-----Li vờ sâu Anh Cute ------

N

nhocdeuonline

ý...1, 2, 3, 4,....50 cái mụn...:D
kaka, tưởng anh nghiêm lắm, không ngờ nhìn shock quá...
"tay trái cầm mã tấu, tay phải cầm money
thích ji` thì anh chi" >>>nhìu xiền quá...........

T

tieuphuong9891

shock ơi là shock......ko có là nào có thể diễn tả đc!!!!!! gớm giếc!!!!!

B

believeme38

a cute ơi ngố ngố ngố quá trời quá đất
xem li vờ shâu của a xong e chết vì cười rùi :) hahaha đau bụng quá ngố quá trời à
mà a ơi trị mụn đi ^^
ôi zời ơi đau bụng

T

tuyettpro

khiếp mặt thía bảo baby nhìn như sát thủ máu lạnh đang bóc lịch trong tù ý
vãi t..è
được cái nhìu tiền còn tạm chấp nhân..hehhê

R

rongconkoduoi

bảo này:
1_chẳng đẹp trai gì mặt đầy mụn
2_đi khoe mấy triệu ấy với ai?bill gates là tỉ phú tài sản hơn 50 tỉ đô nhưng co khoe tiền như ông ko?ở sài gòn này có hàng vạn người hơn ông.haha xem mà thấy lố bịch.
3_trang web ko phù hơp để làm chuyện đó đẫu
4_trẻ con quá

B

believeme38

Re: hì

rongconkoduoi said:
bảo này:
2_đi khoe mấy triệu ấy với ai?bill gates là tỉ phú tài sản hơn 50 tỉ đô nhưng co khoe tiền như ông ko?ở sài gòn này có hàng vạn người hơn ông.haha xem mà thấy lố bịch.
4_trẻ con quá
đây không phải khoe mà chỉ mún mọi người bít mẹt thui
1 nếu ko kó mụn thì đẹp đúng khong? chẳng qua hắn học hành đêm nhìu quá nên mụn nóa mọc còn mụn ai chẳng kó ;)
2. e hèm đấy là chụp ảnh chẳng lẽ bạn hkông thấy nhìu người chụp ảnh cũng đem những tài sản quý giá ra đấy ứ.Mọi người không ai nghĩ đấy là khoe chỉ có bạn nghĩ thế thôi
3 chuyện đóa là chuyện gì? bạn nói rõ hơn được không.Bạn nên nhớ đây là album ảnh mọi người thích đưa ảnh lên thì là quyền của họ ok bạn ko thik bạn có thể ko xem :)
4. bạn nói hành động trẻ kon hay mẹt trẻ kon.Nếu là hành động thì tôi nghĩ chẳng có gì trẻ kon ở đây cả.Còn nếu là mẹt thì trẻ kon thiệt

A

anhcute

Chẹp.. Chắc del tópic ........
Ai khoe gì nhỉ. .. thừa nên chụp thế thoai....tiêu hết rồi lại tay trắng. phải lưu lại phút giây huy hoàng chứ.. Anh còn đi học. chưa biết việc làm
Còn mụn là do đi chơi nhiều quá mà :D.. yên tâm bình thường có 2 ngày là mất thôi

L

longhoangtran

KO CẦN FAI SOW HÀNG THÊ ĐÂU ÔNG ANH ƠI. MÀ SOW THÌ KIÊM CÁI ĐẸP ĐẸP CHO ANH EM NO XEM.
MẶT: MIỄN BÀN
KIẾM: WA XẤU. VỀ NGHỆ AN TUI CHO XEM BỘ SƯU TẬP. CHO RINH IT CÁI VỀ MÀ CHỤP NA
..VV..VV

C

chungruou

lethanglong said:
Bộ thằng này xẽ hội đen wa' à> đù má mì> Tao báo công ang mỳ chết./ hứu hứu hứu Công an đến rùi>>>>>>>Chại ngai hok chớt. Ha ha ha Bị lừa. ke ke ke
nè ông ăn nói thô tục quá đi nói với anh cute vậy ah.Anh cute baby la thế đẹp trai là thế mà sao nói năng thế cơ chú.............hix :evil:

L

lethanglong

hix cái blixx tíc à. Sao em lại bênh thằng đó thế hả. Hok ợ anh hen à ka ka ka

D

diennang

Re: hì

believeme38 said:
rongconkoduoi said:
bảo này:
4_trẻ con quá
đây không phải khoe mà chỉ mún mọi người bít mẹt thui
1 nếu ko kó mụn thì đẹp đúng khong? chẳng qua hắn học hành đêm nhìu quá nên mụn nóa mọc còn mụn ai chẳng kó ;)
2. e hèm đấy là chụp ảnh chẳng lẽ bạn hkông thấy nhìu người chụp ảnh cũng đem những tài sản quý giá ra đấy ứ.Mọi người không ai nghĩ đấy là khoe chỉ có bạn nghĩ thế thôi
3 chuyện đóa là chuyện gì? bạn nói rõ hơn được không.Bạn nên nhớ đây là album ảnh mọi người thích đưa ảnh lên thì là quyền của họ ok bạn ko thik bạn có thể ko xem :)
4. bạn nói hành động trẻ kon hay mẹt trẻ kon.Nếu là hành động thì tôi nghĩ chẳng có gì trẻ kon ở đây cả.Còn nếu là mẹt thì trẻ kon thiệt
he nhin nhe? nhay` nhua , mang tien ra khoe nua moi nuc cho* , may dong bac le? lam chuyen , mo mat vao nghe an han bam` chet to? , cam kiem nhu cai cui` suc mia ;))

C

chung2481989

ghê ghê
anh cute à thằng này nhìn ko bê đê thì hơi phí haha
cái mặt thì đầy tiền án chán đầy tiền sự
ko phải thằng lưu manh thì cũng là lạ ahha
pà kon thấy tui nói đúng hok?????

L

lovelydoll

Sao có mấy người ....thế nhỉ? album ảnh để người ta post ảnh ,muốn comment thì tìm lời lịch sự mà nói kòn không thì thui miễn ý kiến ,hết việc sao mà đi chê người,zùi không bít mình kó bằng người ta không?
anhcute ui kệ họ đừng del topic ^^

F

fugita

anh cutè ơi
trong chí tưởng tượng này nhé
ròoOm roòm, cao caO, lịt lảm, còn fải cuTè nữa chứ
háhá
:D chít rùi........kì Này là cháy mạng rùi hehe 8)
nhưng hok seO, anh cu tè zẫn zễ xương ( hok bàn zụ zung nhan à nhe)
hahaha......em cận thị :shock: .....nhìn ãnh Anh cutè roài em ......SiêU thị lun keke :lol:

Top Bottom