LỖI CẦN KHẮC PHỤC NHANH LÊN Ạ!!!

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

An exception occurred: Too many connections in /home/diendan/public_html/library/Zend/Db/Adapter/Mysqli.php on line 333

1. Zend_Db_Adapter_Mysqli->_connect() in Zend/Db/Adapter/Abstract.php at line 315
  2. Zend_Db_Adapter_Abstract->getConnection() in XenForo/Application.php at line 730
  3. XenForo_Application->loadDb()
  4. call_user_func_array() in XenForo/Application.php at line 973
  5. XenForo_Application->lazyLoad() in XenForo/Application.php at line 1004
  6. XenForo_Application::get() in XenForo/Application.php at line 1632
  7. XenForo_Application::getDb() in XenForo/Model.php at line 161
  8. XenForo_Model->_getDb() in XenForo/Model/DataRegistry.php at line 138
  9. XenForo_Model_DataRegistry->_getMultiFromDb() in XenForo/Model/DataRegistry.php at line 97
  10. XenForo_Model_DataRegistry->getMulti() in XenForo/Dependencies/Abstract.php at line 147
  11. XenForo_Dependencies_Abstract->preLoadData() in XenForo/FrontController.php at line 127
  12. XenForo_FrontController->run() in /home/diendan/public_html/index.php at line 13

• Like
Reactions: Đình Hải

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
ad
An exception occurred: Too many connections in /home/diendan/public_html/library/Zend/Db/Adapter/Mysqli.php on line 333

1. Zend_Db_Adapter_Mysqli->_connect() in Zend/Db/Adapter/Abstract.php at line 315
  2. Zend_Db_Adapter_Abstract->getConnection() in XenForo/Application.php at line 730
  3. XenForo_Application->loadDb()
  4. call_user_func_array() in XenForo/Application.php at line 973
  5. XenForo_Application->lazyLoad() in XenForo/Application.php at line 1004
  6. XenForo_Application::get() in XenForo/Application.php at line 1632
  7. XenForo_Application::getDb() in XenForo/Model.php at line 161
  8. XenForo_Model->_getDb() in XenForo/Model/DataRegistry.php at line 138
  9. XenForo_Model_DataRegistry->_getMultiFromDb() in XenForo/Model/DataRegistry.php at line 97
  10. XenForo_Model_DataRegistry->getMulti() in XenForo/Dependencies/Abstract.php at line 147
  11. XenForo_Dependencies_Abstract->preLoadData() in XenForo/FrontController.php at line 127
  12. XenForo_FrontController->run() in /home/diendan/public_html/index.php at line 13
cũng đang cố gắng lắm ak bạn.. hôm qua chỉ mới mình mình bị lỗi riêng tư ad cũng nhwof bên bộ phận lập chuông trình web hay gì đó fixx cho mình rồi..cơ mà chắc do diễn đàn đang chỉnh sửa vài chỗ để cải thiện nên gặp phải một vài lỗi ak :)).. dù sao cũng mong sớm fixx lỗi xong

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào em, em gặp lỗi này khi truy cập diễn đàn hay khi em đang thao tác gì vậy em nhỉ?

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Có thể đây là lỗi quá tải database do nghẽn mạng máy chủ(?!) hoặc là do bộ phận công nghệ đang sửa chữa một vài lỗi nhỏ của diễn đàn nhưng do sơ suất vô tình ảnh hưởng đến việc nhập, xuất và nhận dữ liệu. Ngoài ra, các lỗi này vô tình làm ảnh hưởng đến cả thiết kế(style) diễn đàn, không thể tải được file chữa code style của diễn đàn. Mình nghĩ chắc thế :)
Các thao tác của diễn đàn có thể bị ảnh hưởng:
- Viết bài hoặc reply topic(có tính cả việc đăng status trên profile)
- Truy cập vào một số bài viết hay trang profile trên diễn đàn
- Truy cập vào hệ thống gửi/nhận thông báo cũng như tag tên mọi người trong bài viết
@Đình Hải

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào các em, BP kỹ thuật đang kiểm tra lại các em đợi chút xíu nhé :D
Xin lỗi các em vì sự bất tiện này nha.

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
ad đăng bài viết nói về lỗi của diễn đàn đi ạ, nếu không một lát lại thêm vài bạn đăng bài hỏi nữa thì lại khó để tổng hợp ý kiến về lỗi của diễn đàn từ m.n ạ..JFBQ00172070308A
Mà ad @Đình Hải không gặp lỗi ạ?? JFBQ00134070103A

• Like

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
Đặc điểm để nhận diện ad đó là trước lúc hỏi or trả lời mọi vấn đề đều có Chào em/Chào các em/Chào bạn..v.v. vân vân và mây mây
Nghĩa là khi trả lời lúc nào cũng phải chào ak. Trả lời 5 lần thì chào 5 lần. hihi. nếu không chào thì không phải ad!!!

Top Bottom