Kính gửi: Thầy vũ khắc ngọc cùng bqt hocmai

M

muchu551994

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em thực sự lo lắng!!!!trước khi tham gia vào khóa học của các thầy trên hocmai,e đang học ở lớp luyện thi do trường e tổ chức.tình cờ hôm đó e lên mạng kiếm tài liệu để luyện thi đh thì thấy bài tập tự luyện của môn toán 5 ngoái có ghi "nguồn hocmai.vn" e vào trang wed thi thấy biển quảng cáo "luyện thi đại học đảm bảo---hok đỗ đại học hoàn trả lại học phí".e nghĩ mọi chiện đâu có đơn giản vậy,e lần mò tới chỗ đk để hoàn trả lại học phí.THAM GIA TẤT CẢ CÁC BÀI HỌC+LÀM TẤT CẢ CÁC BÀI TẬP+NỔ LỰC HẾT MÌNH=ĐẬU ĐẠI HỌC..những đk không wa kho khăn.e đk 1 tài khoản tham gia học thử e thấy pp thầy dạy rất hay+những cách tính rất nhanh+tấm lòng đầy nhiệt huyết của thầy=e mún tham gia khóa học..e đã cố gắng thuyết phục ba cho e nghĩ ở trên trường để tập trung học trên hocmai...mặc dù cũng hơi xót 2triu đã đóng cho trường,nhưng khi e cho ba coi trang web của học mãi thì ba e đã đồng ý vs hi vọng e sẽ đậu đại học..nếu môn hóa thầy ngọc giảm nội dung học thì em e rằng,e có cố gắng mà nội dung hok đủ thì cũng khó đạt kết quả cao!nếu như môn lý+toán của thầy phương+thầy thạo cũng bị sự cố như thầy ngọc+cách giải quyết vấn đề giống thầy ngọc=tụi e bị thiệt.nên e hi vọng BQT cùng các thầy có hướng giải quyết tích cực nhất để học trò tụi e hok bị thiệt+các thầy hok bị mất không chất xám.E xin chân thành cảm ơn!!

H

hacker119

Hixx cậu ơi thông tin này đã được họcmai làm việc rồi cậu cứ yên tâm mà học đi ak.Thầy Ngọc dạy vẫn như trước không khác là mấy mà cậu.Miễn sao đủ kiến thức thi đại học là ok rồi

D

defhuong

em thực sự lo lắng!!!!trước khi tham gia vào khóa học của các thầy trên hocmai,e đang học ở lớp luyện thi do trường e tổ chức.tình cờ hôm đó e lên mạng kiếm tài liệu để luyện thi đh thì thấy bài tập tự luyện của môn toán 5 ngoái có ghi "nguồn hocmai.vn" e vào trang wed thi thấy biển quảng cáo "luyện thi đại học đảm bảo---hok đỗ đại học hoàn trả lại học phí".e nghĩ mọi chiện đâu có đơn giản vậy,e lần mò tới chỗ đk để hoàn trả lại học phí.THAM GIA TẤT CẢ CÁC BÀI HỌC+LÀM TẤT CẢ CÁC BÀI TẬP+NỔ LỰC HẾT MÌNH=ĐẬU ĐẠI HỌC..những đk không wa kho khăn.e đk 1 tài khoản tham gia học thử e thấy pp thầy dạy rất hay+những cách tính rất nhanh+tấm lòng đầy nhiệt huyết của thầy=e mún tham gia khóa học..e đã cố gắng thuyết phục ba cho e nghĩ ở trên trường để tập trung học trên hocmai...mặc dù cũng hơi xót 2triu đã đóng cho trường,nhưng khi e cho ba coi trang web của học mãi thì ba e đã đồng ý vs hi vọng e sẽ đậu đại học..nếu môn hóa thầy ngọc giảm nội dung học thì em e rằng,e có cố gắng mà nội dung hok đủ thì cũng khó đạt kết quả cao!nếu như môn lý+toán của thầy phương+thầy thạo cũng bị sự cố như thầy ngọc+cách giải quyết vấn đề giống thầy ngọc=tụi e bị thiệt.nên e hi vọng BQT cùng các thầy có hướng giải quyết tích cực nhất để học trò tụi e hok bị thiệt+các thầy hok bị mất không chất xám.E xin chân thành cảm ơn!!
bạn đừng có để ý linh tinh làm gì... bạn xem bài giảng thì biết thầy vẫn nhiệt huyết lắm.... lấy thời gian bạn lo lắng ra mà học đi... trong thời gian bạn lo lắng bạn đã có thể học được 2 bài giảng của thầy rồi đấy... ô sờ kê ;)) nhớ nhé... tất cả các bạn nữa đừng có thể này nữa thầy sẽ mệt mỏi lắm... thầy dậy chúng vất vả lắm đấy lại thêm mất tinh thần nữa thì.... :(. hic... tớ lúc nào cũng mún cảm ơn thầy và ngĩ mình thật may mắn vì được học thầy... nào mọi người cùng đăng kí khóa học thầy ngọc để học nào... :D cảm ơn thầy ngọc thầy hùng cùng hocmai :-X

