Văn Kiểu bài biên bản.

Yêu HM

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
967
1,159
239
20
Bình Thuận
THCS Chợ Lầu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lớp em tổ chức một cuộc họp trao đổi kinh nghiệm về việc "Nâng cao chất lượng học Văn và Tiếng Việt" phấn đấu để cuối năm 100% học sinh đạt điểm trên trung bình. Vì thảo luận quá sôi nổi, lớp quên cử người ghi biên bản. May thay, trong sổ tay của mình, một số bạn có ghi lại khá đầy đủ nội dung buổi trao đổi kinh nghiệm đó. Em hãy dựa vào đó, sắp sếp thao trình tự hợp lí và ghi thành biên bản để thầy chủ nhiệm biết rõ nội dung những vấn đề đã trao đổi.

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Lớp em tổ chức một cuộc họp trao đổi kinh nghiệm về việc "Nâng cao chất lượng học Văn và Tiếng Việt" phấn đấu để cuối năm 100% học sinh đạt điểm trên trung bình. Vì thảo luận quá sôi nổi, lớp quên cử người ghi biên bản. May thay, trong sổ tay của mình, một số bạn có ghi lại khá đầy đủ nội dung buổi trao đổi kinh nghiệm đó. Em hãy dựa vào đó, sắp sếp thao trình tự hợp lí và ghi thành biên bản để thầy chủ nhiệm biết rõ nội dung những vấn đề đã trao đổi.
Nội dung đầy đủ đâu bạn?

• Like
Reactions: Yêu HM
Top Bottom