Báo lỗi Lỗi khi xem video

T

tranhaanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình cứ hay gặp lỗi khi xem video bài giảng ở HM là cứ xem video 3s là đứng bất kể là video loại gì. Ví dụ như đúng thời gian này mình củng bị như vậy.
Cứ vào bất kể bài giảng nào 3s là đơ ko làm gì đc hết.
Xin hỏi là trục trặc ở máy mình hay sự cố gì đó ơ máy chủ HM vì mình đả thử thay đổi đủ loại trình duyệt nhưng vẩn vậy

C

chuanmeluon

tớ cũng thế
\đang định lập 2pic kiến nghị
thôg thương cứ tầm đêm đêm yên ả 1 mình 1 máy tính định vào hocmai.vn coi nghe giảng thì trang web lại die báo lỗi thông thưongwf từ 0h30-5h sáng là web die
ức chế hok thể chịu dc
với lại web dạo này vào chậm kinh khủng
đề nghị các mod nhà mình coi lai cái
nhà em ở hn sài mạng cáp quang VNPT nên hok cóa lý do rỳ là tại đường truyền cả :)

T

tranhaanh

tớ cũng thế
\đang định lập 2pic kiến nghị
thôg thương cứ tầm đêm đêm yên ả 1 mình 1 máy tính định vào hocmai.vn coi nghe giảng thì trang web lại die báo lỗi thông thưongwf từ 0h30-5h sáng là web die
ức chế hok thể chịu dc
với lại web dạo này vào chậm kinh khủng
đề nghị các mod nhà mình coi lai cái
nhà em ở hn sài mạng cáp quang VNPT nên hok cóa lý do rỳ là tại đường truyền cả :)

Sáng nay mình nghĩ chắc do thi thử nên đông truy cập ==> nghẽn đường truyền.
Tự lấy lí do để thông cảm cho HM vậy

T

tranhaanh

Hic tưởng là hết rồi hoá ra bây giờ vào vẩn còn.....huhuhuhuh các anh xem lại giùm chứ nạp tiền vào học đc ngày chủ nhật rảnh mà làm thế chắc hết tiền quá

B

banhuyentrang123

vậy là do nghẽn mạng ở máy chủ rùi em ahj
em hãy chọn vào đêm khuya thì hãy xem video nhé lúc đó sẽ không có hiện trạng đứng video đâu em ahj thế nhé chị nghiệm thử rùi

Q

qhh92

Các bạn dùng trình duyệt Firefox hay IE?
Cài hết các phần mềm cần thiết chưa?

C

chuanmeluon

vậy là do nghẽn mạng ở máy chủ rùi em ahj
em hãy chọn vào đêm khuya thì hãy xem video nhé lúc đó sẽ không có hiện trạng đứng video đâu em ahj thế nhé chị nghiệm thử rùi

Các bạn dùng trình duyệt Firefox hay IE?
Cài hết các phần mềm cần thiết chưa?

sài FF như trong khuyến cáo của Hm, ban ngay may ra còn cố đấm ăn sôi dc
Càng đêm càng hok sem dc, thậm tri máy chù hót còn bị ngừng lun nữa còn , web chết lun ấy chứ

Mong bạn chú ý cách dùng từ ngữ.

Last edited by a moderator:
C

chuanmeluon

p/s: sr nhá tai mod nhắc đến chuyện xem đêm khuya làm em bực mình quá

T

tranhaanh

cụ thể là bây giờ mình vừa vào xem chưa đc bao lâu thì màn hình nó phán mấy chử trắng trên nền xanh rất "đẹp"...Error

S

smile10

Các bạn àh! bây giờ thì đã ổn cả rồi, trục trặc đó đã được hocmai sửa chữa. Nếu còn có trừơng hợp nào như vậy thì mong các bạn hãy nêu cụ thể bài nào nhé!. Trang web nào mà chả có lúc bị lỗi này lỗi nọ, mong các bạn thông cảm nhé!
Chúc các bạn học tốt!
:D

V

vinhqang

-chương trình ơi em tại sao từ hôm qua (28_4) em vào hoc trên màn hình xuất hiện chữ ...Error... cả 3 môn trên khoá hoc VIP đều như vậy bon em sắp thi rồi ma em chi hoc duy nhất trên đây thôi vì em cung tin tưởng các thầy cô và chương trình mong chương trinh giup em với

B

babyl0ve_iu_huu_pe_ami

Ủa mình xem có được đâu....................................hhuhuhuhuuhhu............................................

S

smile10

Hic! Mình đã bảo là các bạn nếu có trục trặc gì thì hãy nêu rõ cụ thể đó là bài nào thì mới biết mà sửa chứ! lưu ý nhớ nêu cụ thể là bài nào!
Còn vinhqang àh! bạn post bài sai mục rùi, về luyện thi Vip thì đã có box riêng, bất kỳ cái gì liên quan tới luyện thi Vip thì đều phải post ở bên kia cả! Mong bạn lưu ý cho!

N

nguyenlechang

install_flash_player dùng cái này chưa .phải dùng cái này mới xem video bằng firefox được

N

nguyenthetu

Mình cứ hay gặp lỗi khi xem video bài giảng ở HM là cứ xem video 3s là đứng bất kể là video loại gì. Ví dụ như đúng thời gian này mình củng bị như vậy.
Cứ vào bất kể bài giảng nào 3s là đơ ko làm gì đc hết.
Xin hỏi là trục trặc ở máy mình hay sự cố gì đó ơ máy chủ HM vì mình đả thử thay đổi đủ loại trình duyệt nhưng vẩn vậy

đôi khi tớ cũng gặp trường hợp tương tự như bạn đấy.bực mình lắm :mad:.tớ nghĩ là do lỗi đường truyền của hocmai.vn.Tớ hy vọng là hocmai.vn sẽ nâng cấp đường truyền để việc học không gặp trở ngại gì nữa.chúc bạn thành công.Hocmai.vn vẫn là một trang web number 1 đối với tớ.Chúc bạn thành công!

T

tranhaanh

ngay bây giờ vào xem bài nào củng đến 3s là "đứng yên"....
Xin HM cải thiện chất lượng với chứ bây giờ là "vào buổi đêm" <<== đả làm đúng khuyến cáo của HM nhưng vẩn ko đc.
huhuhuhuh

T

tranhaanh

Hôm nay xem hiện tượng mới chứng tỏ HM đả có sự cập nhật đó là thay vì 3s bây giờ nó chạy đc đến...giây thứ 4

Top Bottom