làm gì khi người yêu đưa vô hotel

Status
Không mở trả lời sau này.
D

docthu101

ui da
nếu đã thích thì chiều
không thích thì làm vài điều lăng nhăng !
he he he
Nói chung là tự nhiên vào khách sạn làm cái khỉ gì chỉ cần nói em không thích chỗ đó là được, nếu họ có ý xấu thì nằng nặc đòi đi còn mình thì nằng nặc đòi không là ok, cùng lắm thì chia chân.....

H

hoachuoirung

ẹc như thế là có vấn đề rùi còn ji` nữa?
trời ko trăng ko sao mà như thế thì ..ko hỉu chít liền ..>"<
vì : BÁNH MỲ PHẢI CÓ PATE,ĐÀN ÔNG PHẢI CÓ MÁU DÊ TRONG NGƯỜI ma`
e hèm vì thế-->XX hãy cẩn thận với XY nha (nguy hiểm chít người đóa )^0^
hoachuoirung ( Hoa Chuối Rừng )^*^

M

media2

oe.................... kinh wa'..... vao` khach san ma` ko lam` gi` thi` vao` day' lam` gi` nhi? tui cung~ ko bit duoc nua~

L

lehung8x

dớ dẩn đã vào khách sạn rồi mà bảo ko bít nàm rì thì chẳng nhẽ toàn nà blindmen hay badman ko wé.

B

bonjour

váo khách sạn hả đi ngắm nghía xung quanh xem đặt bom ở chỗ nào thổi bay đời nó khách sạn đi
^^!

T

thanhtuan237

Em ơi đừng tin nó. Nó định âm mưu đấy. Lần đầu chắc ngại nên ko dám manh động. Lần 2 là chết ngay. Tóm lại là : Say no with XXX . yêu đàng hoàng thì vào công viên mà ngồi. Tâm sự thoải mái, chả ai quan tâm nhòm ngó ai đâu mà xấu hổ.

B

bonjour

thanhtuan237 said:
Em ơi đừng tin nó. Nó định âm mưu đấy. Lần đầu chắc ngại nên ko dám manh động. Lần 2 là chết ngay. Tóm lại là : Say no with XXX . yêu đàng hoàng thì vào công viên mà ngồi. Tâm sự thoải mái, chả ai quan tâm nhòm ngó ai đâu mà xấu hổ.
hơn nhau bao nhiu tuổi mà gọi tui là em vậy
ra công viên cũng dê được!!!

L

lovelydoll

bonjour said:
thanhtuan237 said:
hơn nhau bao nhiu tuổi mà gọi tui là em vậy
ra công viên cũng dê được!!!

Người này đang nói với chủ topic đó Bon ^^

L

lethanglong

thanhtuan237 said:
ông nài chỉ được cái nói đúng à
nghe ông này cóa vẻ từng trải quá ta

B

bonjour

7

7124119

ducanhjaa said:
ngươi yêu mình đưa vô khách sạn
lần đầu anh ý ko lam gì
vậy lần sau khi anh ấy đưa vô khách sạn mình có nên đồng ý ko?

đi luôn nếu bạn muốn...., có chuyện ji bạn chịu trách nhiệm chứ không phải ai khác....mà...Lần đầu kô làm ji ah? vậy chui dzo đó ngồi nhìn nhau xong rồi trả 100k rồi đèo nhau về ah? Cậu bạn ấy vui tính nhở.....

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom