Kính Cận's Club

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

mềnh bị cận lâu òy! nói chung là mình thếy những ng` bị cận đeo kính đâu có xâu đâu? nhìu ng` nom đpẹ ra đó chớ! bà mình suốt ngày la mình vì hem biết giữu con mắt! tại học nìu chứ bộ;)):))=))

M

mrs.no1

ôi =(( Cận

Cận cũng có cái hay của nó.

Nhưng cũng có nhiều tác hại

Sau này chắc học xong phải đi mổ mắt ời.

M

ms.sun

ôi =(( Cận

Cận cũng có cái hay của nó.

Nhưng cũng có nhiều tác hại

Sau này chắc học xong phải đi mổ mắt ời.

hic mổ mắt chắc gì đã tốt
như thầy chị tớ đây này,mắt có vấn đề nên phải đi mổ mắt tưởng thành công mĩ mãn,ai ngờ về sau mắt nó cứ nháy nháy liên tục.Mọi người cứ bảo là thầy liếc mắt đưa tình với gái,mà thầy lại là thầy giáo dạy văn ở trung tâm luyện thi mới khổ:((.Thầy dạy bao nhiêu học sinh gái ,vừa dạy học vừa nháy mắt ,thế là bọn học sinh bảo thầy là đồ dê xồm(tất nhiên là chỉ dám nói sau lưng thôi:D).Mà cái khổ nữa của thầy là thầy đã có vợ rồi,thế mới đau chứ lị:D

M

ms.sun

hic dạo này chẳng thấy ai vào pic này vậy
bận học quá hả hội kính cận ơi!!!!!!!!!!!!!!!

T

thongoc95

Ô HAY NHỶ !!!Mình cũng đeo 2 cái "*** chai" nè, cho mình tham gia vs nhé ^_^
Mà người ta hay gọi người đêo kính là :Lưu manh giả danh tri thức. Nhưng mình thấy đeo kính hay đấy chứ , nếu bik phối hợp giữa kiểu tốc, quần áo và kính sẽ tạo ra một phong cách rất xì- tai :D

S

suzyana

Ô HAY NHỶ !!!Mình cũng đeo 2 cái "*** chai" nè, cho mình tham gia vs nhé ^_^
Mà người ta hay gọi người đêo kính là :Lưu manh giả danh tri thức. Nhưng mình thấy đeo kính hay đấy chứ , nếu bik phối hợp giữa kiểu tốc, quần áo và kính sẽ tạo ra một phong cách rất xì- tai :D
Hjc, sao lại là "lưu manh giả danh trí thức" nhỉ ? :|
Còn tớ thì tự thấy mình "trí thức" hơn người kaka
Đùa tí thôi
Tớ thấy đâu phải ai mang kính đều là lưu manh hết đâu
Ng` ta chỉ nói cho có vần có điệu ấy mà.
p/s: 4rum mình ít người cận nhỉ :D

M

mogamigirl

Mình nà, cận 7 phẩy. Có hôm đi mua đồ với mẹ, mặc thử cái áo, bỏ kính ra xong chả thấy gì hết. Sợ nhất là mỗi năm nó lại tăng lên, xem tv, ngồi máy tính cũng thấy lo nữa >"<

W

windy.luv

Cận 3,5

Ghét lắm nhưng vẫn phải đeo kính. Chuyên gia thay kính mới vì hay để quên hoặc để linh tinh r` lại đạp vào vỡ =(( Có hôm muộn học vì đi đến trường mới nhớ ra để quên kính ở nhà :-w

T

thanhthanhpb

tớ 8 phẩy lận cơ ..có ai nhìu b= hung...làm thế nào để giảm đc phẩy nhỉ, huhu tớ thếy khổ wá rùi nè...cái kính dầy cộp nhìn mún ngất,,,mọi người chiêm ngưỡng dùm ở AVT naz

G

giotbuonkhongten

mấy bạn trong đây cận bao nhiêu độ thế, mình thì 3,5 ai có kinh nghiệm gì trong việc bảo vệ mắt nhớ nói mình tiếng

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom