Kết bạn Làm quen

Status
Không mở trả lời sau này.

Trịnh Việt Cường

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng mười 2017
47
22
6
21
Hải Dương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào mọi người, mk là mem mới, lí do mk đăng chủ đề này là vì mk muốn làm quen với mọi người ( như tên chủ đề) và giới thiêu nhau nghe
Và ai cmt dưới này sẽ được hỏi mk 3 câu hỏi ( hỏi gì cũng được), mk sẽ trả lời thật lòng

• Like
Reactions: Khánh Linh.

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Xin chào mọi người, mk là mem mới, lí do mk đăng chủ đề này là vì mk muốn làm quen với mọi người ( như tên chủ đề) và giới thiêu nhau nghe
Và ai cmt dưới này sẽ được hỏi mk 3 câu hỏi ( hỏi gì cũng được), mk sẽ trả lời thật lòng
Chào em, chắc em là học sinh mới, em làm quen được với nhiều bạn ở diễn đàn chưa? Em cảm nhận như thế nào về các bạn trên diễn đàn? :D

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Chào em, chắc em là học sinh mới, em làm quen được với nhiều bạn ở diễn đàn chưa? Em cảm nhận như thế nào về các bạn trên diễn đàn? :D
Các bạn rất nhiệt tình ạ:)

Trịnh Việt Cường

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng mười 2017
47
22
6
21
Hải Dương

em vừa lập nick này nên chưa biết nhiều, có gì xin mọi người chỉ cho ạ. về làm quen thì em chưa quen được nhìu, có lẽ là em cần thòi gian. Em thấy các bạn trên này khá nhiệt tình, sôi động,....

Kyungsoo Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2017
1,087
984
131
Nam Định
THCS Tống Văn Trân
Bạn học lớp mấy và bạn thấy diễn đàn là nơi học tập như thế nào

Trịnh Việt Cường

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng mười 2017
47
22
6
21
Hải Dương
Bạn học lớp mấy và bạn thấy diễn đàn là nơi học tập như thế nào

mk lớp 10, còn bn? mk học trên hocmai.vn từ lâu rồi mà chưa đến đễn đàn, sau này mk mới biết diễn đàn. bồ mk có học trên diễn đàn nên lập nick học theo ^^"
theo mk thì, các bạn sôi động, hoạt bát, có 1 số người vui tính lắm ấy, nhiệt tình nữa

Kyungsoo Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2017
1,087
984
131
Nam Định
THCS Tống Văn Trân
mk lớp 10, còn bn? mk học trên hocmai.vn từ lâu rồi mà chưa đến đễn đàn, sau này mk mới biết diễn đàn. bồ mk có học trên diễn đàn nên lập nick học theo ^^"
theo mk thì, các bạn sôi động, hoạt bát, có 1 số người vui tính lắm ấy, nhiệt tình nữa
em lớp 8 ạ

Hg Jin

Học sinh
Thành viên
4 Tháng bảy 2017
130
84
31
Hà Nội
Ừ chào Cường nhé:D:D Cường học lớp mấy rồi nhỉ :v , mình học lớp 12 rồi, mình tên Hương. Rất vui khi làm quen với Cường :D:D

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược

Linh's Nguyễn's

Banned
Banned
5 Tháng mười 2017
185
244
36
Hà Nội
Hi anh, hân hạnh được làm quen
Mina thật nhiệt tính và thân thiện

Lanh_Chanh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng chín 2017
794
1,416
189
Nam Định
National Economics University
Hello mn,^^,mem mới nà,cho nhập hội làm quen với^^;)

Lanh_Chanh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng chín 2017
794
1,416
189
Nam Định
National Economics University
Mk hỏi mn nà,cơn gió nào đưa mn tới diễn đàn z^^:rolleyes::)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom