[Lời muốn nói] [doigiaythuytinh] pipi

D

doigiaythuytinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ đã vào hocmai gần 1 năm rồi
Không lâu nhưng đó cũng không phải là thời gian ngắn

Ban đầu, tớ thích vào đây chỉ vì cái tên HOCMAI nghe có vẻ tri thức, hay hay
Nhưng dần già, đây đã trở thành ngôi nhà thứ 2 của tớ
Hocmai không chỉ cho tớ những kiến thức ở các box học tập mà còn là những kỉ niệm từ box ngoại khoá
Tớ được vui, được buồn cùng những người bạn (chưa bao giờ gặp mặt)
Buồn cười vì chuyện giận hờn gà bông của anh Phúc (phuc.hello), thấy tội nghiệp cái thèn quanggiang (cái nì thì BÍ MẬT=)) ), phấn khích đi dự cái đám cưới của eck vời Hùng...v.v..

Tớ đã từng nghĩ, không có hocmai, chắc cuộc sống sẽ nhàm chán lắm...Nhưng mà, hơn 1 tuần không onl (tại máy hư), tớ vẫn sống, vẫn ăn-uống-ngủ-chơi bình thường.
Nhớ 4r-Tất nhiên là có...
Nhưng cái gì cũng phải có lần đầu tiên, rồi tớ sẽ quen thôi

4r đã mang đến cho tớ nhiều người bạn hiền, em ngoan, anh, chị có tác dụng nhờ vả :)) ..v..v. Đó có lẽ là món ăn tinh thần lớn nhất mà hocmai mang đến cho tớ

Bạn có thể không thích doigiaythuytinh hay thậm chí là ghét
Nhưng...đừng quên tớ
Vì nhất định tớ sẽ trở lại

U

uocmolamnhavan

nhất định sẽ không quên c đâu c Lài ạ!ít nhiều chị cũng là người chị trong diễn đàn của e.thú thật thời gian lên hm của em ko nhiều,bạn bè cũng chẳng là bao nhưng mọi người thật tốt.c cũng vậy...chúc chị luôn vui vẻ,hạnh phúc,học giỏi,...những điều tốt lành sẽ luôn song phương cùng c...
cuối cùng chcus chị sớm quay trở lại!
:)

D

doigiaythuytinh

Những người bạn

Thuyan10i ;)) :Chồng iu giữ gìn sức khoẻ, mau ăn, chóng lớn, chóng die =)), chuẩn bị lễ để mà cưới tớ;;)
Pà là đứa tớ thích nhất ở cái 4r nì, cả cái giọng nói nữa (con gái HN giọgn hay phết :) )...Pà ở lại mạnh khoẻ, thi thoảng alo cho tớ 8 chuyện cho zui

Anh Phúc (phuc.hello): Tiếc là hồi tết hôk gặp được anh :( Mong là anh với chị dâu sớm hoà giải để còn cho em ăn kẹo =)). Khi nào ra Đà Nẵng, nhất định em sẽ alo cho anh.

Chinhphuc_math: HSD- không hiểu sao tớ lại thich gọi Hùng bằng cái tên nì. Hsd là một trong những người đầu tiên tớ quen trên 4r. Cậu đã làm tớ phải nhiều đêm mất ngủ =)) (nhất là hồi hè :)) ), bị ba tớ la..v...v..Mãi là thèn bạn tốt của tớ :)

Anh Khôi:
phamminhkhoi: hờ hờ
phamminhkhoi: em đểlại tài sản cho anh phamminhkhoi
đê rloại tài sản nhá
phamminhkhoi: anh hok cần nhìu
phamminhkhoi: cần có cái nhà thôi

hehe, tố cáo ông mod ĐỤC KHOÉT =))
Chúc anh với chồng iu của em sớm nên duyên :)). Mà anh có số ???? nên được nhiều đứa ngưỡng mộ lắm đấy. Ráng mà tốt nghiệp cấp 3 anh ợ, có được cái bằng cấp 3, qua Đức họ còn cho đi lau cửa kính=))
Anh ở lại đi, xong cái vụ tuyển mod cũng ở lại, hè em onl còn nước với anh nữa :D

Eck: Không hiểu sao tớ không thể thấy thân thiết với eck như lúc đầu
Lí do:confused::confused:<chịu>... Tớ cảm thấy eck có vẻ gì đó không được tự nhiê ---> đó chỉ là cảm nhận của tớ. Chúc eck học tốt, ngày càng xinh, gia đình êm ấm :)

Kira: Chị ấn tượng nhất về em bởi cái điệu cười khả ố. Nhiều lúc đang bực bội mà nhìn thấy nó thì chắc chị phát hoả mất. Chúc em luôn là một mod tích cực+gương mẫu, học giỏi, xinh (như chị là được òy=)) )

Pntnt: Tớ mới quen cậu, chưa biết nhiều về cậu, thật sự cũng không thể nói là thân...Nhưng vẫn thấy có cái gì đó thích thích cho dù tớ không thích cái cách chat của cậu. Lúc nào cũng/:)@-) --> thấy khó chịu làm sao ấy. Chúc Nhật đạt được nguyện vọng: ĐHBK-K.CNTT :) -Khi đó, đừng quen con bạn nì (nhắc lại cho nhớ)

Hoàng Anh: Con gái Huế chắc duyên dáng lắm ;;) Hè tới Huế, tui phải tới nhà bà chơi. Tui thích cách nước của bà, hơi ngạo nghễ (có lẽ thế) nhưng lại giúp tui thấy thoải mái hơn.

Duoisam: Đến bây giờ vẫn không hiểu cái nick của Thuỷ có nghĩa gì (chắc đầu óc tối cổ :)) ). HÌnh như, ở miền Nam, tớ chỉ quen mỗi Thuỷ. ĐH Ngân Hàng, nếu có duyên thì tụi mình sẽ gặp nhau ở tp. Hồ Chí Minh

P

phamminhkhoi

Tam biết doigiaythuytinh

Em là một mem đã gắn bó rất lâu với diễn đàn. Với riêng GCS này, em cũng đã đểlị những ấn tượng riêng.

Học mãi luôn nhớ về em và mong em trở lại .

Chia tay một thứ gắn bó đã lâu, sẽ là rất khó, nhưng còn khó hơn nếu ta gắn bó vào nó màbỏ quên đi hiện thực. Chúc em xây dựng tốt cuộc sống của mình, dù rằng những người bạn hôm nay, và học mãi có thể sẽkhông cùng em bước tiêp nữa. Bởi vì kể từ đây, em sẽ tự đi trên con đường của mình. Vắng đi những người bạn trên forum,anh tin em sẽ làm tốt.

Mong rằng có thể đây không phải là bài viết cuối cùng của doigiaythuytinh, rằng cũng không phải đây là lần cuối cùng anh có thể "đục khoét" em, và khi những người bạn đọc phải dòng chữ này, mong đó sẽkhông phải lần cuối cùng họ gặp em, với tư cáchmột thành viên diễn đàn học mãi mà họ từng gắn bó.

Một năm trên diễn đàn anh đã thấy nhiều sự ra đi.Phần nhiều là buồn, nhưng lần này trong nỗi buồn còn lại một chút niềm vui, bởi vì dường như em đã nhận ra điều mình cần phải làm,con đường mình phải đi theo.

Tạm biệt !!!!!!!!!!

L

letrang3003

Tạm biệt chị nha ^^ doigiaythuytinh. Mong chị lun giữ gìn sức khỏe , học tốt nha ^^ . Và sớm vào học mãi .
Cõ lẽ lời tạm biệt gắn gủi nhưng nó đã nói hết những gì em mún nói vs chị .
Good luck!!!

D

duoisam117

Mong rằng có thể đây không phải là bài viết cuối cùng của doigiaythuytinh, rằng cũng không phải đây là lần cuối cùng anh có thể "đục khoét" em, và khi những người bạn đọc phải dòng chữ này, mong đó sẽkhông phải lần cuối cùng họ gặp em, với tư cáchmột thành viên diễn đàn học mãi mà họ từng gắn bó.
Dĩ nhiên rồi anh phamminhkhoi, doigiaythuytinh nói rồi mà:
Nhưng...đừng quên tớ
Vì nhất định tớ sẽ trở lại
Nếu doigiaythuytinh không quay lại để duoisam117 xử lí cho :|
Duoisam: Đến bây giờ vẫn không hiểu cái nick của Thuỷ có nghĩa gì (chắc đầu óc tối cổ ). HÌnh như, ở miền Nam, tớ chỉ quen mỗi Thuỷ. ĐH Ngân Hàng, nếu có duyên thì tụi mình sẽ gặp nhau ở tp. Hồ Chí Minh
Đầu óc tối cổ là sao hả bn :-w
mà sao biết tui thích ngân hàng :-?
Mà chắc tui ko học ở TP.HCM đâu tui ra HN học :(
Chia tay một thứ gắn bó đã lâu, sẽ là rất khó, nhưng còn khó hơn nếu ta gắn bó vào nó mà bỏ quên đi hiện thực. Chúc em xây dựng tốt cuộc sống của mình, dù rằng những người bạn hôm nay, và học mãi có thể sẽkhông cùng em bước tiêp nữa. Bởi vì kể từ đây, em sẽ tự đi trên con đường của mình. Vắng đi những người bạn trên forum,anh tin em sẽ làm tốt.
Có đâu anh nghe dzầy nói nè >"<
Tớ đã từng nghĩ, không có hocmai, chắc cuộc sống sẽ nhàm chán lắm...Nhưng mà, hơn 1 tuần không onl (tại máy hư), tớ vẫn sống, vẫn ăn-uống-ngủ-chơi bình thường.
Nhớ 4r-Tất nhiên là có...
Nhưng cái gì cũng phải có lần đầu tiên, rồi tớ sẽ quen thôi
Hy vọng những điều tốt đẹp sẽ đến với bn, học thật tốt, luôn cười thật tươi khi nhớ về hocmai và nhanh chóng trở về nói chuyện với tui à không với hm, ko thui tui bị bắt nạt, hổng ai bênh :((
Quen mỗi tui ở miền nam, ờ để hôm nào tui cho dzầy thưởng thức giọng miền nam
Nó chua bởi độ pH cao hơn ở HN (cái này là do pntnt luận >"< xúc phạm nặng nề)

T

thuyan9i

Chào vợ nhé !
Chúc vợ có một kết quả học tập như ý muốn và luôn nhớ về chồng. Chồng có rất nhiều bạn trên hocmai nhưng chồng sẽ không bao giờ quên vợ. Một người vợ hiền thảo của chồng. Học kì mới thành công mới, với tư cách là người chồng của vợ, chồng nhắc nhở vợ phải luôn luôn nhớ chồng. Còn với tư cách một người bạn, tớ chúc cậu học tập tốt, cố gắng môn công dân, học hành tốt và luôn vui vẻ trong cuộc sống. Có lẽ cũng đã một thời gian dài chúng ta gắn bó bên nhau rồi nhỉ, xa là nhớ, gần là yêu, hãy nhớ đến tớ luôn mong cậu về với hocmai nhé
Với tư cách một mod, đồng chí gắng mạnh khỏe để luôn công tác tốt và hoàn thành nhiềm vụ khi trở lại hocmai nhé. Không ít thì nhiều đồng chí đã đóng góp công sức, sự cố gắng của mình đối với box mình quản lí. Đừng nói là chưa làm đựoc gì nhé, bởi vì từ ấy không thuộc từ điển của đội ngũ mod chúng ta.
Và cuối cùng, tớ mong cậu luôn vui cười và nhớ tới những kỉ niệm chúng ta bên nhau trên hocmai này. Ngôi nhà ấm cúm này sẽ luôn che chở cho tâm hồn của những người con "xa xứ ". Nhớ đến hocmai như một hồi ức đẹp, vì ở đó có tớ luôn đợi cậu quay lại. Chào thân ái và quyết thắng ( ăn cắp bản quyền của "chú" Quang)

H

hotgirlthoiacong

ối dào !! :D cậu đi mạnh khỏe nhá !! đây cũng k thương tiếc khi cậu ở lại âu :D
nhưng mà nhớ nhớ

hè nhớ mà quay lại tìm tụi này nhé !
@ mách nhỏ : pm tớ đầu tiên nhá, k nghỉ chơi =))

