Lời chúc gửi thầy cô nhân ngày 20/11

H

hocmai.diendan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

picture.php

Lại một năm nữa trôi qua, sự nghiệp vẫn còn đó, những người THẦY vẫn âm thầm lặng lẽ RẼ SÓNG để ĐƯA ĐÒ sang bến.

Một đời người - một dòng sông...
Mấy ai làm kẻ đứng trông bến bờ,
"Muốn qua sông phải lụy đò"
Đường đời muôn bước cậy nhờ người đưa ...

Tháng năm dầu dãi nắng mưa,
Con đò trí thức thầy đưa bao người.
Qua sông gửi lại nụ cười
Tình yêu xin tặng người thầy kính thương.

Con đò mộc - mái đầu sương
Mãi theo ta khắp muôn phương vạn ngày,
Khúc sông ấy vẫn còn đây
Thầy đưa tiếp những đò đầy qua sông...​

Nhân ngày 20-11 Hocmai.vn xin chúc tất cả các thầy các cô lời chúc tốt đẹp nhất. chúc các thầy cô hoàn thành nhiệm vụ cao cả của mình trong sự nghiệp trăm năm trồng người, trong công cuộc đổi mới của đất nước. Chúc các thầy cô luôn mạnh khỏe, thành đạt, hạnh phúc.
[YOUTUBE]jQGmAAjEZoU[/YOUTUBE]​
Hãy chia sẻ những lời biết ơn của thầy / cô của bạn tại topic này cùng những ca khúc đầy ý nghĩa bạn nhé

Hocmai.vn​

[music]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8wOS8yNy9hLzmUsICvInagaMEYTmUsICzNDNlNWQ2ZTUwNTQ3MmFiZjQxMjBkYmZiM2I0M2IdUngWeBXAzfEzhdUng51pIFRo4WeBqneSBDw7R8MTA4OHwxfDI[/music]

Last edited by a moderator:
H

hardyboywwe

Lại một mùa tri ân các nhà giáo nữa lại đến.Em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến những thầy cô đã và đang dạy dỗ em nên người.

Xin cám ơn tất cả những thầy cô đã diu dắt em suốt quãng đường cấp 1,cấp 2 đầy bỡ ngỡ.Cám ơn các thầy cô đã giúp em trưởng thành hơn trong mái trường THPT Trần Phú thân yêu.Nhờ thầy cô mà em đã có 1 quãng đời học trò tươi đẹp,trong sáng,yên bình,được dạy dỗ,giáo dục để trở thành công dân có ích cho gia đình,xã hội,với những suy nghĩ tích cực và hoài bão lớn lao.

Nhân đây em cũng xin chúc các thầy cô hocmai.vn luôn mạnh khỏe và công tác tốt.Cám ơn thầy Ngọc,thầy Quâng Anh....và tất cả những thầy cô khác trên trang web này đã đem lại cho bao học trò những bài giảng trực tuyến bổ ích.

M

muabuon034

Lại thêm một năm nữa sắp qua, lại một mùa tri ân lại đến. Có cái gì đó khó diễn tả len lỏi trong tôi, năm cuối cấp với biết bao kỉ niệm sắp qua, chỉ còn một học kì nữa là hết, nhớ và nuối tiếc, thầy cô- những người đã và đang lặng lẽ làm những người đưa đò, chúng em biết ơn lắm. Những trận cười vỡ bụng, những câu đùa vui, những câu truyên hài, rồi cả những bài giảng khó nhai, tất cả giờ đây sắp xa rời.

Cám ơn, cám ơn vì những điều dành cho chúng con, những người cha, người mẹ thứ hai đầy mến yêu. Gửi cho cô Trang, cô Thanh, cô Phương Thảo, cô Phạm Thảo, tía Hải,... và rất nhiều thầy cô khác cũng như tất cả các thầy cô trên hocmai, trên đất nước Việt Nam mến thương này mạnh khỏe, vui vẻ, công tác tốt và sẽ mãi luôn là những người lái đò tuyệt vời trong lòng mỗi học sinh chúng em.

~ Chúc mừng ngày 20-11~

B

bi.mit.bi

Nhân ngày 20-11, em xin tặng thầy cô những bó hoa tươi thắm @};-@};-@};-@};-@};-. Cảm ơn thầy cô đã hết lòng dạy dỗ chúng em. Chúc thầy cô luôn mạnh khỏe, công tác tốt và hạnh phúc ạ :x

0

0872

Nhân ngày 20/11, em xin chúc các thầy cô khỏe mạnh và hạnh phúc ạ:x
Cảm ơn các thầy cô đã dạy dỗ chúng em nên người
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

T

taitutungtien

Từ lúc sinh ra đến bây giờ , đã biết bao thầy cô luôn sát cánh bên tôi , để tôi được như bây giờ , tôi yêu họ lăm . Nhhan ngày 20-11 , con chúc mọi ngưòi mạnh khỏe , thành đạt trong sự nghiệp của mình , con cảm ơn , cảm ơn rất nhiều , nhưng con cũng cảm thấy mình thật có lỗi khi làm thầy cô buồn
cô à , em lại làm cho cô buồn nữa rồi , cô đã phải suy nghĩ rất nhiều về chúng em , đến nỗi mất ăn mất ngủ , để đưa ra quyết định này , nhưng chúng em mong cô tha lỗi cho chúng em , chúng em sẽ không làm cô buồn nữa đâu , cô nhé :p
em chúc cô 20-11 vui vẻ , hạnh phúc , hãy luôn nở nụ cưòi trên môi cô nhé ! Em yêu cô

