Lời muốn nói nhân dịp 1 sinh nhật đặc biệt

M

man_moila_daigia

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay là 1 ngày buồn của mình
Lấy giấc ngủ để tạm quên đi mọi thứ
nhưng ôi chao!Nhìn lên lịch là ngày 14/4, 1 ngày đặc biệt, đó là Sinh nhật của 1 nữ thần

picture.php

Khi cô ấy xuất hiện và gặp Man, làm mọi thứ của Man thay đổi

Lúc buồn, lúc vui nhưng tất cả mọi thứ lại sẽ ổn, bởi vì có cô ấy luôn bên cạnh và sẻ chia
Thoáng thế mà Hoàng tử và nữ thần đã quen nhau được 5 tháng nhỉ?
Để rùi hôm nay, Man là nguoi may mắn đuoc chúc mững Sinh nhật của cô ấy

Hôm nay là ngày Man rất buồn

Nhưng Man sẽ cố vui, bởi vì hôm nay là Sinh nhật Nhàn

Mọi chuyện buồn rồi sẽ qua đúng ko Nhàn, Man hi vọng là thế

Có những lúc ngồi 1 mình nhưng Man biết rằng Man ko đuoc khóc, bỏi vì Man là 1 thăng đàn ông ,mà đàn ông sinh ra thì nước mắt đã chảy nguoc về tim
picture.php

Có những lúc mình thật sự muốn được như cô gái này, bởi vì làm con gái có thể mình sẽ được khóc
Ngày sinh cua Nhàn nhưng Man muốn nói hết lòng mình, vì hôm nay Man rất buồn
[/IMG]
Nhưng ko sao, vượt lên trên tất cả Man sẽ chúc mừng sinh nhật Nhàn trong 1 khôgn khí thật thiêng liêng và lãng mạn
Nhàn hãy ăn bánh thật ngon nhé
[/IMG]

Nhưng Hải muốn tặng cái này cho Nhàn nhât
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Trông cô ấy thật là mạnh mẽ và cá tính phải ko
Man ước gì mình được như cô ấy, dù khó khăn bao nhiêu cô ấy cũng vượt qua
Đơn giản Man tặng Nhàn tấm ảnh này vì có thể Nhàn sẽ ko đuoc gặp Man trong 1 thoi gian dài, và cô ấy có tính cách rất giống Man, Nhàn hãy giữ nó làm kỉ niệm nhé, hãy nhìn cô ấy khi nhớ đến Man
Cuối cùng, tự đáy lòng mình, Man chúc :
Chúc cho tất cả mọi điều tốt đẹp nhất đến với Nhàn
Chúc những vì sao tinh tú ấy hay luôn vây quanh và đem lại sức mạnh cho Nhàn
Chúc Nhàn hãy sống thật tốt, hãy bản lĩnh lên
Chúc Nhàn hãy nhớ đến Man nhé

Last edited by a moderator:
T

thanhnhan_1404

cảm ơn Man nhiều,
nhàn bây giờ chẳng biết nói gì ngoài một lời cảm ơn (đang khóc vì cảm động nè)
Đây có lẽ là lần sinh nhật ấn tượng nhất và đáng nhớ nhất
Ôi! Yêu "chồng" quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tặng chồng một cái "kiss"

H

huong_dung

Nhàn à!
Chúc nhàn một sinh nhật vui vẻ

Chúc Nhàn một cuộc sống tràn đầy tiếng cười.

Chúc Nhàn tất cả những gì tốt đẹp nhất

May mắn sẽ đến với Nhàn

H

hugovnn

Vô tình cố ý bjt hum nay là sn Nhàn:p, chúc Nhàn 1 tuổi mới vui vẻ đầy niềm vui. Chúc ấy lun ấm áp, cả bên trong lẫn bên ngoài. Và chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn.:)>-

Thân!!**==

C

congtucan12

bạn sẽ không cô đơn đâu ,vì xung quanh bạn còn có tui, có gia đình học mãi nữa, chúc bạn 1 SN vui vẻ. hãy nhắm mắt lại ngày mai sẽ là 1 ngày bất ngờ

P

poro_poro

Em có ý kiến: Các Mod nên chuyển bài này qua Tâm sự 9x -> Lời muốn nói! OK.
Còn đã vào đây thì :

