Thắc mắc Lag khi xem video

quocduy2006

Học sinh
Thành viên
2 Tháng bảy 2015
1
1
41
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em mới đăng kí một khóa học trên hocmai nhưng khi vào học em thấy video khá mượt còn việc dừng tua video lại không được , hoặc ấn dừng video thì 1 lúc sau video mới dừng . Mọi người chỉ e cách giải quyết được không ạ ?

• Like
Reactions: quân pro

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
Em mới đăng kí một khóa học trên hocmai nhưng khi vào học em thấy video khá mượt còn việc dừng tua video lại không được , hoặc ấn dừng video thì 1 lúc sau video mới dừng . Mọi người chỉ e cách giải quyết được không ạ ?
Theo như mình thấy các khóa học bên Học mãi học thì vẫn rất bình thường
Nếu bạn gặp trường hợp này thì bạn hãy thử kiểm tra xem cục wifi nhà bạn có vấn đề gì không, hay con chuột máy tính của bạn nó không nhạy, hay do máy tính của bạn đang có virus ? ( trường hợp máy tính có virus mình đã từng gặp khá nhiều lần và khi xem youtube nó cũng xảy ra ý như lời nói của bạn )

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Ơ đồng chí =)))
Mình cũng có đăng kí một khóa và cũng gặp tình trạng như bạn
(Mạng căng đét 5 vạch. Tiền mạng 300k/tháng :p. BKAV bản quyền.)
Với mình thì cách giải quyết đó là vô tab ẩn danh và đăng nhập ở đấy thì sẽ không sao cả
Hoặc là xóa toàn bộ lịch sử web đi (Cả cookie nữa) (Phiền ở chỗ là xóa hết mấy cái cài đặt trang web :( )

Top Bottom