lỗi của học mãi

dinh thi

Học sinh mới
Thành viên
14 Tháng năm 2017
12
3
6
24
Đắk Nông

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Chào em, em có thể miêu tả cụ thể hơn hoặc chụp màn hình anh xem thử không em nhỉ?
thôi em chỉ anh vj
anh vào trang hồ sơ thành viên @ngchau2001 (đây là thành viên em nhìn thấy do vô tình ấn vào )
ấn vào các bài đăng anh thấy cái tiêu đề hello ko nó là trong đối thoại á

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
thôi em chỉ anh vj
anh vào trang hồ sơ thành viên @ngchau2001 (đây là thành viên em nhìn thấy do vô tình ấn vào )
ấn vào các bài đăng anh thấy cái tiêu đề hello ko nó là trong đối thoại á
Chào em,
Việc em xem được nội dung hội thoại khi vào trang cá nhân của thành viên là do hội thoại đó em được mời tham gia, em đã được mời thì tất nhiên nội dung trong đó em có thể tìm kiếm được.
Còn nội dung hội thoại luôn được bảo mật, chỉ những thành viên tham gia hội thoại mới biết nội dung nha em.

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Chào em,
Việc em xem được nội dung hội thoại khi vào trang cá nhân của thành viên là do hội thoại đó em được mời tham gia, em đã được mời thì tất nhiên nội dung trong đó em có thể tìm kiếm được.
Còn nội dung hội thoại luôn được bảo mật, chỉ những thành viên tham gia hội thoại mới biết nội dung nha em.
thắc mắc sao anh giờ ms trả lời

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
thắc mắc sao anh giờ ms trả lời
Chào em, anh sẽ hỗ trợ các em ngay khi anh online diễn đàn, và tất nhiên anh không thể online 24/7 để hỗ trợ các em ngay và luôn được. Nên khi các em có thắc mắc mà anh chưa online - các bạn thành viên trên diễn đàn sẽ thông tin đến em hoặc vấn đề đó chỉ anh mới có thể giải quyết thì em vui lòng đợi chút xíu nha. Anh đảm bảo thắc mắc của các em sẽ được hỗ trợ sớm nhất có thể.
Thân!

• Like
Reactions: huyenlinh7ctqp
Top Bottom