lehoanganh007 đâu roài?

N

nguyenanhtuan1110

Bên trên đã có TOPIC trao đổi của mem rồi nên mọi TOPIC đc tạo không liên quan j` đến Hóa sẽ bị khóa.

L

lehoanganh007

hura90 said:
thoai đc
hok ai biết cũng hok sao
tổng sỉ vả ở đây cũng đc
HA kia.............. L-)
bịa đặt nó vừa vừa thôi nhá
tui nói thía bao giờ hử X( ......láo toét........đồ..............ba hoa.... X( ..........gian trá. X( ......... nói ko biết ngượng cái mồm X( .....con trai gì mà đặt điều khủng khiếp..........ông thik tui đanh đá chứ gì............dc tui đanh đá cho ông xem........làm gì ông kia chứ mà ông bôi bác tui thế hử.....................náo toét.............bịa đặt X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(
huuuuuuu*`````````````bực mình wá..............chẳng lẽ giờ tui đối xử với ông zống như điều ông bịa đặt với mọi người.............. X(
chời bản chất mình hiền lành thế này mà ông ý làm cho biến thái hết cả roài :(( :((
ôi kinh quá
sợ nắm rồi
vào tận nhà mình để tìm giết
hic
xin lỗi bà
tui trêu bà tí thôi
ai bít dc
hic
cho xin lỗi
kinh thế
bịa đặt ji đâu , tui nói đùa trêu bà thôi mà
xin lỗi ná :(
hic

L

lehoanganh007

hura90 said:
heocondangyeu said:
hjx
cóa chiện rỳ thía
bìn tĩnh ná
HA nà bạn thân của tui
hjx
cóa rỳ thì từ từ rải quyết ná
tui nghĩ chỉ nà hỉu lầm thui(^.^)
hic
hiểu lầm cái nỗi gì bà nà bạn thân hử về nói với ông ý nhá
ông ý
quá đáng
bịa đặt
bảo với mọi người rằng tui nhắn tin dọa ông ý tát ông ý vêu mồm...............trong khi đó tui có nói gì đâu................ông ý tự dưng bảo tui đanh đá......tui chỉ nhắn tin hỏi ông ý" gì đây".........thế mà ông ý đi rêu rao tui này nọ X( ..............chời.........tui mà tát đc ông ý như ông ấy nói nhẩy.. X(
bà bảo ức hok?
tự nhiên mình mang tiếng xấu :(( :((
tôi nói thế là trêu bà thôi
nói xong tui để cái icon :p này còn ji
bà nói tui ji mà ghê thế

----------------------------------------
mất hết cả hình tượng của mod box hóa như mình còn đâu :(( :(( :((

T

thanhhai12a2

hj` đụng zô con gái là khổ thế đó HA ah
hehehe lo mà xin lỗi người ta đi, lần sau cứ thế mà phát huy :))

M

mylovemai

thế à??oái,,,,,,,,,,,,,,,,,,hoàng anh ơi??
à những bạn đã được quả của rinh quà với học mãi ơi bạn đã được những quà gì rồi??bảo tớ với ?à mà đưng bảo tớ đọc lại hướng dẫn nhé vì tớ muốn biết chính xác các cậu được những gì cơ??

D

dadaohocbai

Hơn bà!!!Tảo hôn còn nói anh em!!!Bà có hôn ước với cái thằng trong ảnh kia rồi hả???

Top Bottom