P

pntnt

Hẹn ngày gặp lại! :( :( :( :(
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/HIHAFy5qS9c&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/HIHAFy5qS9c&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

K

kira_l

Thuyan10i ;)) :Chồng iu giữ gìn sức khoẻ, mau ăn, chóng lớn, chóng die =)), chuẩn bị lễ để mà cưới tớ;;)
Pà là đứa tớ thích nhất ở cái 4r nì, cả cái giọng nói nữa (con gái HN giọgn hay phết :) )...Pà ở lại mạnh khoẻ, thi thoảng alo cho tớ 8 chuyện cho zui

Anh Phúc (phuc.hello): Tiếc là hồi tết hôk gặp được anh :( Mong là anh với chị dâu sớm hoà giải để còn cho em ăn kẹo =)). Khi nào ra Đà Nẵng, nhất định em sẽ alo cho anh.

Chinhphuc_math: HSD- không hiểu sao tớ lại thich gọi Hùng bằng cái tên nì. Hsd là một trong những người đầu tiên tớ quen trên 4r. Cậu đã làm tớ phải nhiều đêm mất ngủ =)) (nhất là hồi hè :)) ), bị ba tớ la..v...v..Mãi là thèn bạn tốt của tớ :)

Anh Khôi:

hehe, tố cáo ông mod ĐỤC KHOÉT =))
Chúc anh với chồng iu của em sớm nên duyên :)). Mà anh có số ???? nên được nhiều đứa ngưỡng mộ lắm đấy. Ráng mà tốt nghiệp cấp 3 anh ợ, có được cái bằng cấp 3, qua Đức họ còn cho đi lau cửa kính=))
Anh ở lại đi, xong cái vụ tuyển mod cũng ở lại, hè em onl còn nước với anh nữa :D

Eck: Không hiểu sao tớ không thể thấy thân thiết với eck như lúc đầu
Lí do:confused::confused:<chịu>... Tớ cảm thấy eck có vẻ gì đó không được tự nhiê ---> đó chỉ là cảm nhận của tớ. Chúc eck học tốt, ngày càng xinh, gia đình êm ấm :)

Kira: Chị ấn tượng nhất về em bởi cái điệu cười khả ố. Nhiều lúc đang bực bội mà nhìn thấy nó thì chắc chị phát hoả mất. Chúc em luôn là một mod tích cực+gương mẫu, học giỏi, xinh (như chị là được òy=)) )

Pntnt: Tớ mới quen cậu, chưa biết nhiều về cậu, thật sự cũng không thể nói là thân...Nhưng vẫn thấy có cái gì đó thích thích cho dù tớ không thích cái cách chat của cậu. Lúc nào cũng/:)@-) --> thấy khó chịu làm sao ấy. Chúc Nhật đạt được nguyện vọng: ĐHBK-K.CNTT :) -Khi đó, đừng quen con bạn nì (nhắc lại cho nhớ)

Hoàng Anh: Con gái Huế chắc duyên dáng lắm ;;) Hè tới Huế, tui phải tới nhà bà chơi. Tui thích cách nước của bà, hơi ngạo nghễ (có lẽ thế) nhưng lại giúp tui thấy thoải mái hơn.

Duoisam: Đến bây giờ vẫn không hiểu cái nick của Thuỷ có nghĩa gì (chắc đầu óc tối cổ :)) ). HÌnh như, ở miền Nam, tớ chỉ quen mỗi Thuỷ. ĐH Ngân Hàng, nếu có duyên thì tụi mình sẽ gặp nhau ở tp. Hồ Chí Minh

:D em biết chị chả dứt đc HM đâu =)) Em quen òi :D dứt HM là khó lắm !

Chỉ là ít ol thôi ;)) mà ;)) chúc chị học tốt nhá :-*

Cái đó gọi là " duyên " sao chị bảo là khả ố nhở =))

D

diema3

Lời tâm sự [ mod box Anh] Diema3

Vào học mãi chẳng biết được bao lâu rùi nhỉ? D? :-/:-/:-/:-/:-/:-/
Cũng mới đây thôi chăng?
tất cả đều xa lạ nhưng sao lại cũng thật gần gũi biết bao?
Ở đâu đó quanh đây là những người bạn tôi không quen biết những người xa lạ nhưng họ thật tốt biết bao.

Cứ mỗi lần nói lời chia tay lòng tôi lại ngẹn ngào :
Nhớ! ...........Miss..........Miss............Nhớ............Nhớ .........Miss............Miss.........Nhớ
:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS
Chia tay học mãi có lẽ cũng hơi buoonf bởi không biết tự bao giờ nơi này đã trở thành ngôi nhà thứ 2 của mình! Không lên học mãi lại thấy mình thế nào??????????
Dù biết là vẫn khó khăn nhưng tớ vẫn phải làm . Tiếc là không được giúp mọi người nhiều hơn nữa!

Tôi chân thành gửi
tới những người bạn tôi quen trong học mãi

+ Đó là người đồng hành cùng tôi trong box Anh( tranthuha93): Hà nè quen bà cũng chẳng được bao lâu nhưng tôi cảm thấy tôi với bà có rất nhiều điểm chung. Đôi lúc tôi cảm thấy bà hơi " bất bình thường" (out of character ) hjhjh :):):)( chuyên ngành) :p:p:p nhưng tiếp xúc với bà cũng thấy vui thiệt hjhj!
Hi vọng bà sẽ cố gắng học tập tốt và trong tương lai phía trước sẽ luôn có những người bạn thân ( vd như tôi chẳng hạn :p:p:p:D:D). Hẹn gặp lại ở cánh cổng trường ĐẠI HỌC NGOẠI NGỮ nh!

picture.php

+ Đó là em olympyslord: Em cố gắng học tập nha! Nhớ phải thi đỗ vào 10A1 nghe chưa? cố gắng quản lí box tốt hơn nha!
@ Đường đời là chiếc thang không nấc chót, việc học là quyển sách không trang cuối .
picture.php

+ Đó là Miko_tinhnghich_dangyeu: thôi lần này chị sẽ xưng danh theo tuổi nha! Quen với em bao lần toàn xưng bà với tôi nghe cũng hay hay ! Chị mãi ước được em gọi như thế nhưng chắc là cũng ít có cơ hội rùi!chúc em cố gắng học tập và thi vào được trường chuyên nhé!
yêu em nhìu!
FROM YOUR HEART TO YOU !

+ Đó là chị babykhocnhe : dù quen chị không nhiều nhưng em cám ơn vì những gì chị đã giúp em! chúc chị học tập tốt và năm nay thi đỗ đại học
picture.php

+ Đó là maicao23: bà ơi! tôi cũng chẳng bít nói gì nhiều với bà cả! khó nói ghê?????
Nhưng sao cũng chúc bà học giỏi, thi đỗ đại học nha!

+ Đó là trandangphuc: ông ne ! hay anh ak ! đây?:p:p:p cám ơn vì đã giúp tôi nhiều ! hi vọng 1 lần nào đó chúng ta ( nhiều người bạn trong học mãi ) sẽ có dịp gặp nhau . Chúc Ô và L mãi bên nhau nha! =))=))=))=))=))=))=))=)):khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):
picture.php

+ Đó là ran_mori_382 (Vân Nhi) : nghe tên sao mà hay thế nhỉ? hjhjhjfhjhjhfjhj
Bà nhớ để phần nhãn lồng cho tui đó nghe! bao giờ đến mùa tui kêu đó ! chúc bà học tốt nha! xinh đẹp nè! Nhớ là phải luôn nhớ tui đó ! Năm sau cố phải thi đỗ vào đại học nhé!

+ đó là hoahuongduong93: chúc bà ở lại zui ze, luôn học giỏi, cố năm sau thi đỗ vào đại học rồi chúng ta cùng gặp nhau nha!