HAPPY BIRTHDAY
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

H

ha_nghi

Hôm nay là 1 ngày buồn của mình
Lấy giấc ngủ để tạm quên đi mọi thứ
nhưng ôi chao!Nhìn lên lịch là ngày 14/4, 1 ngày đặc biệt, đó là Sinh nhật của 1 nữ thần

picture.php

Khi cô ấy xuất hiện và gặp Man, làm mọi thứ của Man thay đổi

Lúc buồn, lúc vui nhưng tất cả mọi thứ lại sẽ ổn, bởi vì có cô ấy luôn bên cạnh và sẻ chia
Thoáng thế mà Hoàng tử và nữ thần đã quen nhau được 5 tháng nhỉ?
Để rùi hôm nay, Man là nguoi may mắn đuoc chúc mững Sinh nhật của cô ấy

Hôm nay là ngày Man rất buồn

Nhưng Man sẽ cố vui, bởi vì hôm nay là Sinh nhật Nhàn

Mọi chuyện buồn rồi sẽ qua đúng ko Nhàn, Man hi vọng là thế

Có những lúc ngồi 1 mình nhưng Man biết rằng Man ko đuoc khóc, bỏi vì Man là 1 thăng đàn ông ,mà đàn ông sinh ra thì nước mắt đã chảy nguoc về tim

Có những lúc mình thật sự muốn được như cô gái này, bởi vì làm con gái có thể mình sẽ được khóc
Ngày sinh cua Nhàn nhưng Man muốn nói hết lòng mình, vì hôm nay Man rất buồn
[/IMG]
Nhưng ko sao, vượt lên trên tất cả Man sẽ chúc mừng sinh nhật Nhàn trong 1 khôgn khí thật thiêng liêng và lãng mạn
Nhàn hãy ăn bánh thật ngon nhé
[/IMG]

Nhưng Hải muốn tặng cái này cho Nhàn nhât
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Trông cô ấy thật là mạnh mẽ và cá tính phải ko
Man ước gì mình được như cô ấy, dù khó khăn bao nhiêu cô ấy cũng vượt qua
Đơn giản Man tặng Nhàn tấm ảnh này vì có thể Nhàn sẽ ko đuoc gặp Man trong 1 thoi gian dài, và cô ấy có tính cách rất giống Man, Nhàn hãy giữ nó làm kỉ niệm nhé, hãy nhìn cô ấy khi nhớ đến Man
Cuối cùng, tự đáy lòng mình, Man chúc :
Chúc cho tất cả mọi điều tốt đẹp nhất đến với Nhàn
Chúc những vì sao tinh tú ấy hay luôn vây quanh và đem lại sức mạnh cho Nhàn
Chúc Nhàn hãy sống thật tốt, hãy bản lĩnh lên
Chúc Nhàn hãy nhớ đến Man nhé

:(( đọc mấy dòng này cảm động đến phát khóc, k thể k thanks 1 cái, thật quá tuyệt vời, 1 ng bn...chẳng biết nói thế nào, ôi cậu ấy tốt thật đó :((

C

congchualolem_b

Em k biết cách tặn quà cho chị nên chỉ có thể nói vài lời thôi, dù chưa quen chị lần nào nhưng qua những dòng chữ ngắn ngủi đó em có thể nhận ra chị là một người cá tính, mạnh mẽ, là một cô gái biết chia sẽ và cảm thông, tất cả những điều đó tạo nên nét đẹp trong con người chị cũng như sự cuốn hút đối với ng khác. Ngày 14-4 đã tạo ra chị, ngày đó chị đến với cuộc sống này và cũng ngày đó đã tặng cho tất cả những ng mà chị quen biết một niềm vui và một ng bn thật tốt. Chị hãy luôn sống hạnh phúc, cười thật tươi dù biết rằng sống là k suông sẻ nhưng dù có khó khăn hay trở ngại chị vẫn hãy cười lên vì bên chị còn 1 ng luôn dõi theo chị, em tin rằng cả 2 ng sẽ k bao giờ gặp chữ "cô đơn"

Happy birthday​

C

cuncon2395

em bất ngờ quá ,,em nhìn chị xinh quá ...:D
cún chúc chị Nhán sinh nhật vui vẻ haz ..và luốn xinh hơn nữa...học thiệt giỏi hơn...
HAPPY BIRTH DAY

