Tin học Lỗi hình nền máy tính

Lee Young Soo

Học sinh
Thành viên
20 Tháng tư 2018
244
184
36
Bến Tre
Seoul National University
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Capture.PNG Mọi người cho em hỏi là, máy tính của em đã sửa khá nhiều nhưng bây giờ mỗi lần em thay màn hình máy tính thì nó lại đổi lại thành màu đen còn hiển thị như trong ảnh, mọi người ai biết thì giải thích giùm với chỉ em cách để không bị như vậy.

tieutukeke

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
1,818
2,096
301
TP Hồ Chí Minh
Mầm non
Chỗ khoanh đỏ chứng tỏ win bạn dùng ko có bản quyền.
Và khi win không có bản quyền thì anh Bill tặng bạn 1 nền đen, ko đổi được đâu bạn.
Bạn google "active win 7" rồi làm theo hướng dẫn =))

Tạ Đặng Vĩnh Phúc

Cựu Trưởng nhóm Toán
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,559
2,715
386
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
View attachment 63683 Mọi người cho em hỏi là, máy tính của em đã sửa khá nhiều nhưng bây giờ mỗi lần em thay màn hình máy tính thì nó lại đổi lại thành màu đen còn hiển thị như trong ảnh, mọi người ai biết thì giải thích giùm với chỉ em cách để không bị như vậy.
Này cần thuốc rồi
Hoặc mua bản quyền bạn nhỉ

Lee Young Soo

Học sinh
Thành viên
20 Tháng tư 2018
244
184
36
Bến Tre

tieutukeke

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
1,818
2,096
301
TP Hồ Chí Minh
Mầm non
Vậy phải làm sao ?

Thiệt hả ?
Đó, bạn google "active win 7" rồi làm theo hướng dẫn để tải thuốc (hay còn gọi là c.rack) về cho máy thôi
Bản quyền hàng zin của anh Mic đắt lòi họng, còn hàng trôi nổi vài trăm k trên mạng thì chẳng qua nó cũng là thuốc, mua phí tiền, vote dùng thuộc =))

Lee Young Soo

Học sinh
Thành viên
20 Tháng tư 2018
244
184
36
Bến Tre
Có thể sử dụng crack nhé
Tải về rồi có cần xóa không ạ ?
Đó, bạn google "active win 7" rồi làm theo hướng dẫn để tải thuốc (hay còn gọi là c.rack) về cho máy thôi
Bản quyền hàng zin của anh Mic đắt lòi họng, còn hàng trôi nổi vài trăm k trên mạng thì chẳng qua nó cũng là thuốc, mua phí tiền, vote dùng thuộc =))
Có cần phải tốn tiền không ạ ?

Sơn Nguyên 05

Banned
Banned
Thành viên
26 Tháng hai 2018
4,478
4,360
596
Hà Tĩnh
MT
Tải về rồi có cần xóa không ạ ?

Có cần phải tốn tiền không ạ ?
Tóm lại bạn cứ làm theo hướng dẫn, không mất tiền đâu nhưng cũng cần vào một vài trang họ hướng dẫn cách thực hiện.
Không khuyến khích nhưng vì nó đắt quá nên phải làm thế thôi!

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Dùng crack cũng được, nhiều người bảo hiểm họa rình rập nhưng bạn cứ mua BKAV Pro dùng mấy trăm thôi, kết hợp với hàng lậu này nữa là như hàng thật!

• Like
Reactions: huydz142001
Top Bottom