Vật lí Lắng nghe và trao đổi cùng thành viên

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)

ctg357

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng năm 2017
899
648
154
21
Thái Bình
Vô hạn
  • Like
Reactions: Dương Minh Nhựt

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
22
Du học sinh
Foreign Trade University

Dương Minh Nhựt

Cựu Phó nhóm Vật lí
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
2,299
4,069
546
24
Cần Thơ
Đại Học Cần Thơ

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
22
Du học sinh
Foreign Trade University
Dự đinh thì chưa có thời gian cụ thể em ơi, còn topic 11 và chuyên sâu về gì nữa ấy em
em thấy cứ mở topic ôn tập theo các bài học or chương của lớp 11 để mn nắm vững kiến thức và có thêm các bài tập, tài liệu,... rồi ...

HoaiBao0912

Học sinh
Thành viên
1 Tháng tám 2018
65
24
21
22
Long An
THPT Đức Hoà
Làm lý thuyết với bài tập cơ bản + khó + max khó đi anh :D

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Xin chào các bạn, hôm nay mình lập topic này nhằm để muốn biết các nhu cầu hiện tại của các bạn thật sự cần về vấn đề gì, và điển hình các bạn cần những tài liệu gì để mình có thể hỗ trợ các bạn được tốt nhất có thể nhé <3
- Trong thời gian sắp tới các bạn có muốn box triển khai những gì? minigame gì? event gì nữa không? Và đặc biệt các tài liệu thuộc mảng kiến thức nào?
- Và tại topic này trong các topic học tập bên dưới mình có thể hỗ trợ các bạn, nên các bạn có thể lựa chọn các topic bên dưới để mình có thể hỗ trợ các bạn:
+ Tất cả chương trình vật lí 12 bao gồm bài tập, lý thuyết, các phương pháp tính nhanh, casio vật lí. Các bạn cứ yêu cầu mình đảm bảo sẽ đáp ứng được hết về vật lí 12.
+ Các chương trình về lí 11 bao gồm bài tập, lý thuyết, các đề kiểm tra.
+ Các chương trình về lí 10 bao gồm bài tập, lý thuyết, các đề kiểm tra.
+ Các đề thi hsg chẳng hạn.
+ Các đề thi THPT QG có đáp án và lời giải chi tiết.

P.s: Ngoài ra các bạn còn có thể đề xuất thêm nhé. Các bạn cứ đóng góp về box tại topic này luôn nhé <3
Em nghĩ nên có topic dành cho THCS. À mà cái này giống của box Văn quá !!!

elisabeth.2507

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
536
582
156
21
Nghệ An
THPT DC2
okay để anh xem có cần ai 11 không đã, anh sẽ triển khai theo số đông :v
a ơi lập topic lí 11 đi ạ. tổng hợp kiến thức theo từng phần rồi để các bạn thành viên trao đổi kiến thức, học hỏi nhau để nắm vững kiến thức. rồi ra bài tập tăng dần theo mức độ ạ

nguyễn nhất mai <Yến Vy>

Trùm vi phạm
Thành viên
19 Tháng mười hai 2017
2,031
2,280
389
Hưng Yên
trường học là chs
Xin chào các bạn, hôm nay mình lập topic này nhằm để muốn biết các nhu cầu hiện tại của các bạn thật sự cần về vấn đề gì, và điển hình các bạn cần những tài liệu gì để mình có thể hỗ trợ các bạn được tốt nhất có thể nhé <3
- Trong thời gian sắp tới các bạn có muốn box triển khai những gì? minigame gì? event gì nữa không? Và đặc biệt các tài liệu thuộc mảng kiến thức nào?
- Và tại topic này trong các topic học tập bên dưới mình có thể hỗ trợ các bạn, nên các bạn có thể lựa chọn các topic bên dưới để mình có thể hỗ trợ các bạn:
+ Tất cả chương trình vật lí 12 bao gồm bài tập, lý thuyết, các phương pháp tính nhanh, casio vật lí. Các bạn cứ yêu cầu mình đảm bảo sẽ đáp ứng được hết về vật lí 12.
+ Các chương trình về lí 11 bao gồm bài tập, lý thuyết, các đề kiểm tra.
+ Các chương trình về lí 10 bao gồm bài tập, lý thuyết, các đề kiểm tra.
+ Các đề thi hsg chẳng hạn.
+ Các đề thi THPT QG có đáp án và lời giải chi tiết.

P.s: Ngoài ra các bạn còn có thể đề xuất thêm nhé. Các bạn cứ đóng góp về box tại topic này luôn nhé <3
có topic ôn thi vào 10 chuyên lý k a
e tham gia

• Like
Reactions: Dương Minh Nhựt
Top Bottom