la sao??????????

I

ilov3iris

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

diễn đàn sao thế k biết

người ta làm ntn thì kệ, sinh ra mấy moradecto làm gì chứ

toàn đi soi mói rồi gộp bài với lại xóa bài của người khác

nếu những ng đó ngày trước cũng bị như thế thử hỏi có chịu đc không

k thấy 123 chúng ta là gia đình à mà phải quá với nhau

chả có gì là spam hết, miễn là không nói bậy hay nói tục là đc chứ gì

làm bài vẫn đúng vẫn đc cảm ơn đó thôi

làm như thế chẳng công bằng gì cả

S

sky_net115

Hỏi bạn nhé?? Bạn vô đây viết bài viết để hỏi là do bạn không nghĩ ra được bài đó?
Nhưng bạn lại không chịu tìm kiếm bài viết đó có hay chưa?? Thiết nghĩ bạn vẫn ỷ lại rằng cứ post bài tập lên là giải được
Còn với Mod, họ làm nhiều việc một lúc chứ? Đâu phải giải mỗi bài tập của bạn đâu ?? Còn phải xem xét các bài tập ở pic khác nữa cơ mà?? Bạn thử làm một bài tập làm đi làm lại nhiều lần xem bạn có chán ko?? Mod đâu có nhiều thời gian mà giải được hết bài tập được. Cái bài nào có rồi thì thôi chứ ==!
Cơ bản là bạn ko chịu tìm kiếm bài viết đã post rồi thôi@-)@-)

M

maxqn

Như bạn nói thì Moderators chúng tôi làm ăn tắc trách r. Xóa bài, gộp bài đều có lí do chứ chả phải tùy tiện mà xóa.
Ví dụ bạn post 2 thread cùng tên, cùng nội dung thì bạn bảo để cả 2 àh? Rồi post bài nội dung rỗng tuếch dạng như 'hay', 'hay quá'... cả chục bài, choáng chỗ bài giải của các member khác thì vẫn để àh?

Chưa kể các topic câu hỏi, mấy câu tàm xàm, k phải bài tập mà cứ post loạn cả lên. Ngày hôm kia vừa mới vào hocmai nhận được tới gần 100 tnhắn Inbox vì các cái post đó. Vào r bạn biết t nhận được gì k? Câu hỏi về kinh nghiệm. Được vài cái thì xóa tất, chả quan tâm nữa.

Mod có công việc riêng của mod, có trách nhiệm riêng đối với từng hành động của mình. Nếu bạn không hài lòng với cách làm việc thì bạn có thể ý kiến lên BQT để xử lí mod bọn tôi.

B

betinhnghi

Mọi người sao thế, ch nhỏ mà

Mình kể cho mà nghe nè: Có bài tập 4 ý mình làm mãi mới được, bt khó nữa chứ nên mình

phải post thành 3 lần mới xong hết cả bài, thế mà vẫn bị mod bboy114crew doạ ban nick gì

đó đấy thui, nhưng mình kệ thôi. Đã thế mod đó còn nói mình là spam nữa chứ, chắc lần

sau mình k dám giải nhứ thế nữa...

___đừng bức xúc quá bạn ơi___

Last edited by a moderator:
Top Bottom