LÀM HỒ SƠ THI CÁC TRƯƠNG ĐH CÔNG AN VA QUÂN SỰ ??????

Thảo luận trong 'Tuyển sinh 2008' bắt đầu bởi shinichikudoii, 20 Tháng hai 2008.

Lượt xem: 1,453

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

LÀM HỒ SƠ THI CÁC TRƯƠNG ĐH CÔNG AN VA QUÂN SỰ ?

Mấy bác cho mình biết cách làm THỦ TỤC vá HỒ SƠ thi các trường ĐH thuộc các ngành CÔNG AN và QUÂN SỰ như thế nào ???( chi tiêt càng tốt) Cảm ơn các bác nhiều nha :)

2. nhungkc

nhungkc Guest

theo mình biết thì muốn thi 2 trường đó thi` tốt nghiệp phải loại Khá trở lên , trong 3 năm học cấp 3 hạnh kiểm luôn là tốt.....

3. nhungkc

nhungkc Guest

trước khi thi còn phải khám sức khỏe nữa

4. hoa*hong*tim

hoa*hong*tim Guest

Hik, mình năm nay cũng thi vào HV An Ninh. Theo mình được biết thì trước khi thi vào các trường khối quân đội và công an thì phải qua một đợt sơ tuyển. Tùy từng địa phương sẽ có thời gian sơ tuyển khác nhau, thường là từ ngày 1->30/3. Tốt nhất là bạn hỏi ở công an phường, quận, huyện.Còn phần hạnh kiểm và học lức thì tùy nơi sơ tuyển, còn để dự thi thi ko cần xét cái đó[/b]

5. love7655238

love7655238 Guest

trường này chỉ có con ông cháu cha được thi thui
    nghĩa là bố hoặc mẹ làm công an hay đại loại là nhu thê thì mới đựoc đăng kí thi
    trứoc khi thi lên tp khám sức khỏe
    lột trần

6. meohenls

meohenls Guest

năm nay mjnh cung thj an njnh
    bạn lên công an huyện or tỉnh mua hồ sơ roi về lam
    bao gồm sơ yếu lí lich.sau kho sét xong se kham suc khoe sau do dj thj hết
    ghét lam hồ so
    chay jay tờ mệt wa
    k nhất thiết bạn la hoc sinh khá ma chj can 3 môn ban thj k môn nao duói 6,5 la ok
    hacnh kiêm khá trở lên
    hoc luc tb tro lên
    va ry nua thj k rõ lắm hj

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted