♥♥♥♥♥♥Love♥♥♥♥♥♥dienlenmat ♥♥♥♥♥♥

Status
Không mở trả lời sau này.
D

dienlenmat

Khủng thật
Lúc trước là bé letrang, eck
Giờ lại là nhock này :))
Hình như cái ni trở thành trào lưu rồi thì phải =)), chắc mình cũng nên lập 1 pic cho chồng iu :x =))

Mới có vài ng chưa đủ sức thành trào lưu :-j, chẳng qua là cá tính tập thể thui :))

Việc lập pic em ủng hộ :D khi nào lập thật nhớ bảu em qua chém vài nhát trả thù :))

M

mattroitinhyeu_142

Cậu nên đặt cái biển báo nguy hiểm ở những pic cậu post bài ;))

Công nhận cho mọi người cẩn thận tí, để coi có khi cần đi mua cái biển bằng kim cương;)) à, có thì tặng cho cái. Nhà 20, ngõ 11, đường 1997 thành phố Hà Nội;))
Bị chém thế kia thì khổ, cần chém gấp tiếp cho xem còn thích chém ko;)) Chém cho bay cái nick kia mới thôi, chém cho topic phải nổ :))=))

D

diarygalaxy_pisces

Bạn Sơn chủ động vậy là đúng lắm ;))
Chúc 2 người hạnh phúc nhé! Đầu bạc răng long, con đàn cháu đống :))

S

son_9f_ltv

Công nhận cho mọi người cẩn thận tí, để coi có khi cần đi mua cái biển bằng kim cương;)) à, có thì tặng cho cái. Nhà 20, ngõ 11, đường 1997 thành phố Hà Nội;))
Bị chém thế kia thì khổ, cần chém gấp tiếp cho xem còn thích chém ko;)) Chém cho bay cái nick kia mới thôi, chém cho topic phải nổ :))=))

thui,cảm ơn bạn nhưng chắc ko cần đến vậy đâu vì dao của bạn còn mẻ mà!!! ;))

bạn chém thế,chém nữa chỉ tổn mỏi tay chứ đâu có tác dụng j?? :D

T

truongtrang12

CHúc 2 người hạnh phúc....

Điệu này chắc là mình phải lập một pic ra để tặng cho C yêu mới được .... Virut đua đòi :))

T

teatrinh

ầy lớn nhẩy mình đây zin như zi mà 17 t đầu chưa 1 mối vắt vai
ầy tuổi nhỏ mà chí lớn
chúc phúc, chúc qua mặt đc bà chị đáng quý của SƠN nhá :D, chúc an toàn khi yêu đương nhá, đừng quá đà nhá, có chuyện gì cần hỏi thăm ý kiến người lớn nhá :)):)):))
đúng là bạn thân có khác..chỉ được cái hiểu mình.
sơn: tối nay hát bài 1 con vịt chị nghe, ko thì em b-( với chị đó!
em cứ chờ xem, con nít!

D

diep_2802

:(:)(:)(:)((Chồng của chị mở pic mờ hok mời e dzô chém nhak :(:)((bắt đền ;));)) hok bjt e có ai theo hok nhi?ta mở pic cho dzui :)):))

T

truongtrang12

@ diep : Có chị theo cưng đây.... Ra yahoo đi cưng, lâu rồi không gặp cưng :-*

S

son_9f_ltv

đúng là bạn thân có khác..chỉ được cái hiểu mình.
sơn: tối nay hát bài 1 con vịt chị nghe, ko thì em với chị đó!
em cứ chờ xem, con nít!
e xin miễn vì tối nay e ko onl
Chồng của chị mở pic mờ hok mời e dzô chém nhak bắt đền hok bjt e có ai theo hok nhi?ta mở pic cho dzui
có cần thiết ko e??cứ tự nhiên mà chém e ạh !

L

letrang3003

hờ hờ ! hóa ra là mình khỏi xướng , mấy ông bác này hùa theo ;;) dc dấy ;;) :)) cứ việc :)) tôi vào bệnh viện nằm đây :))

P

phamminhkhoi

Pam pam pam

Tiệc cưới 3 ngày rồi :-j

Lock pic :D(

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom