Kết bạn Làm quen

Nguyễn Như Tuyết

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng mười một 2017
706
837
126
Bình Định
THCS Hoài Xuân

Rose Best

Học sinh
Thành viên
20 Tháng mười hai 2018
85
87
21
Khánh Hòa
Trường THCS Võ Thị Sáu
Dạ em biết là kết bạn với ai không quan trọng, chị và em cũng là bạn với nhau, là chị là em kết bạn với nhau. Nhưng em chỉ muốn hỏi thử để xem sao thôi ạ. Để có gì hỏi tình hình nhau thì rõ hơn thôi chị @Nguyễn Như Tuyết ạ! Dạ vậy chị @Nguyễn Như Tuyết ơi! Chị có còn giữ lại đề thi môn Toán lớp 7 năm chị không ạ? Nếu còn thì chị có thể chụp giùm em bài toán hình năm đó được không ạ?

Play with me

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2018
799
724
121
21
Quảng Ninh
THPT Cẩm Phả
Oh, thành viên mới, xin lỗi vì bây giờ mới làm quen đc vì anh vừa thi xong. Anh tên Trung, 2k2 ở Quảng Ninh

Nguyễn Như Tuyết

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng mười một 2017
706
837
126
Bình Định
THCS Hoài Xuân
Dạ em biết là kết bạn với ai không quan trọng, chị và em cũng là bạn với nhau, là chị là em kết bạn với nhau. Nhưng em chỉ muốn hỏi thử để xem sao thôi ạ. Để có gì hỏi tình hình nhau thì rõ hơn thôi chị @Nguyễn Như Tuyết ạ! Dạ vậy chị @Nguyễn Như Tuyết ơi! Chị có còn giữ lại đề thi môn Toán lớp 7 năm chị không ạ? Nếu còn thì chị có thể chụp giùm em bài toán hình năm đó được không ạ?
trường chị không làm có đề làm bài làm thẳng vào bài thi luôn nên chị không chụp được

Rose Best

Học sinh
Thành viên
20 Tháng mười hai 2018
85
87
21
Khánh Hòa
Trường THCS Võ Thị Sáu
Chào bạn @nhi1234 ! Cho mình hỏi bạn thi HKI xong chưa nhỉ???

Em xin chào các anh chị @Nguyễn Như Tuyết ;@Play with me ;@Tiểu Linh Hàn!:rongcon12 Em chúc các anh chị cùng gia đình có một mùa giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc và tràn ngập niềm vui nha!

trường chị không làm có đề làm bài làm thẳng vào bài thi luôn nên chị không chụp được
Dạ vâng ạ. Em cảm ơn chị nhiều lắm ạ.

Last edited by a moderator:

Rose Best

Học sinh
Thành viên
20 Tháng mười hai 2018
85
87
21
Khánh Hòa
Trường THCS Võ Thị Sáu
Top Bottom