[lí 11] HỌC NHÓM

V

vipboy_2009

thông báo: ngày mai 26/7/2010 nhằm ngày ...... chúng ta sẽ họp nhóm buổi đầu tiên lúc 20h30'. trên yahoo, mong các bạn add đầy đủ nick các thành viên và onl đúng giờ để buổi họp dc thành công tốt đẹp.
Chào!

M

muoihaphanhtoi

cho mình tham gia vs
tên: chinh
nick yahu: canhruoichienmam
khi nào học nhóm dc cho mình biết tg cụ thể đi hjx

M

muoihaphanhtoi

các bạn có thể dời tg lại là 9h30 dc ko dzậy
mình phải đi học đến 9h30 mới dzề hjx

P

phuong10a3

cho mình tham gia vs
tên: chinh
nick yahu: canhruoichienmam
khi nào học nhóm dc cho mình biết tg cụ thể đi hjx

thông báo: ngày mai 26/7/2010 nhằm ngày ...... chúng ta sẽ họp nhóm buổi đầu tiên lúc 20h30'. trên yahoo, mong các bạn add đầy đủ nick các thành viên và onl đúng giờ để buổi họp dc thành công tốt đẹp.
Chào!

thời gian cụ thể đó bạn à

H

hongquangbh

cho tui tham gia vs mấy bạn;
Tên : Đào Hồng Quang
nick Yh: chang_lang_tu_19@ymail.com
càng sớm càng tốt nhe mấy bạn.............

N

nguyentuvn1994

Mình xin một chân nhá, nhưng chúng ta thảo luận về lý lớp 11 hay 12 vậy?

Họ&tên: Nguyễn Tú
nick yahoo: darlighter94

T

tutooo

có lẽ là cả 11 và 12 bạn ạ, nhưng chủ yếu là 94 nên chắc là chỉ có 11 thôi ^_^,, chắc có mỗi thằng hâm như mình mới học VL 11 + 12 cùng 1 lúc thôi nhỉ :))

H

hoyden_246

các bạn ơi cho to tham gia học lí với
nick của tớ là hoyden_246
khi nào có thông tin nhắc tớ với nha

H

hongquangbh

tui có ý kiến........... chúng ta học buổi gì củng được nhưng đừng học buổi tồi nhe mấy bạn............. hoc buổi chiều cũng dc.......... à mà bạn nói nick 0f mình là chang_lang_tu_19@ymail.com ko phải là nick yh hả............ bạn add thử dj rùi pik.............. =))

C

chocon.dog

tui có ý kiến........... chúng ta học buổi gì củng được nhưng đừng học buổi tồi nhe mấy bạn............. hoc buổi chiều cũng dc.......... à mà bạn nói nick 0f mình là chang_lang_tu_19@ymail.com ko phải là nick yh hả............ bạn add thử dj rùi pik.............. =))
ko pải bạn onl buổi tối đây sao
còn nick của bạn, mình biết rồi, mình cũng có xài loại ni mà:D

H

hongquangbh

hj bạn ơi thông cảm.............. buổi tối hiếm khi mình onl lắm................ năn nỉ lun học buổi sáng trưa hay chièu gì đi mấy bạn............ tội nghiệp mình mờ...........@@

V

vipboy_2009

hj bạn ơi thông cảm.............. buổi tối hiếm khi mình onl lắm................ năn nỉ lun học buổi sáng trưa hay chièu gì đi mấy bạn............ tội nghiệp mình mờ...........@@
các bạn ơi! buổi học tiếp của chúng ta sẽ bắt đầu vào lúc 20h ngày 01/08/2010(chủ nhật)
có một số chú ý:
-các bạn có thắc mắc gì hãy sọan bài trước trong máy, lúc học chúng ta chỉ việc copy ->tránh mất thời gian để học được nhiều hơn
-các bạn onl đúng giờ để mời 1 lần, tránh trường hợp vô sau, mời lại không được

còn 1 số bạn yêu cầu buổi chiều:
do tình hình chung là các bạn rảnh buổi tối-cả mỉnh nữa @};-:D
nên sẽ được tổ chức vào buổi tối
chào!

Last edited by a moderator:
T

thu07102010

cho mình tham gia nữa
họ tên :lê linh nhi
nick: cobevuituoi_cobevuituoi78
cho hỏi mấy giờ mà học ở đâu vậy mấy bạn