làm bài tốt ko mọi người

X

xbadboy8x

phuongnhungbn said:
hjx, vừa đi thi về, ko biết mọi người làm bài có tốt ko , hy vọng ai cũng giống em , bịa đc kha khá :D
Àm! Anh cũng vừa đi ... về nè. Mà anh đi chơi! He he.

Woao! Phương Nhung đến từ Quê Hương Quan Họ uh! Ko biết hát Quan Họ thế nào nhưng mà anh thích có 1 bài ko nhớ được tên " Trên quê hương quan họ (i) Một làn nắng (i) cũng mang điệu dân ca..."

Thôi, sợ gì chứ! Lỡ trượt vỏ chuối thì ở nhà tập hát Quan Họ mai mốt thành ca sĩ hát Quan Họ thì lại chẳng gấp mấy! Nhỉ?!!
:mrgreen:

P

phuongnhungbn

í em ko biết hát cái đó :D ( em mờ cất giọng hát mọi người ko chạy hơi phí ) còn bài anh thick em cũng thích bài đó tên là gì nhỉ ?? úi wen mất roài

X

xbadboy8x

phuongnhungbn said:
í em ko biết hát cái đó :D ( em mờ cất giọng hát mọi người ko chạy hơi phí ) còn bài anh thick em cũng thích bài đó tên là gì nhỉ ?? úi wen mất roài
Đúng là con gái cứ thích suy nghĩ lung tung. Đến lúc nói thì lại nói "luẩn quà luẩn quẩn" :shock: :mrgreen:

X

xbadboy8x

Chà chà, trốn biệt tăm mấy chục năm nay rồi, giờ vẫn còn người đòi nợ nhao nhao như những ngày đầu thế này. Chậc! Chậc! Đúng là nhân tình thế thái ko thoát khỏi một chữ "nợ" :shock:

A

as

xbadboy8x said:
Chà chà, trốn biệt tăm mấy chục năm nay rồi, giờ vẫn còn người đòi nợ nhao nhao như những ngày đầu thế này. Chậc! Chậc! Đúng là nhân tình thế thái ko thoát khỏi một chữ "nợ" :shock:
Anh định trốn là xong à?Chị Nhung đâu rồi ta, chị em mình đòi cho xong nợ đi chị, xem babboy chạy thoát k0(có chạy đằng trời nhé!)

P

phuongnhungbn

:)) chị đã nói roài , chắc tên ảnh ko hay đâu , để chị thử nghĩ xem nào : có thể nhà anh í có 2 chị gái roài , nên đẻ thêm 1 thằng nữa => đặt là nguyễn văn cố ( mọi người thử đoán xem :D ) đây chỉ là 1 trường hợp thui

X

xbadboy8x

phuongnhungbn said:
:)) chị đã nói roài , chắc tên ảnh ko hay đâu , để chị thử nghĩ xem nào : có thể nhà anh í có 2 chị gái roài , nên đẻ thêm 1 thằng nữa => đặt là nguyễn văn cố ( mọi người thử đoán xem :D ) đây chỉ là 1 trường hợp thui
Ặc! Ặc! Ặc!... Đúng là nhà anh có 2 ... gái. Nhưng mà 1 người là mẹ còn 1 người là em. Còn đặt là nguyễn văn cố như em nói thật là, chậc chậc, bó tất tần tật với em rồi! :shock:

X

xbadboy8x

as said:
Anh định trốn là xong à?Chị Nhung đâu rồi ta, chị em mình đòi cho xong nợ đi chị, xem babboy chạy thoát k0(có chạy đằng trời nhé!)

Khiếp! Khiếp wá! Chỉ vì 1 cái tên thôi mà họ làm dzữ dzằng dzậy sao trời! :shock:

P

phuongnhungbn

xbadboy8x said:
phuongnhungbn said:
Ặc! Ặc! Ặc!... Đúng là nhà anh có 2 ... gái. Nhưng mà 1 người là mẹ còn 1 người là em. Còn đặt là nguyễn văn cố như em nói thật là, chậc chậc, bó tất tần tật với em rồi! :shock:
:D thì em mới chỉ ví dụ thế thôi chứ có phải thật đâu anh lo ^^! còn em cũng ko mặn mà lắm với việc biết tên anh ( vì em thick gọi anh là badboy hơn , như thế đúng với bản chất con người anh :)) )

A

as

Chị nói vậy thì thôi vậy!Em sẽ k0 "đòi nợ"anh ta nữa, cứ gọi babboy cho đúng con người ....xấu xa(nghe tên là biết xấu xa rùi)

X

xbadboy8x

as said:
Chị nói vậy thì thôi vậy!Em sẽ k0 "đòi nợ"anh ta nữa, cứ gọi babboy cho đúng con người ....xấu xa(nghe tên là biết xấu xa rùi)

Ừh, xấu xa thế đấy! Thế mà có người còn xấu xa hơn nữa đấy!!! :roll: :mrgreen:

1

123konica

sorry phuongnhung nha, nhưng thầy Bao dạy Toán ở Bắc Ninh quê bạn suốt ngày kêu :hát quan họ là hát đám ma cải tiến,,,,,,,,,,,ớn quá à !

Top Bottom