gì đó, visual đỉnh thật luôn, còn lại ai cũng xinh cũng ok hết ^^
---- đây là những ý kiến và quan điểm cá nhân của mình thôi, có gì sai sót mong hãy bỏ qua
vẫn là không muốn fandom 2 nhà war nhau vì những vấn đề không đáng = )) mình không có join fanwar hay gì cả, nhưng mình cũng không muốn vì những việc không đáng lại gây nhau, chỉ thế thôi...
chúc BLACKPINK comeback thành công !!

nhi1234

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
20 Tháng tám 2010
625
1,329
221
Nghệ An
The Fighting Boys
nguồn ; youtube
măc dù không phải fan BLACKPINK nhưng mình cực thích bài này( thích đoạn của Jisoo với Rosé nhất lun):rolleyes:
nhạc, tiết tấu nghe nó kiểu thanh xuân, dễ thấm như Forever Young í^^

Last edited:

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
măc dù không phải fan BLACKPINK nhưng mình cực thích bài này( thích đoạn của Jisoo với Rosé nhất lun):rolleyes:
nhạc, tiết tấu nghe nó kiểu thanh xuân, dễ thấm như Young Foreve í^^
Forever Young chứ không phải Young Forever đâu em ơi

Top Bottom