S

smile10

Chúc mừng sinh nhật

Hôm nay là ngày 14/4 chị Nhàn à! em chúc chị cũng như những ai sinh vào ngày này luôn thành công, sẽ hoàn thành ước mơ của mình.
Mà chị nè chị hãy trân trọng những gì mầ chịđang có nhé! chị có một người bạn rất tốt đấy!:D

CHÚC MỪNG SINH NHẬT!^^^

C

caothuyt2

Nhàn ơi
CHÚC CẬU SINH NHẬT VUI VẺ
CHÚC CHO NHỮNG ĐIỀU MAY MẮN LUÔN ĐẾN VỚI CẬU
HÃY MỈM CƯỜI VÌ CUỘC SỐNG!!!
!!!! 3 ngày chờ đợi cuối cùng cũng đến.....
Quen nhau chưa lâu có lẽ thế tớ vẫn chưa hiểu hết con người bạn ..ấn tượng ban đầu: vui tính , cởi mở, biết quan tâm đến người khác....ít quá đúng ko .Hi vọng thời gian trôi qua chúng ta sẽ hiểu về nhau hơn ..

Tớ muốn nói với man một điều: cuộc sống là một con đường dài,quanh co để đến với cái đích của nó ko một vận động viên nào là chưa từng vấp ngã , vấp ngã ko có nghĩa là thất bại nếu bạn biết đứng dậy và tiếp tục chạy thì đó mới chính là mục đích của cuộc sống , kẻ hèn nhác là kẻ bỏ cuộc , chiến thắng ko phải là vượt lên trên người khác chiến thắng là khi bạn vượt lên trên bản thân mình....hiểu ko ..cố gắng lên nhé người dũng cảm . Hãy cố cười vì những người tuyệt vời xung quanh chúng ta !!!

Ngày mai gặp tui phải cười đấy nha !! đừng có buồn nữa đấy !

Last edited by a moderator:
C

caothuyt2

ÚI tớ để quên quà ..hic..những chẳng biết gửi lên thế nào cả ..ai dạy tớ gửi ảnh lên cái!!

T

thanhthuytu

Nhàn ơi! Thuý chúc sinh nhật Nhàn vui vẻ nha. Thúy luôn coi Nhàn là một người bạn tốt của mình. Lúc đầu mình đã có thái độ không muốn gần gũi với bạn, nhưng giờ mình không có như thế. Mình chúc bạn luôn luôn vui vẻ, mình và nhàn mãi mãi là bạn thân của nhau

L

laco

Em chẳng bít chị .,,,,,nhưng em biết đến ngày sinh nhật 1 ai đó thì cũng nên chúc họ những lời tốt đẹp nhất.......
Chúc chị sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc,chúc chị càng ngày xinh đẹp và học giỏi

P

pttd

Sory Nhàn naz....D đến hơi muộn,mong rằng buổi tiệc chưa kết thúc
Dù đã có rất nhiều lời chúc ở trên,dù D là người thứ 18 nhưng D vẫn chúc Nhàn
sang 1 tuôỉ mới thật mạnh khoẻ,học hành thật giỏi giang,dũng cảm trước khó khăn,mở rộng lòng mình để đón nhận yêu thương...chúc Nhàn sẽ đạt được những điều mà bạn mong muốn,gặp thật nhiều điều may mắn,và hạnh phúc
Hãy nhớ rằng bạn ko bao h cô độc
chốt lại 1 câu
HAPPY BIRTHDAY TO YOU ^^!
D chẳng biết tặng Nhàn quà gì cả...(tại chẳng biết post ảnh)....nên khoảng 2 học kì nữa chúng ta học nhau D tặng nhaz^^!
@Man mở topic này làm D thấy cảm động quá...chưa bao h thấy bài mở đầu 1 topic chúc mừng sinh nhật lại chân thành đến thế....rớt nước mắt luôn ý...THẠNK naz

M

membell

Chúc Nhàn sang tuổi mới cỏ biển cả tình thương có 1 bầu trời sức khoẻ
và sẽ là 1 học sinh suất sắc nha
mong rằng
mọi điều ước của nhà sẽ thành hiện thực

V

vietngocwindir

Hì,dù thấy cậu nhiều trong forum nhưng chưa có dịp làm quen,nhưng vì thấy cậu Man kia bày tỏ cảm xúc chân thành quá nên cung xin chúc mừng sinh nhật cậu,chúc cậu đạt được mọi điều mình muốn!
....................................................HAPPY BIRTHDAY.....................................................

Top Bottom