Lời chúc gửi thầy cô nhân ngày 20/11

M

maquyvodoi

hôm nay 20-11
11h 21 phút
chúc tất cả các thầy cô trên học mãi và khắp cả nước có 1 ngày nhà giáo vui vẻ bình yên mọi chuyện xuôn sẻ.
thấm thoát cũng đã 31 năm kể từ khi ngày nhà giáo VN được bộ chưởng bộ quốc phòng thông qua ngày mai là ngay đàu tiên của năm thứ 32 cầu mong thầy cô cho ngồi tán gẫu ( =))=))=)) )
sau cùng chúc tất cả các thầy cô 1 ngày nhà giáo VN vui vẻ và chàn đầy hạnh phúc

P/S : mọi người thông cảm mình viết hơi sai chính tả đừng ai chỉ ra nể tình ngày nhà giáo VN nha . thanks very much

H

hocgioi2013

hôm nay ngày 20-11 mình cũng xin chúc các thầy cô mạnh khỏe ,thành đạt trong cuộc sống và dìu dắt chúng em.Em xin gửi lời cảm ơn đến các thầy cô đã nuôi dưỡng em thành người...............em xin cảm ơn

M

mua_sao_bang_98

Nhân ngày 20/11. Em xin kính chúc tất cả các thầy cô giáo luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống cũng như trong công việc trồng người - công việc cao quý nhất trong các nghề cao quý...

T

toiyeuhocmai.com

Dành tặng những tình cảm sâu sắc và tôn kính nhất đến các thầy cô giáo trong ngày 20/11.Em cũng xin gửi lời chúc mừng đến các thầy cô giáo nhân ngày nhà giáo VN. Chúc các thầy cô luôn mạnh khỏe, thành đạt, hạnh phúc và công tác tốt.

T

toiyeuhocmai.com

Em biết cô đã cố gắng lắm để giấu đi nỗi buồn mà những đứa học trò lì lợm đã gây ra cho cô trong đó có em. Và giọt nước mắt cô đã buột ra khỏi khóe mắt đỏ mọng. Giây phút ấy đã giúp em nhận ra những tội lỗi của mình. Giờ đây em không còn là cậu học trò lì lợm nữa mà đã là một sinh viên. Em sẽ cố gắng học tập để đền đáp những công lao và chuộc lại những lỗi lầm trong quá khứ. Em kính chúc cô một ngày hiến chương 20-11 vui vẻ.

T

toiyeuhocmai.com

ukm!?????

Là một đứa học trò lì lợm, em đã nhiều phen làm cô buồn thật nhiều. Rồi em cũng đã bật khóc khi nhìn vào ánh mắt buồn trĩu nặng của cô. Nhân ngày 20-11 trọng đại này, em xin kính chúc cô thật nhiều sức khỏe và có được thật nhiều niềm vui. Em đã tự hứa với lòng mình sẽ không quậy phá, trốn giờ để cô phải buồn nữa!

T

toiyeuhocmai.com

Em chỉ là đứa học trò với lực học bình thường, nhưng thầy là người đã tận tình dìu dắt em nhiều trong học tập. Nhân ngày nhà giáo Việt Nam, kính chúc thầy luôn mạnh khỏe và gặt hái được thật nhiều thành công trong sự nghiệp trồng người đầy vinh quang!

Top Bottom