Lời chúc gửi thầy cô nhân ngày 20/11

B

buivan_hmu

nhân ngày 20-11 em chúc các thầy cô dồi dào sức khỏe,luôn vui vẻ ,hạnh phúc và thành công !
em xin gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới tất cả các thầy cô ở hocmai đã dậy cho chúng em rất nhiều điều !

A

acidnitric_hno3

Hôm nay là 19/11. Ngày mai là 20 rồi nhỉ. 20/11 cái ngày thật quan trọng đối với thế hệ học trò chúng con mong chờ lắm lắm. Hôm nay bận rộn hơn mọi ngày mà chúng con vẫn thấy vui vì chúng con có thể gửi tình cảm của mình đến những người mà chúng con yêu mến kính trọng như cha như mẹ. HÌnh như con so sánh sai rồi...thầy cô LÀ CHA LÀ MẸ thứ 2 của chúng con mới đúng. Chúng con muốn trao ngàn đoá hoa, gửi ngàn chiếc hôn tới thầy cô dù biết thế vẫn là chưa đủ. Chúng con biết ơn thầy cô nhiều lắm, luôn mong thầy cô mãi mạnh khoẻ hạnh phúc để bên cạnh, động viên và dìu dắt chúng con. Không biết nói gì hơn, cảm ơn cô thầy rất nhiều, chúng con mãi yêu mãi nhớ về thầy cô.
Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam, chúng con xin kính chúc toàn thể các thầy cô nói chung và thầy cô của Hocmai.vn nói riêng lời chúc sức khoẻ chân thành, chúc thầy cô luôn thành công trong công việc và cuộc sống. Chúng con cảm ơn thầy cô đã chắp thêm cho chúng con đôi cánh để chạm tới ngôi trường ước mơ của mình. Mãi yêu hocmai.
Con muốn dành tới cô Đàm Lê Đức tình cảm thân thương nhất, con muốn nói với cô rằng con đã hiểu những lời cô giảng dạy đã giúp con nhìn cuộc sống bằng cả tấm lòng, cảm ơn cô về cuộc trò chuyện, cảm ơn cô rất nhiều. Chúc cô mãi khoẻ mạnh!

N

ngohuuphu2345

Nhân ngày 20 – 11.>Chúc thầy cô hocmai luôn vui vẻ và thành công nhất thầy Kính, Thầy Ngọc, Thầy Hùng và Thầy Hùng.

D

ducdao_pvt

Chẳng biết nói gì ngoài lòng kính trọng và sự tri ân sâu sắc đối với thầy, cô; nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20-11-2012, con xin gửi đến các thầy, cô trên cả nước Việt Nam lời cảm ơn, lời chúc sức khỏe, niềm vui, hạnh phúc,... chân thành nhất. Và đặc biệt là sức khỏe để các thầy, cô vững chắc mái chèo đưa thế hệ học trò thơ dại chúng con cập bến tương lai...

Con cám ơn thầy bài học hôm nay
Cho con hiểu cuộc đời là lẽ sống
Con người sống luôn phải biết hy vọng
Và vươn lên tìm hạnh phúc ngày mai.

Con phải bước trên những quãng đường dài
Đầy chông gai, lắm bụi đường vất vả
Hãy cố lên không được để vấp ngã
Nung nấu tâm hồn quyết thắng gian nan

Những kiến thức luôn rộng mở thênh thang
Con cứ bước theo con đường đã chọn
Vững niềm tin-Tổ quốc đang chờ đón
Đem hành trang tri thức giúp nước nhà

Hãy chen vai cùng thế giới bao la
Đưa đất nước đi lên thời đại mới
Sánh năm châu trong thiên niên kỉ tới
Như những lời Bác từng nói không phai.

Con cám ơn thầy bài học hôm nay
Cho con hiểu cuộc đời là lẽ sống.
(Sưu tầm)​

N

nucuoimoi12a6

Có những chuyến đò thầm lặng không yên
Cùng con sóng bạc đầu theo năm tháng
Bóng dáng thầy bên trang giáo án
Lặng lẽ nhìn lớp trò nhỏ lớn nhanh

Mái tóc thầy đã không còn xanh
Cứ bạc đầu theo những bài toán khó
Thầy dạy con :Cuộc đời không phải là ẩn số
Mà là nghiệm phương trình, một trái tim yêu
Cuộc đời con thầy đã dệt thêu
Bằng tấm lòng yêu thương, bằng khát khao cháy bỏng...
Hạnh phúc của con là mỗi lần được ngắm
Vầng trán thầy rộng lớn, bao dung...
Chuyến đò năm ấy đã sang sông
Những người khách bộ hành đã đi về vùng đất khác
Nhưng suốt đời con sẽ không sao quên được
Những tháng ngày thầy nuôi lớn ước mơ con.

....Bài thơ này là tất cả những tình cảm khao khát cháy bỏng của con dành cho thầy cô nhân ngày 20-11, con chúc thầy cô luôn luôn dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành công trong công việc. Con yêu thầy cô nhiều lắm!!!!

