Tâm sự Làm sao đây?

Thùy TThi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng chín 2018
1,302
1,229
176
Thái Nguyên
THPT Phổ Yên
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi và bạn thân học cùng lớp. Từ lớp 10 tôi thấy nhỏ hay vào trang cá nhân của ai đó rồi cười trộm. Thực sự tôi không biết người đó là ai cả. Đến cuối năm lớp 10 thì một bạn cùng khối theo đuổi tôi. Tôi cũng hơi thích cậu ấy nên đồng ý... Và đến giờ đã gần 5 tháng yêu nhau rồi... Nhưng tôi phát hiện ra người bạn thân tôi thích lại là người yêu tôi hiện tại. Tôi thật sự không muốn mất tình bạn này... Tôi nên làm gì đây???
P/s: Mình hỏi thay một BFF, bạn ấy không có tài khoản trên diễn đàn

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Tôi và bạn thân học cùng lớp. Từ lớp 10 tôi thấy nhỏ hay vào trang cá nhân của ai đó rồi cười trộm. Thực sự tôi không biết người đó là ai cả. Đến cuối năm lớp 10 thì một bạn cùng khối theo đuổi tôi. Tôi cũng hơi thích cậu ấy nên đồng ý... Và đến giờ đã gần 5 tháng yêu nhau rồi... Nhưng tôi phát hiện ra người bạn thân tôi thích lại là người yêu tôi hiện tại. Tôi thật sự không muốn mất tình bạn này... Tôi nên làm gì đây???
P/s: Mình hỏi thay một BFF, bạn ấy không có tài khoản trên diễn đàn
Nhờ 2 anh chị @Tóc Xoăn@Răng Khểnh tư vấn cho chị ấy với ạ... :<

• Like
Reactions: Nguyenngocthuyduong

Răng Khểnh

Luôn luôn lắng nghe
Cố vấn chuyên môn
16 Tháng mười một 2018
102
296
36
Ôi chao lại đi hỏi dùm thế này, kêu bạn em tạo luôn một tài khoản đi em, có gì mọi người tâm sự với bản gốc luôn.

Gửi bạn ấy ơi, các em đã công khai tình cảm - bố cáo giữa thanh thiên bạch nhật rồi, tận những 5 tháng mà em và bạn thân vẫn giữ mối quan hệ tốt thì có sao đâu em nhỉ. Dù là tình bạn hay tình yêu, hãy đối xử với nhau thật chân thành thì sẽ bền lâu em ạ. Hãy luôn chân thành.:MIM16

Thùy TThi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng chín 2018
1,302
1,229
176
Thái Nguyên
THPT Phổ Yên
Ôi chao lại đi hỏi dùm thế này, kêu bạn em tạo luôn một tài khoản đi em, có gì mọi người tâm sự với bản gốc luôn.

Gửi bạn ấy ơi, các em đã công khai tình cảm - bố cáo giữa thanh thiên bạch nhật rồi, tận những 5 tháng mà em và bạn thân vẫn giữ mối quan hệ tốt thì có sao đâu em nhỉ. Dù là tình bạn hay tình yêu, hãy đối xử với nhau thật chân thành thì sẽ bền lâu em ạ. Hãy luôn chân thành.:MIM16
Nhưng chỉ yêu thầm chứ không có công khai ạ

Răng Khểnh

Luôn luôn lắng nghe
Cố vấn chuyên môn
16 Tháng mười một 2018
102
296
36
Nhưng chỉ yêu thầm chứ không có công khai ạ
Khi đã yêu nhau thì mình đừng quan trọng việc yêu thầm hay công khai nha em! Điều quan trọng hơn mà mình cần suy nghĩ đó là chúng ta yêu nhau thì có làm cho nhau tốt hơn hay không? Có học khá hơn hay không? Có sống tích cực hơn hay không? Răng Khểnh chúc hai bạn của em có một tình yêu tích cực nhé!
Ráng lên nào;););)

Top Bottom