Liệu có phải là ...?

Hoàng Vũ Nghị

Cựu Mod Toán | Yêu lao động
Thành viên
3 Tháng tám 2016
2,297
2,640
486
20
Vĩnh Phúc
A ấy hơn mình 1 tuổi
Anh học đội tuyển Lý, mình học đội tuyển Anh. Hai anh em nói chuyện vui vẻ từ hồi lớp 8 cơ, năm nay anh lên lớp 10, ít nói chuyện hơn, nhắn tin ít hơn. mình luôn chủ động nhắn tin với anh, thỉnh thoảng đi qua gặp anh tự nhiên thấy mặt nóng, tim đập nhanh, lắp bắp khi nói với anh, mình ngày trước khi gặp anh có thế đâu mà bây h... Các bạn ơi liệu đó có phải là thích a ấy rồi không?
mình nghĩ việc này cần nhờ chuyên gia chứ mình chưa thích ai bao giờ

Sophie Vương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
7 Tháng chín 2017
905
1,133
189
18
TP Hồ Chí Minh
Ko hẳn đâu...đôi khi chỉ là cảm nắng nhất thời thôi. Nên xem xét cho kĩ, mik cx trải qua vài lần rồi. Gần đây nhất là một bn gái khá xinh và có tinh thần cố gắng rất cao trong hc tập...nhưng mà cx qua nhanh thôi bởi vì đó ko phải là thích mà đơn giản là mik ngưỡng mộ người ta thôi

me too

binhroywang@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng mười 2015
250
339
219
22
Hà Tĩnh
THPT
cũng có khả năng là bạn thích anh ấy rồi í ><
mấy cái ánh nhìn này làm cho ta như kiểu bị rung động không nói nên lời :3

tienlong142

Mr Cặp đôi mai mối được yêu thích nhất 2018
Thành viên
2 Tháng chín 2017
547
895
189
Hải Phòng
HaUI
A ấy hơn mình 1 tuổi
Anh học đội tuyển Lý, mình học đội tuyển Anh. Hai anh em nói chuyện vui vẻ từ hồi lớp 8 cơ, năm nay anh lên lớp 10, ít nói chuyện hơn, nhắn tin ít hơn. mình luôn chủ động nhắn tin với anh, thỉnh thoảng đi qua gặp anh tự nhiên thấy mặt nóng, tim đập nhanh, lắp bắp khi nói với anh, mình ngày trước khi gặp anh có thế đâu mà bây h... Các bạn ơi liệu đó có phải là thích a ấy rồi không?
sao giống hc của mình z
có điều mk là nv nam

Bùi Việt Thành

Học sinh
Thành viên
20 Tháng sáu 2017
140
157
36
Hà Nội
bn ơi con gái tụi mk dễ rung động lắm nhất là đvs những ng là đối tượng để tâm sự ấy
dù 1 chút 'rung động' ấy khiến bn mặt đỏ tim đập nhanh thì đấy chỉ là phản ứng bình thg thôi
hãy giữ laại những kỉ niệm đẹp cho mk và nếu ng ấy có bơ bn thì đưng cố bắt chuyện vì sẽ khiến ngta thấy ưừm....bị làm phiền đó

oki, thanks bạn nhiều nha
Không hẳn con trai tụi mình bơ mấy bạn đâu.Nhiều lúc giả vờ bơ đứa mình thích để....có lẽ là sĩ diện,không bị trêu,gán ghép.Chứ thưc ra cũng nhiều đứa thích đấy,phải để ý xem người ta có nhìn lén mình không,thầm giúp dỡ hết mình hay ko.Lúc đó câu trả lời sẽ rõ.
P/S:Mình từng trải rồi,khuyên Ngọc Anh lun:nếu mún không đau đớn nhiều vì loại tình cảm nay,thì tốt nhất bạn nên giữ cảm xúc cho bản thân thôi,vì khi đã có nhiều kỉ niệm với người ấy rồi(đôi khi chỉ là ngồi chung)thì lúc chia tay hay thấy người đó có bạn gái thì nỗi đau khó phai lắm.

Trần Ngọc Anhh

Học sinh
Thành viên
10 Tháng chín 2017
96
77
41
Hà Nam
THPT Bắc Lý
Không hẳn con trai tụi mình bơ mấy bạn đâu.Nhiều lúc giả vờ bơ đứa mình thích để....có lẽ là sĩ diện,không bị trêu,gán ghép.Chứ thưc ra cũng nhiều đứa thích đấy,phải để ý xem người ta có nhìn lén mình không,thầm giúp dỡ hết mình hay ko.Lúc đó câu trả lời sẽ rõ.
P/S:Mình từng trải rồi,khuyên Ngọc Anh lun:nếu mún không đau đớn nhiều vì loại tình cảm nay,thì tốt nhất bạn nên giữ cảm xúc cho bản thân thôi,vì khi đã có nhiều kỉ niệm với người ấy rồi(đôi khi chỉ là ngồi chung)thì lúc chia tay hay thấy người đó có bạn gái thì nỗi đau khó phai lắm.
nhưng a ấy hơn mk 1 tuổi, nên h a ấy hok cấp 3 r, thỉnh thoảng gặp nhau trên đường đi học thôi, cơ mà gặp nhau mà k nhìn nhau luôn, nhắn tin ảnh cx mãi ms rep ...

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
A ấy hơn mình 1 tuổi
Rồi, xác đinh cảm nắng thằng đó rồi :)
Thật ra đây là một dạng lo-ve mà mình luôn luôn gặp. Cứ khi hai đứa thân thiết thì không sao, mà hai đứa xa cách thì cứ thấy nhớ nhớ sao ấy, vì nhớ nhớ nên đâm sinh thình thịch khi gặp người ta :)
Tốt nhất, hãy xác định lâu dài thử xem...

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
A ấy hơn mình 1 tuổi
^^
Ồ. Chắc là lâu ngày nên mến nhau ấy em.
Rồi dần dà sẽ là thích nhau ý ^^

Top Bottom