lời muốn nói

D

dunguyenduckien

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

.................cậu chẳng bao h biết đâu..............tớ thích cậu từ lâu rồi...........từ hồi hai đứa mình còn học mẫu giáo cơ, khi ấy, cậu hay mặc váy hồng, hay đc cô cho múa mẫu cho cả lớp, thích chơi búp bê, và may quần áo cho bọn nó rất đẹp^^
.............cậu chẳng bao h biết đâu hôm cô G vào lớp mình thông báo rằng sẽ có học sinh mới chuyển từ lớp sinh sang, rất xinh, 91 nhưng học cùng 90........tớ đã ngỡ ngàng vì..............đó là cậu
...........cậu chẳng biết đâu......tớ đã......ước rằng, một hôm nào đó mình đi học cùng nhau, tớ đèo cậu, cậu dựa đầu vào lưng tớ và...........nếu chẳng may có người quen nào bắt gặp bọn mình như thế tớ sẽ nhanh mồm mà nói với người đó rằng cậu là...............của tớ........thế mà.................cậu chẳng bao h giúp tớ thực hiện điều đó cả, mỗi khi hai đứa đi cùng nhau, gặp ai cậu cũng bảo tớ là em cậu,hjx, ai nhỏ hơn hả :((
..................cậu chẳng biết đâu, tớ hay sang nhà cậu chơi là vì tớ muốn lấy lòng bố mẹ vợ tương lai đấy^^, với lại, tìm hiểu thật nhiều thông tin về cậu nữa, hí hí, phòng cậu công nhận là đẹp thật, à, mà cậu toàn nấu cơm nhỉ, khéo thế, bố mẹ cứ khen mãi chứ................sau lấy cậu về tớ khỏi lo :D
...................cậu chẳng biết đâu, cái hôm tớ nghe lời N đi thổ lộ lòng mình với cậu và.............hjx................bị từ chối không thương tiếc tớ đã khóc đấy...............lần đầu tiên trong đời............nc mắt tớ rơi.................rơi vì một người............tớ phát hiện ra rằng................mình đã lớn
.......................cậu cũng chẳng bao h biết trong cái tủ bí mật của tớ, cái tủ cậu hay đòi mở ý, toàn ảnh cậu thôi, tớ định làm thành một cái đĩa rồi tặng cậu hôm cậu đi du học, để cậu mỗi lần xem đĩa, lại nhớ đến tớ^^
......................cậu sẽ chẳng hiểu đc vì sao cái mấy cái đĩa hôm đi chơi tớ quay không đc sao cho cả lớp, hì, tớ chỉ quay mỗi cậu thôi, cảnh cậu say xe này, ngủ gật này, đáng iu lắm, cái này tớ sẽ giữ lại cho tớ nhé :)
...................cậu không biết rằng, tớ yêu cậu rất nhiều, nhiều lắm, mấy hôm cậu ốm, tớ chả muốn đi chơi với bọn thằng Đ , sang nhà cậu, kể chuyện cười cho cậu nghe................thế mà...................cậu đag ốm................vẫn đan khăn cho..........chồng................cậu có biết khi nghe cậu nhắc đến chữ"chồng" tớ buồn thế nào không hả, cậu chẳng thèm nghe tớ kể chuyện nữa chứ.............. :((
.................cậu không biết rằng, dù tớ đã bị cậu từ chối, nhưng tớ sẽ không bao h bỏ cuộc đâu, dù cậu có nói là sẽ sống một mình hay cả đời không yêu một ai thì tớ vẫn mãi yêu cậu, gấu ạ :x :x :x

H

heocondangyeu

chuyện rỳ đây
cậu vào đây nàm rỳ hả kiên?

cậu ghi linh tinh rỳ đấy

D

duongbg

Giờ mới biết là heo "đào hoa" quá ! Thế này thì lúc anh có quay đầu lại cũng chả kịp roài ! :(( :((

H

heocondangyeu

hjx
tình hình nà
đề nghị chủ topic này sửa lại nội dung đã viết ná

L

lehoanganh007

heocondangyeu said:

chồng iu hỏi ai đấy^^
cậu đang làm kiên buồn đó
@kiên : tớ rất hiểu tình cảm của cậu . Giá như tớ có thể nhường heocon cho cậu . Nhưng tớ xin lỗi , tớ ko thể ..vì tớ rất yêu heocon

L

lehoanganh007

dunguyenduckien said:
cậu không biết rằng, dù tớ đã bị cậu từ chối, nhưng tớ sẽ không bao h bỏ cuộc đâu, dù cậu có nói là sẽ sống một mình hay cả đời không yêu một ai thì tớ vẫn mãi yêu cậu, gấu ạ :x :x :x[/b]
ko lo đâu heocon
khi nào đậu đại học rồi
cậu ấy sẽ tìm dc người khác thôi
tớ hiểu tâm trạng này của cậu ấy

B

boythattinh90

có thể rồi bạn ấy sẽ yêu người khác nhưng mình tin chắc rằng mối tình đầu là mối tình khó quên nhất và người mình yêu đầu tiên là người mình sẽ nhớ cả cuộc đời

N

ngoisaotim

Mình bít HA iu heocon đến thế nào. Thực sự... mình chả bít nói gì hết... chỉ chúc cho... TÌNH YÊU CỦA HA VÀ HEOCON SẼ BỀN VỮNG TRĂM NĂM, VƯỢT QUA TÂT CẢ SÓNG GIÓ CUỘC ĐỜI.

D

duongbg

boythattinh90 said:
có thể rồi bạn ấy sẽ yêu người khác nhưng mình tin chắc rằng mối tình đầu là mối tình khó quên nhất và người mình yêu đầu tiên là người mình sẽ nhớ cả cuộc đời
Đối với tui thì chỉ có thể nói ra lời yêu thực sự như các bạn khi thực sự tui đã trưởng thành (cả về vật chất lẫn tinh thần) lúc đó mình có đủ khả năng để thực hiện lời yêu đó........lứa tuổi h/s thì tình yêu sao mà phân biệt được với tình bạn bè ? lời yêu chỉ có giá trị khi 2 người có thể hiểu hết về nhau

B

boythattinh90

quên làm gì hả bạn , càng quên càng nhớ , hãy coi đó như là những kỉ niệm đẹp , ko yêu nhau vẫn là bạn bè được mà :D

Top Bottom