Lễ trao giải cuộc thi cặp đôi voil2

S

seta_soujiro

CĐHM dienlenmat&son_9f_ltv

góp vui tý chớ nhẩy..........................................

E

echcon_lonton_dihoc

kết quả

picture.php

đây là giây phút hồi hộp nhất

ech xin vào thẳng lun chủ đề đó là công bố số điểm và cặp đôi đoạt giải cuộc thi cặp đẹp đôi nhất diễn đàn học mãi voil2.
mọi ng cố gắng nhìn nhá.thông cảm cho ếch.ech làm 4h được đó(thank chị phalaibuon)

phần thi ảnh:

picture.php

phần thi nhịp đập trái tim:

picture.php

phần thi tìm 1 nửa mỗi đôi được cộng 10 điểm

tổng điểm sau 3 phần thi của mỗi đôi là

doigiaythuytinh và pntnt :123,25 điểm

son_9f_ltv và dienlenmat :125.4điểm

thienthan74 và phamminhkhoi :133.5 điểm

picture.php

vậy cặp đôi đẹp nhất diễn đàn học mãi là cặp đôi thienthan74 và phamminhkhoi
họ sẽ nhận được danh hiệu " forever one love" cùng với 80k cộng vào tài khoản của 2 người sau 7 ngày.

tiếp theo là dành cho mem may mắn.

tổng số phiếu dự đoán dành cho đôi thienthan74 và phamminhkhoi là 31

traitimbang_3991 và hoangthaonam93 dự đoán gần đúng nhất số người dự đoán giống bạn là 30
chênh lệch 1.
vì vậy mỗi bạn sẽ nhận được 10k tiền thưởng
chúc các bạn lun vui vẻ và hạnh phúc

vâng.ếch nghĩ.đây là món quà sinh nhật lớn nhất,1 niềm vui bất ngờ của các box 9x yêu nói riêng và của tất cả các mem diễn đàn học mãi nói chung dành tặng cho thienthan74 và phamminhkhoi.

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ và tình yêu mãi bền chặt,sống mãi với thời gian
chúng ta mở tiệc ăn mừng nào.

Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ cuộc thi suốt thời gian qua.
chúc mọi người may mắn,thành công trên con đường mình đã chọn và tiếp tục ủng box 9x yêu các bạn nhé .^^

picture.php

[thienthan74,phamminhkhoi 2 ng ở đâu vậy.
xin phép được phỏng vấn cảm nghĩ của 2 như thế nào và 2 người mún chia sẻ với các mem không ạ ?_?

Last edited by a moderator:
P

phamminhkhoi

Oh đậu rồi à :M04:

Cảm xúc thế nào á ? thế này này :M04::M039::M038::M059::Mjogging:

D

duchuy1999

Ơ, em dự đoán 32 thì lại trượt ạ????????????Hây là tính người có số gần nhất ít hơn?

S

starfish_blue_sea

Nhiệt liệt chúc mừng cho các cặp đôi, dù được giải hay không. Các bạn đã rất cố gắng hoàn thành tốt phần thi của mình. Các bạn đều là những cặp đôi đẹp của diendan.hocmai.vn :D

Và đặc biệt chúc mừng cặp đôi thienthan74 và phamminhkhoi. Hôm nay là ngày 24/8, một ngày đặc biệt ý nghĩa đối với họ (ngày sinh nhật của cả 2^^ và cũng là ngày cưới luôn=))), nên em muốn làm 1 cái gì đó tặng 2 người ;)

..........
Sau nhiều hồi suy đi tính lại, em đã liên lạc với ban nhạc Westlife - khách mời thường trực của các chương trình lớn trên Hocmai :)). Tuy nhiên do công việc bên Ireland quá bận nên ban nhạc không thể đến được. Họ rất xin lỗi và gửi tới em 1 cuộn băng ghi âm bài hát họ dành cho cuộc thi. (Bài này ý nghĩa lắm đó :x mọi người ạ)

Nothing's gonna change my love for you

[YOUTUBE]4PcI_xqayuw&feature[/YOUTUBE]

Mong các cặp đôi sẽ mãi như bài hát này nhé:-*

.......................

Để chương trình thêm phần náo nhiệt, xin mời khách mời của cúng ta- ca sĩ Trần Tuệ Lâm - Kelly Chen trình bày bài Love paradise
[YOUTUBE]PJKGcPqUD5c[/YOUTUBE]​

Cuối cùng là ca sĩ Fiona Fung với A little love

[YOUTUBE]PyciB6p3dds&feature[/YOUTUBE]​

T

traitimbang_3991

đoán bừa hem ngờ lại giựt đc 10k........nhưng 10k đó làm gì bi giờ?????????? chúc mừng mấy bạn ha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ước gì mỳk cũng coas đôi nhỉ**************************** khâm phục họ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thienthan74

ôi! đậu roài đậu roài.......chồng iu ơi... đậu rồi kìa... món quà sinh nhật quà cưới ý nghĩa :x

I

iamwinner

CDHM doigiaythuytinh và pntnt 34..................................................................................

Top Bottom