Last edited by a moderator:
H

hokage9x

hix, thầy ơi sao bài tập về phần ancol ít thế ạ, thầy toàn trích đề thi đại học thôi, bọn em muốn tìm hiểu nhiều dạng bài do thầy biên soạn cơ.

D

defhuong

thầy ơi... e ngĩ thầy nên cho nhìu bài tập đơn giản mang tính áp dụng sau đó thì kèm theo các bài thi đh và bài khó của thầy ạ... vì bọn e nhìu người mất gốc lắm (e chẳng hạn ;)))

V

vukhacngoc321

gui thay ngoc

em thay bai tap cua thay da so toan trich de thi dai hoc.
thay co the bien soan nhieu bai tap khac ,con trich de thi dai hoc de bon em tham khao.
vi nhung cau trong de thi dai hoc thi o dau cung co voi lai moi nam de thi mot khac ,ngay cang phong phu va da dang,
vi vay,em rat mong thay co the giup do bon em,de bon em co nen tang vung chac va tu tin truoc ki thi dai hoc !chung em dat niem tin rat lon vao thay !
chuc thay luon manh khoe ,thanh cong hon nua!

V

vnbot99

em thay bai tap cua thay da so toan trich de thi dai hoc.
thay co the bien soan nhieu bai tap khac ,con trich de thi dai hoc de bon em tham khao.
vi nhung cau trong de thi dai hoc thi o dau cung co voi lai moi nam de thi mot khac ,ngay cang phong phu va da dang,
vi vay,em rat mong thay co the giup do bon em,de bon em co nen tang vung chac va tu tin truoc ki thi dai hoc !chung em dat niem tin rat lon vao thay !
chuc thay luon manh khoe ,thanh cong hon nua!
Dạo này thầy ngọc xuống tinh thần rồi, trước đặt niềm tin 100 thì giờ tớ chỉ đặt 60 thôi, kiểm bt ở ngoài mà làm thêm, thầy sợ mệt ...
Trước thầy tâm huyết giờ khác rồi bạn, tớ cảm nhận được từ những gì mới xảy ra

T

tiendung_htk

Các bạn đừng nghĩ về thầy như thế. Mình vẫn thấy tâm huyết của thầy trong từng bài giảng mà.Còn về phần bài tâp thì chúng ta nên tìm thêm vì ra bài tập không phải là điều đơn giản đâu. Các bạn hãy tự đặt mình vào vị trí của thầy đã chứ, thầy không chỉ dạy một mình chúng ta mà thầy còn phải có thời gian ăn nghỉ và làm việc nữa chứ. Mong muốn của chúng ta khi tham gia khóa học này là gì? mình nghĩ ai cũng đồng ý với mình là kiến thức đúng không thì thầy vẫn đang và đã dạy chúng ta những thứ chúng ta cần còn gì. Mình mong rằng sau này chúng ta đừng nói đến vấn đề này nữa, có thể thầy chưa nản mà đã bị chúng ta làm cho nản rồi đấy

Top Bottom