Lỗi?

X

xbadboy8x

M

Moderator

xbadboy8x said:
Em đã chỉnh lại các chế độ trong hộp lý lịch rồi mà sao ko chạy như ý đc nhỉ? Cụ thể là em không cho "nó" gởi thông báo về mail khi có bài trả lời mới mà "nó" cứ "thích" gởi! Phiền quá! :x
Em chú ý, kiểm tra thư gửi về thuộc chủ đề nào, em tìm vào chủ đề đó, nhìn xuống góc dưới cùng bên trái sẽ thấy dòng chữ Ngừng theo dõi chủ đề em nhấn vào đó là được. Có lẽ tại em theo dõi nhiều chủ đề quá nên mới thế, chịu khó thủ công một chút vậy.

X

xbadboy8x

Oh thế thì tệ lắm anh Mod ạh! Diễn đàn có hàng trăm, hàng ngàn, rồi sẽ có hàng chục ngàn, hàng trăm ngàn... (dreaming) chủ đề thế mà theo thời gian em sẽ tham gia nhiều lắm và mỗi cái chủ đề chán bỏ thì em lại phải vào đó rồi nhấn vào cái dòng chữ "Ngừng theo dõi..." đó àh?! Sự phát triển càng cao thì thời gian sẽ càng quí gấp tỷ lần vàng bạc ấy, Cứ "thủ công" thế này thì em về thời tiền sử sống "phẻ" hơn àh. Mà chưa nói là trong mục Giao diện nó có cái phần đó đó... :roll: :mrgreen:

M

Moderator

xbadboy8x said:
Oh thế thì tệ lắm anh Mod ạh! Diễn đàn có hàng trăm, hàng ngàn, rồi sẽ có hàng chục ngàn, hàng trăm ngàn... (dreaming) chủ đề thế mà theo thời gian em sẽ tham gia nhiều lắm và mỗi cái chủ đề chán bỏ thì em lại phải vào đó rồi nhấn vào cái dòng chữ "Ngừng theo dõi..." đó àh?! Sự phát triển càng cao thì thời gian sẽ càng quí gấp tỷ lần vàng bạc ấy, Cứ "thủ công" thế này thì em về thời tiền sử sống "phẻ" hơn àh. Mà chưa nói là trong mục Giao diện nó có cái phần đó đó... :roll: :mrgreen:

Em hãy làm theo hướng dẫn dưới đây là được:

Top Bottom