lehoanganh007 đâu roài?

H

hura90

M

mylovemai

oái...........có chuyện gì mà kinh tởm thế như hình sự ý...............oái,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

M

mylovemai

oái anh làm gì mà máu thế.,....hỏi tí thôi mà có spam đâu ....oái,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,thôi chán quá chào anh//////...

H

hura90

thoai đc
hok ai biết cũng hok sao
tổng sỉ vả ở đây cũng đc
HA kia.............. L-)
bịa đặt nó vừa vừa thôi nhá
tui nói thía bao giờ hử X( ......láo toét........đồ..............ba hoa.... X( ..........gian trá. X( ......... nói ko biết ngượng cái mồm X( .....con trai gì mà đặt điều khủng khiếp..........ông thik tui đanh đá chứ gì............dc tui đanh đá cho ông xem........làm gì ông kia chứ mà ông bôi bác tui thế hử.....................náo toét.............bịa đặt X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(
huuuuuuu*`````````````bực mình wá..............chẳng lẽ giờ tui đối xử với ông zống như điều ông bịa đặt với mọi người.............. X(
chời bản chất mình hiền lành thế này mà ông ý làm cho biến thái hết cả roài :(( :((

H

heocondangyeu

hjx
cóa chiện rỳ thía
bìn tĩnh ná
HA nà bạn thân của tui
hjx
cóa rỳ thì từ từ rải quyết ná
tui nghĩ chỉ nà hỉu lầm thui(^.^)

H

hura90

heocondangyeu said:
hjx
cóa chiện rỳ thía
bìn tĩnh ná
HA nà bạn thân của tui
hjx
cóa rỳ thì từ từ rải quyết ná
tui nghĩ chỉ nà hỉu lầm thui(^.^)
hic
hiểu lầm cái nỗi gì bà nà bạn thân hử về nói với ông ý nhá
ông ý
quá đáng
bịa đặt
bảo với mọi người rằng tui nhắn tin dọa ông ý tát ông ý vêu mồm...............trong khi đó tui có nói gì đâu................ông ý tự dưng bảo tui đanh đá......tui chỉ nhắn tin hỏi ông ý" gì đây".........thế mà ông ý đi rêu rao tui này nọ X( ..............chời.........tui mà tát đc ông ý như ông ấy nói nhẩy.. X(
bà bảo ức hok?
tự nhiên mình mang tiếng xấu :(( :((

H

heocondangyeu

hjx
thiệt hả
được roài
pà cứ để đó cho tui , tui sẽ xử hắn giúp choa
hjx
hem ngờ neochan nại làm những chuyện thía này
hjx
thất vọng(T.T)

H

hura90

hơ hơ
cám ơn pà....cảm động quá
từ nãy giờ mắng ông ý mà nóng cả mặt........tức quá

H

heocondangyeu

thui mừ
đừng khóc nữa
tui sẽ giúp pà
nhưng pà phải kể mọi chuyện từ đầu choa tui , tui hỉu rùi thì mới giúp được chớ(^.^)

Top Bottom