+ Xít nữa quên cái tên ấn tượng này thanchetgoiemlasuphu93: bà ới ở lại nhớ làm tốt thiên chức nha! quản lí box Sinh cho vững vào hok tôi kêu người vô đổ đó hheeheheheh Chúc bà học giỏi năm sau thi đỗ đại học nè! Bá ơi! ờ hớ! Ờ hớ........:p

chuot_chjt, cobeghetmua_th_1995, echcon_lonton_dihoc, hachiko_theblues, hien_ly , letrang3003 , neyobin, nh0k_08, p3_tj3u_h0_lj , rooney_cool , silvery21, style_s5_1998, thuylona, anh truonghan_h , truongtrang12 , ruacon_lucky_94 , anhemanhminh ...........................
tớ chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ, ai là Boy thì ngày càng đẹp zai , ai là girl thì ngày càng xinh gái! Chúc học mãi thành công và luôn là nơi chia sẻ hữu ích cho EVERYONE!

Thôi viết thế này thui nhỉ?!
:-SS:-SS:-SS

BYE ! BYE! BYE!
picture.php

I love Hocmai.vn and everyone !

Last edited by a moderator:
O

olympuslord

em chúc chị Diễm và chị Hà học và thi tốt! bản thân em cũng sẽ cố gắng để hoàn thành nhiệm vụ cao cả của mình cũng như của 2 chị đã gửi gắm! :(:)(:)((
em mong 2 chị sẽ có thể trở lại diễn đàn trong thời gian ngắn nhất!

S

starfish_blue_sea

Chị biết không chị diema3, dù chưa quen biết chị nhưng trong những lần dạo qua box Anh văn, em cảm thấy chị là 1 Mod học rất giỏi, rất xuất sắc, rất nhiệt huyết........Phải nói thật là em hâm mộ chị lắm^^, chỉ tiếc là giờ chị đi rồi không có cơ hội làm quen được nữa:((
Thôi, em chúc chị sẽ ngày càng học giỏi Anh (và các môn khác nữa:p), luôn luôn vui vẻ mạnh khoẻ, lúc nào cũng tươi trẻ:D

@ diema3: chị nên lập riêng 1 pic
chứ thế này thì chồng chéo lên pic chị Lài ( doigiaythuytinh) ạ?

Last edited by a moderator:
M

miko_tinhnghich_dangyeu

sao mọi người cứ lần lượt mà bỏ đi vậy !!cả bà cũng thế (lần cuối gọi nhá ), chị nỡ lòng nào để em côi cút lại đây ah :(( :(( :((
dù sao thì em cũng chúc chị thi đạt kết quả tốt và đậu vào trường ĐH ngoại ngữ như mong muốn . khi nào đậu thì phải nhớ đến em đấy nhá !!^^ Mong rằng 1 ngày ko xa chị sẽ quay lại diễn đàn nhé !!yêu chị nhiều ;););)

H

hoahuongduong93

trùi ui.........
j thế này.............
cái bà này, lại bỏ t đi như thế hả????????
sao mà quá đáng thế.
ai cũng bỏ mình đi
:(:)(:)((
hjx, buồn quá đi mất,............:(:)(:)(:)((
sao bà chẳng nói j trc với t j cả.......................
bà có chuyện j àh......
lâu lắm rồi ko ncvới bà đấy.....
chưa j đã đi rùi.
30/4 này, tui đi Nhà thờ đá Phát diệm, ghé qua nhà bà đó.
có j ra đón típ tui nhá,.'
rùi nc sau.

N

nh0k_08

Chán quá đi. sao miọ người cứ đi cùng lúc thế hử( rủ rê nhau chắc). Mà em nghi là chị ko pp bọn em hẳn mà chỉ ít onl thui, keke. nghi lắm, đâu dễ gì bỏ hocmai đc. Mong là như em nói, néu ko chị mà off lun, ko onl nữa thì...............huhu

B

babykh0cnhe

em ra đi chị cũng rất buồn
cố gắng lên nha em
chị chúc em thành công và đạt được ước mơ của mình
mong gặp lai em một ngày không xa :):)
iu em nhìu :x:x
chúc em học tốt

D

diarygalaxy_pisces

Hjx, bùn quá đi mất, sao 2 chj lại đi nhanh vậy, không biết nói sao chỉ mong hai chj sớm trở lại, cùng đồng hành với Box anh, chúc 2 chj thành công trên còn đường đã chọn.TT

Top Bottom