Vật lí [KTL Vật lí] Mem cần tìm tài liệu

C

congratulation11

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

MEM CẦN TÌM TÀI LIỆU...

Mặc dù các mod phụ trách đã cố gắng, nỗ lực rất nhiều để kho Tài liệu ngày càng phong phú, đa dạng. Tuy nhiên kiến thức là vô bờ, nhiều khi tài nguyên trong box chưa đủ phục vụ nhu cầu học tập của mems.

Để đáp ứng yêu cầu tài liệu của đông đảo mem trên diễn đàn cũng như xây dựng 1 kho tài liệu ngày càng phong phú và đa dạng hơn, topic "Mem cần tìm tài liệu" mở ra đóng vai trò như phương tiện để mem gửi vấn đề tài liệu của mình đến mod, từ đó mod cũng như các mem khác trên diễn đàn có thể nhanh chóng giúp đỡ, kho tài liệu của chúng ta sẽ hoạt động hiệu quả hơn.

Cách thức đăng bài:
- Mem cần tìm tài liệu: Cần mô tả rõ tài liệu mà mình muốn tìm.

Vd: Hoatraxanh24 muốn tìm 1 bộ đề thi chuyên tập hợp các bài dao động hay để anh ấy cày trong nhưng ngày rảnh rỗi vì FA ;)) ...chẳng hạn.
"Mình đang cần 1 bộ tài liệu về các bài tập hay dao động cơ, nhất là các bài kho trong các đề thi nhưng năm gần đây. Các bạn giúp mình nhé!"

- Mem cần mod giúp đỡ trong việc tư vấn, tìm tài liệu hay.....
----> Gửi khó khăn mà bạn đang gặp phải. Mod Vật lí rất nhiệt tình ;)

Nghiêm cấm spam, viết bài tào lao, không liên quan...Vi phạm sẽ phạt thẻ, xóa bài.

Thân ái và quyết thắng!

Last edited by a moderator:
N

nom1

Em khai trương nhé! :D
"Mình đang cần 1 bộ tài liệu về phương pháp giải BT trình bày phương án thí nghiệm (BT thí nghiệm) và 1 bộ tài liệu PP giải bài tập cực trị công suất của biến trở (1 chiều). Các bạn giúp mình nhé!"
--------------
Mod trả lời:
Đã có topic nhé! Ở đây!

Cảm ơn bạn.

Last edited by a moderator:
M

movecomay

Mình đang cần một số bài tập về sóng cơ và một số câu hỏi trong đề đại học có liên quan tới nó .giúp mình nhé .cảm ơn trước

C

congratulation11

Mình đang cần một số bài tập về sóng cơ và một số câu hỏi trong đề đại học có liên quan tới nó .giúp mình nhé .cảm ơn trước

Chào bạn.

Ở trong khi phần THPT có topic Sóng cơ, hiện có 1 tài liệu về Lí thuyết và Bt khá cơ bản.
Nếu bạn muốn luyện sâu thì cày thêm vài bộ này nhé!

Attachments

• 50 bài sóng cơ hay và khó.doc
    716 KB · Đọc: 6
  • 500 bài sóng cơ hay.pdf
    1.2 MB · Đọc: 1
N

nom1

Em đang cần đề thi chuyên lý của trường PTNK TP.Hồ Chí Minh 2015-2016. Em cảm ơn!

H

huutuanbc1234

Em đang cần đề thi chuyên lý của trường ĐHQG HÀ NỘI và trường chu văn an 2014-2015. Em cảm ơn!

D

dinhthuy98

Mình cần tài liệu các dạng bài tập cơ bản phần điện xoay chiều và phương pháp giải nhanh. Có cả bài tập và cách giải minh họa thì càng tốt. Mình cảm ơn nhiều!

Top Bottom