LỄ THÀNH HÔN: nguyenthuhuong0808 & nhoc_bi96

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenthuhuong0808

@muathu : Có ta đêy nà :)):)):))

ĐOán xem mục đích của quét đình này là giề ;;);;)

:">
bà này lăng nhăng quá
có phiphikhanh rồi mà còn đi tán tôi với lại muathu
@phiphikhanh : người ngoại tình là vợ ông thì đúng hơn đó
người ta có tán vợ ông đâu
toàn vợ ông tán người ta
^^!
trông vợ cẩn thận nhá
chắc bả chán ông rồi đó

N

nguyenthuhuong0808

Rất đơn giản , chúng ghen tị vs sư đâmf ấm hạnh phúc của gia đình vk_ck ta nên tổ chức để trêu ngươi chúng ta ý vk , quan tâm chúng làm j`
^^!
tại sao anh ý lại có thể ko quan tâm khi mà anh ý là bạn tui
là biết ko?
muathu là người yêu cũ của tôi đó
tôi nói ra vì tôi đâu có sợ,
tôi có chồng rồi nhưng tôi ko ngoại tình như vợ ông
^^!

P

phiphikhanh

Rứa hở , gia đình này mắn để gớm , mới cưới sáng nay đã có mấy đứa con , mấy đứa cháu rồi .
Đôi vk_ck này ăn cơm trước kẻng:))=))

N

nguyenthuhuong0808

Thật nhại quá mình đến muộn, tại mình đi học từ sáng giờ mới về
Không biết còn gì cho mình dự tiệc ko nhỉ:D:D
Dù sao cũng chúc hai bạn hạnh phúc, tới răng long đầu bạc luôn@};-:x:x
Sorry, mình vội quá quên đem quà rùi............
tiệc đã tàn đâu bạn ơi............
còn xơi mới tàn tiệc

M

minhtuyenhttv

tôi có những hai thằng con trai, ông chúc thằng nào...................
nó chúc con đấy :)), nhưng con ko thèm đếm xỉa đến nó đâu hô hô; con có vài điều mún nói ạ
- Hôm nào kon cũng thăk măk sao ba má ko về ở cùng nhau nhỉ ;;) nhìn thấy mấy ng` kia tíu tít mà kon ghét quá :)) dù ba đi làm xa, nhâu nhâu mới zề một lần nên con ở nhà vs má, má " bảo con làm, má chăm con học" (khí khí) bi h má vs ba wedding con mừng lắm í, mừng nhất là từ nay kon ko bị thằng thienthantrongdem nó cười nữa(thối mũi mất), đáng lí ra con tổ chức nhưng mà hôm nay đường dây cápp quang bị đứt nên con ko lên được(chờ 8h8' tối) may mà má con nhanh trí nên mọi vc vẫn suôn sẻ và tốt đẹp, con chúc hai ng` mãi mãi hạnh phúc và vì lí tưởng ganh ghét cao đẹp của chúng ta con quyết tâm phấn đâu để được nh] nhà bên ấy
con xin hết và trân thành cảm ơn những ai đã đến dự hun lễ of ba má con

M

marucohamhoc

xin lỗi mọi người, Maruco đến muộn, ko biết đã ăn uống gì chưa nhỉ?^^
nhìn các bạn vui vẻ hạnh phúc, mình hơi buồn vì già đầu hơn mà ko bằng các bạn tuổi còn thanh xuân, ai cũng có đôi, hihi
nhân dịp lễ thành hôn của 2 bạn à quên, 2 em, chị chúc 2 em luôn vui vẻ, hạnh phúc bên nhau đến đầu bạc răng long, sinh được nhiều con ngoan trò giỏi, cháu ngoan Bác Hồ( éc, chúc hơi xa, hì hì), có ai có ý định đi tuần trăng mật ở Hà Tĩnh ko thì mình sẽ là hướng dẫn viên cho

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom