[Lời muốn nói] [doigiaythuytinh] pipi

D

diarygalaxy_pisces

Hjx, bùn quá đi mất, sao 2 chj lại đi nhanh vậy, không biết nói sao chỉ mong hai chj sớm trở lại, cùng đồng hành với Box anh, chúc 2 chj thành công trên còn đường đã chọn.=((=((

C

chinhphuc_math

Chinhphuc_math: HSD- không hiểu sao tớ lại thich gọi Hùng bằng cái tên nì. Hsd là một trong những người đầu tiên tớ quen trên 4r. Cậu đã làm tớ phải nhiều đêm mất ngủ =)) (nhất là hồi hè :)) ), bị ba tớ la..v...v..Mãi là thèn bạn tốt của tớ :)

Eck: Không hiểu sao tớ không thể thấy thân thiết với eck như lúc đầu
Lí do:confused::confused:<chịu>... Tớ cảm thấy eck có vẻ gì đó không được tự nhiê ---> đó chỉ là cảm nhận của tớ. Chúc eck học tốt, ngày càng xinh, gia đình êm ấm :)

:)) nghe mà bùn cười mình là tội đồ oy,dám làm pekim mất ngủ thì thật là.đâu phải mõi tớ oan quá.cả thèn Yên nữa nó cũng là tủ phạm mà hic.oan lém pk ơi.hic
KOnf lý do kia tớ bít sao oy?mún bít hỏi tớ bít liền

C

chinhphuc_math

Chinhphuc_math: HSD- không hiểu sao tớ lại thich gọi Hùng bằng cái tên nì. Hsd là một trong những người đầu tiên tớ quen trên 4r. Cậu đã làm tớ phải nhiều đêm mất ngủ =)) (nhất là hồi hè :)) ), bị ba tớ la..v...v..Mãi là thèn bạn tốt của tớ :)

Eck: Không hiểu sao tớ không thể thấy thân thiết với eck như lúc đầu
Lí do:confused::confused:<chịu>... Tớ cảm thấy eck có vẻ gì đó không được tự nhiê ---> đó chỉ là cảm nhận của tớ. Chúc eck học tốt, ngày càng xinh, gia đình êm ấm :)

:)) nghe mà bùn cười mình là tội đồ oy,dám làm pekim mất ngủ thì thật là....đâu phải mõi tớ oan quá.cả thèn Yên nữa nó cũng là tủ phạm mà hic.oan lém pk ơi.hic
KOnf lý do kia tớ bít sao oy?mún bít hỏi tớ bít liền

Top Bottom