lớp 12 đã được iu chưa??????????????

L

lethang2602

yêu làm gì tốn money và time thoai
lo mà học đi các pa iu làm gì mà đeo cái xích cho vào cổ
sống đọc thân cho ló sướng

D

dadaohocbai

Thằng này đồng tính nên khó kiếm người iu.Nói vậy cho dỡ xấu hổ đây mà

N

nobita252

mình ko biết nên hay k nên
nhưng khi yêu mình thấy có động lực để học
đặc biệt là khi người mình yêu ko ở cạnh mình
(đối với mình là ~100km :p)

D

dadaohocbai

Mày hok có người iu thì đừng có lắm mồm.Sau này mày nhớ cái câu yêu làm gì tro nhọc người nhá

D

dadaohocbai

Sao tao lại hok bít kiểu câu chú mày nói thường gặp ở những thằng nhìn thấy gái là sợ vãi cả ra quần.Nó hô gì làm nấy:D:D

L

lethang2602

dadaohocbai said:
Sao tao lại hok bít kiểu câu chú mày nói thường gặp ở những thằng nhìn thấy gái là sợ vãi cả ra quần.Nó hô gì làm nấy:D:D
may bi dien hok
gai ma doi sai tau a' nham` to oi`
me. tau sai ma hok thich tau con` hok lam` thi ngu deck chi ma` nghe may' dua' con gai' sai ha?
hay la` may` suy bung. ta ra bung. nguoi` do

L

leduchoang

lethang12a3 said:
dadaohocbai said:
may bi dien hok
gai ma doi sai tau a' nham` to oi`
me. tau sai ma hok thich tau con` hok lam` thi ngu deck chi ma` nghe may' dua' con gai' sai ha?
hay la` may` suy bung. ta ra bung. nguoi` do
Ya mày là ý tao đấy

C

chichchich

thuonglatao said:
năm nay mình học lớp 12 rùi vậy mà vẫn chưa có bạn trai.bọn bạn toàn cười mình thui.nhìu lúc cũng nghĩ nên kiếm 1 người bạn trai nhưng lại sợ bố mẹ.bố mẹ mình rất nghiêm khắc.mà bạn nào có thể cho mình bít làm cách nào để tán đổ 1 anh chàng được hok???
lớp 12 yêu mới chẳng đương cái gì ? học đi !
nói thật yêulamf gì vào đại học yêu 1 thể ....

L

lethang2602

D

dadaohocbai

Mẹ mày thì mày sợ quái gì.Mấy đứa con gái có phải nuôi mày quái đâu mà nó thấy phí.Còn tao chả sợ đứa con gái nảotừ Tông thống Đức :An dê la Mếch ken thui

L

lethang2602

dadaohocbai said:
Mẹ mày thì mày sợ quái gì.Mấy đứa con gái có phải nuôi mày quái đâu mà nó thấy phí.Còn tao chả sợ đứa con gái nảotừ Tông thống Đức :An dê la Mếch ken thui
thế chứ bộ mày hok sợ mẹ chăc mẹ nói một câu thì mày tớp lại 10 câu chứ gì
đò con baats hiếu

D

dadaohocbai

AI dám như ông.Tui thấy má tui sai cái chi là tui nói ,thế là láo hả.Thế là sợ hả.Đúng là đồ nhát gái,hay bao biện

Top Bottom