[Lỗi] Chào các anh chị trong ban BQT.

W

winall9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[Lỗi] Đăng nhập với facebook.

Trước em có đăng kí một tài khoản. đang dùng đây ạ. chả hiểu sao hôm qua nó tự động đăng nhập vào tài khoản facebook em không để ý nạp tiền vào tài khoản đó. giờ em muốn biết nick và tài khoản đó thì làm thế nào? và nó lỗi kiểu gì đó. cứ vào là lại bắt cập nhập thông tin, mặc dù em đã viết các email mới và số điện thoại để không bị trùng với nick trước. mong achị giúp. hôm qua em mua thẻ học mãi và nạp tổng cộng nick đó 740k ạ. đây là nick nó đăng nhập tự động bằng facebook của em. http://hocmai.vn/user/view.php?id=1883653 còn nếu em đăng nhập click vào chỗ đăng nhập bằng facebook thì nó lại ra nick này. @-)@-)@-)@-)

Last edited by a moderator:
W

winall9x

Đây chắc là lỗi login bằng facebook mà học mãi mới cập nhập. email facebook em đăng kí trùng với email nick này. nếu có thể mong anh chị giúp em có thể chuyển số tiền đó sang nick này. nick này em đã có tài khoản trực tiếp trên học mãi và mật khẩu. em cám ơn ạ.

L

leo345

Trước em có đăng kí một tài khoản. đang dùng đây ạ. chả hiểu sao hôm qua nó tự động đăng nhập vào tài khoản facebook em không để ý nạp tiền vào tài khoản đó. giờ em muốn biết nick và tài khoản đó thì làm thế nào? và nó lỗi kiểu gì đó. cứ vào là lại bắt cập nhập thông tin, mặc dù em đã viết các email mới và số điện thoại để không bị trùng với nick trước. mong achị giúp. hôm qua em mua thẻ học mãi và nạp tổng cộng nick đó 740k ạ. đây là nick nó đăng nhập tự động bằng facebook của em. http://hocmai.vn/user/view.php?id=1883653 còn nếu em đăng nhập click vào chỗ đăng nhập bằng facebook thì nó lại ra nick này. @-)@-)@-)@-)

Có thể đây là login phiên bản mới nên bị trục trặc.Mong ad sớm xem xét và giúp đỡ bạn này chứ mất toi số tiền đó thì tiếc lắm ạ.

W

winall9x

Em là Lê Văn Huỳnh, tên đăng nhập winall9x , email: onedream95@gmail.com

Em có đăng nhập được vài tài khoản và học bài không?

đây là nick cũ của em. còn em nạp tiền vào cái nick nó tự động đăng nhập bằng facebook đó. chẳng hiểu lúc nó tự login vào facebook là ra nick em nạp tiền còn click vào nút đăng nhập vào facebook ở trang đăng nhập thì lại ra nick cũ winall9x này của em. điều nữa là khi nó tự động đăng nhập bằng facebook cứ ra chỗ cập nhập thông tin, sửa hoài mà không được. mong BQT giúp ạ. em có thể gửi pass facebook kèm mk để BQT kiểm tra.

O

onedream95@gmail.com

nick em là onedream95@gmail.com mặc dù đã điền đủ thông tin nhưng nó cứ hiện ra cái phần cập nhật thông tin khi đăng nhập tài khoản và khi click vào bài học

H

hocmai.diendan

Nhưng tài khoản winall9x của em có tiền 740k, và đã dùng 100k để đăng kí chuyển đề đúng như em thông tin lại mà?
hay là cả 2 tài khoản em đều nạp 740k?

W

winall9x

anh kiểm tra đi ạ. tài khoản này em không nạp. tài khoản onedream95@gmail.com ở trên (đó là tài khoản tự động trang hocmai đăng nhập vào bằng facebook) em nạp 740k. nhưng tài khoản toàn báo cập nhập thông tin, sáng nay em có điện cho chị giao thẻ nhờ chị reset mật khẩu và lấy tài khoản để đăng nhập trực tiếp. nhưng giờ thì không đăng nhập được nữa báo sai mật khẩu mong a chị giúp ạ.

W

winall9x

Vâng, em đã vào nick thành công .hehee. cám ơn BQT.

Last edited by a moderator:
Top Bottom