Q

quyettam1123

"Mãi mãi bên con tiếng của Thầy vang vọng. Đã xa rồi mà con ngỡ hôm qua. Bài giảng của thầy như chắp cánh ước mơ, cho con bay khỏi vùng trời cổ tích.
Có những lúc thầm lặng con ngắm, vầng trán thầy đọng lại những nếp nhăn... Tuổi thơ con như những ánh trăng rằm, sao thấy được nổi lòng thầy cùng năm tháng.
Đã qua rồi một thời và con đã lớn. Bài học đầu đời con hiểu được thầy cô. Lời giải đáp cho con không còn là ẩn số mà cả tấm lòng thầy quảng đại bao la.
Ở nơi xa theo hương bay của gió, con gởi lòng mình tôn kính đến thầy yêu".
Dành tặng những tình cảm sâu sắc và tôn kính nhất đến các thầy cô giáo trong ngày 20/11. Em cũng xin gửi lời chúc mừng đến các thầy cô giáo nhân ngày nhà giáo Việt Nam. Chúc các thầy cô luôn mạnh khỏe, thành đạt, hạnh phúc và công tác tốt.

:D

S

subon

Thầy cô , dù biết là chỉ một lời cảm ơn cũng chưa đủ để chúng em báo đáp công ơn dưỡng dục của thầy cô dành cho chúng em nhưng dù sao thì vẫn luôn muốn nói vs thầy cô điều này : " CHÚNG EM CẢM ƠN THẦY CÔ NHIỀU LẮM , CẢM ƠN THẦY CÔ VỀ NHỮNG NĂM THÁNG ĐÃ QUA ..... "

Chúng em cảm ơn thầy cô
Đã soi sáng con đường em đi
Dỡ em dậy khi em vấp ngã
Và luôn dõi theo từng bước em đi

H

hocmai.cskh

Nhân ngày 20-11 em xin chúc các thầy các cô lời chúc tốt đẹp nhất. chúc các thầy cô hoàn thành nhiệm vụ cao cả của mình trong sự nghiệp trăm năm trồng người, trong công cuộc đổi mới của đất nước. Qua đây em xin chúc thầy VŨ KHĂC NGỌC va thầy NGUYỄN QUANG ANH một sức khỏe rồi rào va luôn luôn hạnh phúc để mỗi Bài giảng của thầy luôn phong phú nhiều mầu sắc, mỗi chương mỗi tiết đều tựa như mở ra một cửa sổ trước mặt em, khiến em thấy một thế giới rực rỡ sắc màu. Em chúc 2 thầy thành công trong sự nghiệp trồng người. Em trân thành cảm ơn.

(Lời chúc từ anhduong1995bn )

Last edited by a moderator:
N

ngungutruong

Nhân ngày nhà giáo VN. Với lòng kính trọng và biết ơn thành biết ơn sau sắc. em Xin chúc các thầy các cô những lời chúc tốt đẹp nhất

Mong các thầy các cô mạnh khỏe, hạnh phúc bên gia đình và người thân, thành công trong sự nghiệp nghề giáo.

[YOUTUBE]t8ozF0lgd2Y[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
S

suachua95

Cảm ơn Thầy cô

Chúc thầy cô luôn luôn vui vẻ mạnh khỏe và ngày càng có nhiều bài giảng hay và bổ ích
:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

K

kangoroo11

Nhân ngày 20/11, em xin chúc các thầy cô luôn luôn mạnh khỏe, có những giáo án, phương pháp dạy tốt hơn cho học sinh và em cũng xin được cảm ơn các thầy cô trong thời gian qua đã dạy dỗ em những điều hay, lẽ phai3va2 giúp chúng em nên người !

B

boobooteddy

Gửi lời chúc đến các thầy cô hocmai

Nhân dịp 20/11 em chúc thầy cô hocmai mạnh khoẻ,thành công trong công việc giảng dạy của mình.Đặc biệt em gửi lời chúc tới thầy vũ khắc ngọc,thầy đặng việt hùng,thầy lê bá trần phương,thầy phùng bá dương,thầy nguyễn văn khải,cô tống thị son,cô mai phương vì đã cho em những kiến thức rất bổ ích.Một lần nữa em xin gửi đến thầy cô những lời chúc tốt đẹp nhất.

B

boobooteddy

Nhân dịp 20/11 em chúc thầy cô hocmai mạnh khoẻ,thành công trong công việc giảng dạy của mình.Đặc biệt em gửi lời chúc tới thầy vũ khắc ngọc,thầy đặng việt hùng,thầy lê bá trần phương,thầy phùng bá dương,thầy nguyễn văn khải,cô tống thị son,cô mai phương vì đã cho em những kiến thức rất bổ ích.Một lần nữa em xin gửi đến thầy cô những lời chúc tốt đẹp nhất.
http://www.google.com.vn/url?sa=t&r...hIDYCQ&usg=AFQjCNGR54y5yL-zTcUUniP51p4jWXRoqQ

X

xukafany

Nhân dịp 20-11, em cũng xin gửi đến thầy Vũ Khắc Ngọc lời cảm ơn chân thành nhất. Nhờ những bài giảng của thầy, em còn cảm thấy môn hóa khó nhằn như trước nữa. Trước đây, em chỉ mong môn hóa của mình trên 5đ. Còn bây giờ mục tiêu lớn nhất của em là trong kì thi ĐH năm tới được 8đ hóa ^^ Em tin rằng với những bài giảng của thầy + những "tuyệt chiêu" kinh nghiệm thầy đã truyền đạt thì 8 điểm sẽ là không quá khó với em. Chúc thầy của em luôn hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.
Ngoài ra, em cũng xin gửi lời chúc đến thầy Lê Bá Trần Phương cùng thầy Nguyễn Quang Anh. Chúc hai thầy luôn mạnh khỏe và công tác tốt.

V

vipkongt

TIN NHAN XEP HINH NGAY GIANG SINH
1540

Top Bottom