Cuộc sống Lấy gốc hóa 8.

Bảo Phạm Trọng

Học sinh
Thành viên
12 Tháng ba 2022
53
36
26
16
Nghệ An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em cần 1 a/c hoặc 1 bạn nào đó dạy giúp e môn hóa lấy gốc 8 ạ, em cảm ơn. ( e sẵn sàng trả phí nếu thật sự chất lượng và dễ hiểu ạ, có thể trao đổi cụ thể hơn trước khi dạy, nhắn tin bên facebook ạ ) em cảm ơn

Last edited:

Marcco

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng sáu 2022
394
1,273
116
Nghệ An
Nghệ An
em cần 1 a/c hoặc 1 bạn nào đó dạy giúp e môn hóa lấy gốc 8 ạ, em cảm ơn. ( e sẵn sàng trả phí nếu thật sự chất lượng và dễ hiểu ạ, có thể trao đổi cụ thể hơn trước khi dạy, nhắn tin bên facebook ạ ) em cảm ơna tuy
Bảo Phạm Trọngib anh nhé a tuy ko quá giỏi nma cx ẫm đc giải ba huyện=))) có j a chỉ cho ko lấy phí nhé huhu

• Haha
Reactions: No Hope ツ

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
em cần 1 a/c hoặc 1 bạn nào đó dạy giúp e môn hóa lấy gốc 8 ạ, em cảm ơn. ( e sẵn sàng trả phí nếu thật sự chất lượng và dễ hiểu ạ, có thể trao đổi cụ thể hơn trước khi dạy, nhắn tin bên facebook ạ ) em cảm ơn
Bảo Phạm TrọngCòn cần hỏi bài thì ghé box Hoá nha em. :D Và cácbạn @thuyduongne113 @thanhwill @The Ris @Maltose mạch nha nữa nha

thuyduongne113

Cựu TMod Hóa
Thành viên
26 Tháng tám 2021
1,369
1,660
216
Bình Định
Viện dầu và cây có dầu
Bảo Phạm TrọngBạn tham khảo 1 vài BT Hóa ôn lớp 8 có lời giải tại đây nha: Ôn tập Hóa 8
Bạn còn thắc mắc hay có BT hóa cần giải chi tiết hay trao đổi cách giải thì tại mục Đăng bài nhan -> môn Hóa nhé ^ ^

• Like
Reactions: congchuatuyet204
Top Bottom