Lời muốn nói nhân dịp 1 sinh nhật đặc biệt

P

pinkgerm

ừa, chưa hết ngày 14 và còn một lời chúc muộn nữa gửi đến nhàn nè(vì jờ tui mới thấy tn của membell- là bn nhàn hay bn man j đó=> tui mới bjk sn nhàn và cũng mới bjk đến nhàn lun:) )
chúc mừng sn nhàn. chúc nhàn all nh j mọi ng đã chúc, chưa chúc và sẽ chúc.
happy birthday
happy birthday
happy birthday

P

pinkgerm

Hic, anh và Nhàn chỉ là 2 người bạn rất thân thôi các nhock nhé!
Sr Nhàn vì đã làm cho mọi nguoi hiểu nhầm nhé ! ;)) ;)) ;)) ;))
Hôm nay vẫn chưa hết 14/4 Nhàn nhỉ ?

dù mọi ng đã hỉu nhầm hay ko thỳ tình bn jữa man và nhàn chắc đẹp lém ha, những dòng cảm xúc của man dành cho nhàn đã khiến cho tui và bn ng nữa phải ganh tị đó. sn nhàn chúc lun cho cả tình bn jữa man và nhàn lun đẹp ha

T

thao_my

mình ko biết bạn là ai nhưng có người vào nói với mình là vào chúc sinh nhật bạn thì mình cũng xin chúc bạn 1 câu: Happy birthday! Sinh nhật vui vẻ, Nhàn nhé! :)

bạn bít đấy, bạn thật may mắn vì có nhìu người iu thích bạn đến thế, đừng phụ lòng tốt của mọi ng, bạn nhé, mong sao những điều may mắn nhất sẽ đến với bạn trong ngày sinh nhật (mà hình như qua rồi nhỉ :D )

Best wishes to you!

Kí tên và đóng dấu:
Người bạn lạ mặt :)

M

man_moila_daigia

mình ko biết bạn là ai nhưng có người vào nói với mình là vào chúc sinh nhật bạn thì mình cũng xin chúc bạn 1 câu: Happy birthday! Sinh nhật vui vẻ, Nhàn nhé! :)

bạn bít đấy, bạn thật may mắn vì có nhìu người iu thích bạn đến thế, đừng phụ lòng tốt của mọi ng, bạn nhé, mong sao những điều may mắn nhất sẽ đến với bạn trong ngày sinh nhật (mà hình như qua rồi nhỉ :D )

Best wishes to you!

Kí tên và đóng dấu:
Người bạn lạ mặt :)

Chưa đâu, 12 h đêm kia, vì hôm nay vẫn là 14/4 mà
......................................

T

tuanh038

chúc mừng sinh nhật chị nhàn nha!!!!!!!!
chúc chị ngày càng học giỏi và xinh đẹp
happy birthday and best wish 4 uB]

D

diemhang307

Vẫn còn chưa đến 12h mà ---
Dù cuộc sống không suôn sẻ như những gì ta muốn --dù đôi khi mệt mỏi ,ngỡ như không thể đứng lên . Hãy mạnh mẽ --yêu đời và trao tặng niềm tin cuộc sống ////
|-)|-)|-) Tình bạn giữa Man & Nhan thật đẹp /////Giữ mãi nhé////////

.HAPPY BIRTHDAY TO NHAN

Mỗi lần giành tặng cho ai đó một nụ cười hạnh phúc ---bạn cũng sẽ hạnh phúc

Q

quynhdihoc

hic hok bít còn kịp ko nhỉ :( theo đồng hồ máy nhà Q thfi giờ là 11:58 PM :D . Gắng post nhanh để ko bị lỡ :D hìhì, nhân ngày sinh nhật Nhàn cho Q gửi lời những lời chúc chân thànhnhất tới Nhàn nha, chúc nhàn ngày càng xinh , mạnh mẽ và học giỏi ^^! Thui gửi ngay thui còn 30s nữa :D

T

thao_my

Chưa đâu, 12 h đêm kia, vì hôm nay vẫn là 14/4 mà
......................................

ồh, dậy hử. vậy thì lời chúc mình vẫn còn giá trị. :))

mà bạn gì gì tên Nhàn ấy là ai vậy nhỉ? bạn có 1 người bạn tốt nhỉ, đi khắp nơi mời mọi người vào chúc sinh nhật bạn cơ đấy :D

Cám ơn cậu kia đi ;)

T

thanhnhan_1404

Đây là những lời mà Nhàn định nói vào tối hôm qua, nhưng Nhàn lại không thể thức nổi đến 12h (tệ quá!!!)
hihi
hôm nay quả thật nhàn rất vui, nhàn cảm thấy vui không thể tả, cảm ơn tất cả mọi người.

Ngày 14/4/2009 quả thật không thể quên:
- món quà đầu tiên và cũng ấn tượng nhất là quà của Man. Nhàn vui lắm Man ơi, Nhàn cũng không biết cảm ơn man như thế nào, Nhàn chỉ mong một điều: "Tình bạn giữ chúng ta ngày càng thắm thiết hơn"
- món quà thứ hai làm Nhàn cảm động không kém đó là quà của pool92. Mặc dù, trên lớp Nhàn và pool92 hay cài nhau lắm, hai đứa cứ thích gây lộn miết à. Quà của pool chỉ là một quyển sách thôi, nhưng những gì mà pool gởi đến cho Nhàn mới là diều làm Nhàn cảm động là những gì pool92 ghi trong quyển sách ấy.
- món quà thứ ba chính là một buổi sinh nhật do mấy anh, chị con của cậu tổ chức cho Nhàn. Nhàn thật sự bất ngờ!
- món quà cuối cùng và cũng có sức mạnh tinh thần lớn nhất là: sự quan tâm của mọi người đã vào đây chúc cho Nhàn, cảm ơn tất cả, cảm ơn hocmai- nơi đây đã là một phần không thể thiếu đối với Nhàn.

ngày 14/4 quá là tuyệt vời!!!!!!!!!!!!

H

hoangtan2312

Mãi hôm nay mình mới nhìn thấy topic này, nhục quá đi mất, ôi chao là bạn bè, thôi thì chúc nhàn thi tốt trong kì thi sắp đến nhé

Top Bottom