ko khó ko dễ thử rồi bít

N

nguyenhuong96qt

thử sức nào

hoan hô rất tuyệt bạn đã trả lời đúng thử tiếp 2 câu này xem sao
1 chiếc rổ đựng 3 quả táo có 3 người , biết rẵng mỗi người cầm 1 quả táo tại sao trong rổ vẫn còn 1 quả táo chú ý người cầm quả táo trực tiếp = tay.câu nữa nè cơ quan nào quan trọng nhất đoói với phụ nữ;)

B

boy_100

theo mình câu đầu tiên
là hai người kia trên tay cầm táo ,còn một người đi phát nên cầm rổ
nên trong rổ còn 1 quả phần của anh chia
câu tiếp theo
bộ phận quan trọng nhất là khuôn mặt

N

nguyenhuong96qt

sai rồi muốn mình cho cậu thời gian suy nghĩ hay giải luôn
nhưng mình thchs đc nhìn thấy đáp án đúng hơn đây là những câu đố mẹo bạn đừng nghĩ đơn giản thế

B

boy_100

giải luôn cho mình đi
nghĩ đau đầu lắm
......................................................................................................................................

N

nguyenhuong96qt

được rồi câu 1 :hai người cùng cầm 1 quả
chỗ sai của bạn là tớ đã bảo cầm trực tiếp trên tay cơ mà ko đc cầm rổ
câu 2 là hội liên hiệp phụ nữ việt nam hihihihihihi.....................................
2 câu nữa nhé mấy câu này tớ cũng đã viết ở 1 chuyên mục nhưng vẫn chưa ai giải đc xem bạn có giải đc ko nhé
hãy rút gọn Sinx/n=?
cho 10 thùng mỗi thùng đựng 10 quả bóng ,mỗi quả bóng nặng 1 kg, nhưng riêng 1 thùng chứa quả bị lỗi ,mỗi quả chỉ nặng 0,9 kg làm thế nào để xác định đc chiếc thùng đó
từ nào tất cả người việt nam đều phát âm sai

B

boy_100

cậu đỉnh hỏi đáp án hay đấp án của đố mẹo vậy ?
.........................................................................................................

B

boy_100

có phải chữ bị lỗi không
muốn biết được thì cân nó lên là xong các thùng khác đều 10 kg công với thùng
còn thùng đó thì 9kg cộng với thùng

N

nguyenhuong96qt

cứ cho là đáp án đó mẹo đi cậu giải đc chưa
bây giờ nhớ ra còn câu nữa nè dịch câu sau:hoa want to toa-let kiss you sugar sugar ajnomoto ajnomoto

N

nguyenhuong96qt

xin lỗi tớ viết thiếu đề nghe này chỉ dùng 1 lần cân để xác định đó là thùng nào ,quên ko viết quan trọng này thành ra bài dễ quá hihiihihihihi........................................................

N

nguyenhuong96qt

tuyệt lắm gần đúng thêm 1 chút nữa bạn trả lời đúng rồi tớ sẽ dành cho bạn điều bất ngờ nếu bạn trả lời chính xác câu này

T

thu_ngoc_01

có phải : hoa muốn toa cho hôn bạn đường đường :còn ajnomoto ajnomoto thì hình như bạn viết sai

N

nguyenhuong96qt

cứ coi là tớ viết sai đi nhưng boy_100 nói đúng chính là chính chính đấy ,cả 2 bạn chỉ dịch sai 1 từ thôi cố lên

W

welcome_yoyo

có phải là : hoa muốn tau cho hôn bạn đường đường chính chính không?

N

nguyenhuong96qt

hì các bạn vẫn chỉ sai 1 từ thôi gợi ý cuối cung nè ko giải đc coi như tớ sẽ công bố đáp án
từ tất cả các bạn dịch sai là toa-let

C

cf113

thôi rồi đúng rồi: hoa muốn đến câù hôn đường đường chính chính

Top Bottom