M

maihoc98

" Thầy cô" 2 tiếng gọi sao mà thân thương và trìu mến đến vậy. Thầy cô cho e rất nhiều điều, cho e hiểu và yêu thêm cuộc sống này hơn, thế giới này tuy nhỏ bé nhưng nó ý nghĩa vô cùng vì thầy cô đã cho e biết điều này. cảm ơn thầy cô.
Thầy cô như những con đò thầm lặng đưa chúng em đến bến bờ tri thức, đã dẫn dắt chúng em thành người, những con người trưởng thành hơn. Thầy cô như những người cha , người mẹ thú hai của e.cho e đc nói 1 câu " thầy cô ơi con yêu thầy cô nhiều lắm!" con sẽ chẳng bao h quên đc công ơn của thầy cô đã dành cho chúng con đâu. Nhân ngày 20-11 con cũng chẳng biết nói gj ngoài gửi những lơi chúc tốt đẹp nhất tới thầy cô, con chúc thầy cô luôn mạnh khỏe, hạnh phúc trong cuộc sống, ngày sẽ dìu dắt nhiều thế hệ cập bến bờ tương lai. Một lần nữa con muốn CÁM ƠN THẦY CÔ NHIỀU LẮM!!!!!!!!!!!!!!

T

tinmoidoday

Thời học sinh, một thời kỳ đẹp đẽ và vui vẻ biết bao (trừ khoản thi cử kiểm tra ra ><!), nghĩ cũng vui và biết ơn thầy cô đã chỉ bảo cho mình biết rất nhiều điều, chúc mừng ngày 20/11 đến các thầy các cô nhé!

A

alexandertuan

Chúc các thầy cô 20-11 vui vẻ và may mắn.
Cảm ơn các thầy cô vì đã trang bị kiến thức cho chúng em, tạo cho chúng em niềm tin khi bước vào cuộc sống.

H

hungbanhbao

xin gửi tới toàn thể các thầy cô giáo lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày hiến chương nhà giáo vViệt Nam. Chúc các thầy các cô luôn thành công trong sự nghiệp trồng người!

T

thaihang99

Chúc tất cả các thầy cô hocmai.vn một ngày 20-11 ý nghĩa, chúc các thầy cô mạnh khỏe và thành công, xin gửi tới các thầy cô lời tri ân chân thành nhất.@};-@};-:)

C

cuimuoimuoi_1969

Nhân ngày 20/11 em xin chúc quý thầy cô giáo hạnh phúc và tràn đầy niềm vui
Chúc thầy, cô những người đã dạy dỗ chăm sóc em trong những năm học vất vả những lời chúc chân thành nhất
:) :) :)

F

fly_fly_rikikuto

Gửi tới thầy Nam dạy toán của tôi

Thầy à con yêu thầy nhiều lắm , mặc dù có những lúc bị thầy mắng , ăn đòn (rất đau :) ) nhưng con biết thầy chỉ muốn tốt cho chúng con thôi . Cảm ơn thầy , hai năm học thầy là những ngày tháng tràn đầy kỉ niệm của chúng con :x

Mãi mãi yêu A8 ,mẫi mãi yêu Lương Thế Vinh , Thái Bình

L

luyen_thi_hoa

Cảm ơn Hocmai

2 ngày nữa là tới 20-11 rùi.Chúc các thầy cô công tác thật tốt.Đặc biệt,em gửi lời chúc tới thầy Lê Bá Trần Phương,thầy Vũ Khắc Ngọc,thầy Đặng Việt Hùng...Nhờ thầy Lê Bá Trần Phương mà em lên tay hẳn hình học( em học hơi bị tệ phần này).hì.Thầy Vũ Khắc Ngọc giúp em hiểu rõ hơn bản chất của p/ứ và các pp giải nhanh. Thầy Hùng truyền đạt cho em các dạng bài tập mà em đi học thêm cũng chẳng dc học...Cảm ơn mấy thầy rất nhiều...Mấy bữa nay em bận quá nên em viết tới đây thui...Mọi ng và các thầy cô cùng cố gắng nha.
--Phong cách họ Trần--:D:D:D:D

K

kocoku

Là thành viên mới của hocmai.vn em xin gởi đến quý thầy cô lời chúc sức khoẻ và bình an.Chúc tất cả thành viên của hocmai.vn thành công vào một ngày rất .....gần.Mong rằng ngọn gió ấm áp của miền Trung sẽ đến với tất cả mọi người.Đặt biệt là thầy Vũ Khắc Ngọc chúc thầy mọi điều tốt đẹp thầy nhé.20/11 trọn vẹn niềm vui.

K

keepsmile123456

Nhân ngày 20/11, em chúc các thầy cô giáo luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp trồng người. Em thực sự cảm ơn các thầy cô rất nhiều, các thầy cô không chỉ tận tâm truyền dạy kiến thức cho chúng em mà còn dạy cho chúng em nhân cách sống.

Top Bottom