Hỏi-Đáp làm thể nào để xóa bài viết của mình đã đăng lên HMF

Uyên Phan731

Học sinh
Thành viên
16 Tháng chín 2021
152
109
21

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
444
2,960
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
Mọi người cho em hỏi làm thể nào để xóa bài viết của mình đã đăng lên ạ. Dù mình đã nhấn vào report bài viết rồi mà bài viết vẫn còn i nguyên và không bị xóa đi ạ.:>(
Uyên Phan731Thành viên thường thì sẽ ko được tự xoá bài viết ấy nên cách tụi mình thường dùng là "báo cáo" - "Report" nhờ các BQT xoá hộ.
Nhưng xoá hay không thì phụ thuộc vào quyết định của BQT nữa. :>(
Dị nên nếu bài viết của bạn sau khi báo cáo mà vẫn không được xoá thì nghĩa là BQT không đồng ý xoá (hoặc là họ bận quá nên chưa xem qua yêu cầu của bạn á)

• Like
Reactions: Uyên Phan731

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,341
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Mọi người cho em hỏi làm thể nào để xóa bài viết của mình đã đăng lên ạ. Dù mình đã nhấn vào report bài viết rồi mà bài viết vẫn còn i nguyên và không bị xóa đi ạ.:>(
Uyên Phan731Mình đã xem xét report của bạn. Để bạn rõ hơn thì những bài viết nào không vi phạm nội quy của HMF sẽ không được xóa. Tất cả những bài hỏi, bài thảo luận, bài trả lời đều góp phần làm phong phú nội dung trên diễn đàn, thế nên bạn có report thế nào thì nó cũng sẽ không được xóa. Bạn nhận được câu trả lời, bạn ok. Nhưng người sau này search thông tin đó và cần giải đáp, họ cũng cần câu trả lời, nếu nó đã xóa, câu trả lời họ cần sẽ ở đâu? Nội dung ở đây không những phục vụ mục đích ngắn hạn mà còn phục vụ tương lai dài hạn. Mong bạn hiểu và không báo cáo như thế nữa. Cảm ơn bạn.

Uyên Phan731

Học sinh
Thành viên
16 Tháng chín 2021
152
109
21
À vâng ạ tại 2 bài đăng vừa rồi em muốn report vì có một số lỗi như bị sai đề ấy ạ. Và tất cả những bài hỏi, bài thảo luận, bài trả lời đều góp phần làm phong phú nội dung trên diễn đàn, vậy thì BQT sẽ ko xóa mà giữ lại thì đều oke hết ạ. Em thì không có vấn đề gì mấy. Cảm ơn BQT của HMF đã nhắc nhở em nhé.:Tonton1

• Love
Reactions: S I M O

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,341
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
À vâng ạ tại 2 bài đăng vừa rồi em muốn report vì có một số lỗi như bị sai đề ấy ạ. Và tất cả những bài hỏi, bài thảo luận, bài trả lời đều góp phần làm phong phú nội dung trên diễn đàn, vậy thì BQT sẽ ko xóa mà giữ lại thì đều oke hết ạ. Em thì không có vấn đề gì mấy. Cảm ơn BQT của HMF đã nhắc nhở em nhé.:Tonton1
Uyên Phan731Nếu là lỗi sai đề thì em có thể báo cáo để BQT sửa lại theo ý em nè, không có vấn đề gì đâu nhé ^^

Top Bottom